[Tính Năng] Hộ vệ tím - Tử Nhật Thánh Vương

Thảo luận trong 'Tin Tức' bắt đầu bởi thdoang, 6 Tháng tám 2014.

1. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Ra mắt Hộ Vệ mới Tử Nhật Thánh Vương

Kính thưa quý đồng đạo!

NPH xin trân trọng thông báo, ngày 5/8/2014, sau một thời gian dài xây dựng và lên ý tưởng, Võ Lâm Mobile sẽ cho ra mắt Hộ Vệ mới mang tên Tử Nhật Thánh Vương.

Tương tự như những hộ vệ cũ, Tử Nhật Thánh Vương sẽ có một kỹ năng chủ động đặc biệt đặc điểm của từng hộ vệ, kỹ năng này mang tên “Xích dương đương không” – Khôi phục cho chủ nhân 10 điểm sinh mệnh.

Có 0% xác suất khôi phục sinh mệnh tự than, tiêu hao 0 điểm nội lực.

Chỉ số kỹ năng sẽ tăng khi kỹ năng được thăng cấp bằng Nguyên Bảo hoặc Kinh Nghiệm.

Bên cạnh đó, là 3 ô kỹ năng bị động người chơi có thể trang bị cho Hộ Vệ theo mức lực chiến của Hộ Vệ sẽ mở (Tối đa 3 ô).

Bên cạnh kỹ năng tuyệt vời đó chính là tạo hình rất đẹp của nhân vật với các chỉ số ấn tượng.

Hãy nhanh tay sắm cho bên mình ngay một hộ vệ Tử Nhật Thánh Vương dũng mãnh để có thể bôn tẩu giang hồ theo cách “bá đạo” nhất nào.

Tử Nhật Thánh Vương sẽ có được khi rút Nguyệt Quang Bảo Hợp, nhanh tay “Thử vận may – Nhận ngay Hộ Vệ khủng”!!!

Votoan and duyphuc1993 like this.
  2. Baohoagp

Baohoagp Thành Viên Mới

Dm
  3. Baohoagp

Baohoagp Thành Viên Mới

Tự nhiên mất ac ko vào đc bao nhiêu tiền bực cả mình
    duyphuc1993 thích bài này.
  4. 5163480

5163480 Thành Viên Mới

Tui cung bị vămg acc ko vao lại đuoc ne ko vay admin
  5. thetam

thetam Thành Viên Mới

Tui cung mat ac ko vao game dc la sao
  6. Nhuantran2603

Nhuantran2603 Thành Viên Mới

Bảo trì gì mà k báo gì hết vậy trời :(
    duyphuc1993 thích bài này.
  7. larvasuke

larvasuke Thành Viên Mới

H van loi ket noi buc mjnh wa
  8. 273144908

273144908 Thành Viên Mới

Bao tri.adm nhau say.qen thonf bao
  9. thdoang

thdoang Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Từ khoảng 19h30 ngày 12/8 đến sáng ngày 13/8 game gặp sự cố về kỹ thuật khiến người chơi không thể đăng nhập vào game. Việc đền bù đã được tiến hành bạn check lại túi đồ giúp mình nhé.
    Rất mong bạn thông cảm cho sự cố trên.
    Thân!
  10. huutrong

huutrong Thành Viên Mới

mo hap hoai ma co thay ho ve tu nhat thanh vuong j dau admin hok bix an bao nhiu car moi ra nua ...
  11. huutrong

huutrong Thành Viên Mới

nph xem lai even ngay 2thag 9 ac tintin o penh sever thai son dua top lay hang 5. canh dung 00h la dung top 5 he thong .... thong bao cung top 5 sang ngu zay thay top 3la sao. npc xem set lai chu game thu choi up game het... he thong .. thong bao top 5 sang ngu zay top 3 nhan hv tien ma lenh da xoa pun ghe gum.... cuc kho lam moi lay dc top 5 h thah the nay
  12. huutrong

huutrong Thành Viên Mới

tai sao lay bang xe hang cua ngay 2 thag9. ... ma thdoang lai lay bang
    ua ngay 3thag 9
  13. Inhoc

Inhoc Thành Viên Mới

add min oi coi lai dum em cai sao nhan vat cua em vao tiem tu ko dc
  14. huutrong

huutrong Thành Viên Mới

bix doi nao GaRungHQ moi co ho ve tu nhat thanh vuong troi .... chac ngu roi mo wua hjhj
  15. Votinh7

Votinh7 Thành Viên Mới

mo ruong qua troi ma sao ko dc con hv moi j het vay ha adm.....vay bao nhiu moi dc
  16. huutrong

huutrong Thành Viên Mới

npc vao fick loi game sv thai son gap di ac lymacsau ngay 8thang9 sau khi thang cap tinh tu toan bo thuoc tinh nvat bi giam ....fick loi nhanh dum cai
  17. huutrong

huutrong Thành Viên Mới

muon kiem tu nhat thanh vuong cung kho.... ... tuc chet dc.... :confused::confused::cool::eek::eek:
  18. Votoan

Votoan Thành Viên Mới

Nap card qua troi ma ko thay Ho ve vip dau hjc