[Thắc mắc] Chỉ số tướng tương đương nhau, nhưng mình hoàn toàn bị raped. Cần giải thích!

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi Itachi Sama, 8 Tháng mười 2013.

1. Itachi Sama

Itachi Sama Thành Viên Mới

Như tiêu đề, mình chỉ có 1 thắc mắc nhỏ mong mọi người giải thích dùm. Mình cũng mới chơi game này nên còn gà, vậy có gì sai sót mong mọi người bỏ qua

Mình chơi ở bên S21 - Hinata, nick là Itachi Sama. Hôm nay vào chơi thì thấy mình hoàn toàn bị nich Uchiha Dark dập cho tơi tả, mặc dù so sánh tất cả các tướng với nhau thì thấy chỉ số không thực sự quá khác biệt, đặc biệt là điểm nhấn tướng Sasuke, thậm chí hầu hết chỉ số tướng SSK của mình còn lớn hơn. Mọi người xem ảnh dưới đây:

Tướng của mình:

Tướng của Uchiha Dark:

Và đây là clip playback mà mình bị dập cho te tua một cách thê thảm :( Mặc dù xem clip mình thấy vô cùng lạ ở chỗ là Hinata của mình speed thấp nhất team thì lại đnahs đauà tiên. Và speed của Sasuke của Uchiha Dark (3217) thấp hơn hẳn speed Sasuke của mình (3610) thì lại ra đòn trước cả Sasuke của mình.

Thực sự mình không hiểu rõ lắm vì mọi logic về toán học so sánh có vẻ không đúng trong trường hợp này. Nên anh em nào có kinh nghiệm thì giải thích dùm mình nhé :15:
  2. Itachi Sama

3. Itachi Sama

Đã tìm ra nguyên nhân rồi! Là do mình gỡ con Mèo linh thú ra =)) Lắp vào đánh lại đâu vào đó rồi :)) Nhưng công nhận cái game này bựa thật. Mình cứ tưởng linh thú chỉ là thích cho hiện hay không hiện thì tùy, còn chỉ số vẫn giữ nguyên trong đấu trường (Vì chọn không hiện linh thú thì chiến lực mình giữ nguyên không hề giảm mà). Coi như 1 bài học kinh nghiệm, đừng dại mà chọn ẩn linh thú =))

Mod đi close topic dùm nhé!