Tìm lại đam mê

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi Tester94, 10 Tháng tám 2021.

1. Tester94

Tester94 Member Chính Thức

#10NămVuaHảiTặc
    Chào mọi người , Mình đến từ s587
    Ngồi hồi tưởng những kỹ niệm về game làm mình nhớ thời mình vừa biết đến game , mình biết tới game cách đây 8 năm , từ khi là thằng sinh viên năm nhất , được bạn bè giới thiệu chơi game và đọc truyện one piece, và từ đó mình bắt đầu đam mê với one piece
    Ấn tượng của mình về game VHT là game bám sát vào cốt truyện , dễ chơi , dễ tiếp cận với nhiều đối tượng , game không quá tốn thời gian 1 ngày chỉ cần chơi tầm 30p - 1t là xong hết nhiệm vụ , đây cũng là lý do mình chọn con game này chơi suốt thời đi học.
    Và thật ra mình đã bỏ game VHT được hơn 2 năm , từ khi bạn bè mình từ ngoài đời cho tới ingame lần lượt nghĩ và vì đam mê trong mình cũng không còn nữa .
    Sau hơn 2 năm , cách đây 2 tháng tình cờ mình có thấy 1 người bạn share một event của game VHT , mình đã quyết định quay lại và tìm lại những kỹ niệm và đam mê lúc xưa của mình đang còn dang dở.
    Mình xin cảm ơn mọi người đã đọc ( mặc dù văn hơi dở :D )
    và Cảm các bạn trong trong đội ngũ quản trị viên từ forum cho tới fanpage khi đã support mình khi mình comeback vì có nhiều tính năng mới chưa hiểu rõ..
    Cuối cùng chúc NPH cũng như cộng đồng game VHT thật nhiều sức khoẻ và có 1 event thật thành công
    Hime and Đẹp like this.
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥