Thắc Mắc về hồn vàng

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi akuma, 5 Tháng mười 2014.

1. akuma

akuma Member Chính Thức

hiện tại sau khi nhận được hộp quà cấp 75 thì trong túi đò của mình có 100 hồn vàng, không lấy ra được, trong chiêu mộ cũng không tính vào. mong Mod giúp đỡ giải quyết
  2. evenstenves

evenstenves Member Tích Cực

mình cũng bị 150 hồn vàng giống bạn,ko làm gì được.Silver tooth s63 hokage.
  3. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Đây là lỗi chương trình game, hiện tại bên phía đối tác của bọn mình đang tích cực sửa chữa. Mong các bạn thông cảm và chờ đợi nhé!
    Sẵn nói luôn hiện game sau khi up phiên bản mới xuất hiện 2 lỗi đó là: túi quà 75 hiện hồn kim trong kho ko sử dụng được và oẳn tù tì nhiều trong quán rượu 120 cấp tốn 500v bạc. Bên phía mình đang tìm cách khắc phục 2 lỗi trên.
  4. UchihaMadaraS66

UchihaMadaraS66 Thành Viên Mới

tớ bị 50 hồn vàng thôi
  5. itachi011289

itachi011289 Thành Viên Mới

san day noi lun cai zu. nhan thu khieu chien tinh anh hang ngay` ko nhan dc da an 7 mau
  6. Oars

Oars Thành Viên Mới

Còn cái lỗi này thì sao mod, mình báo gần 1 tuần nay bên báo lỗi rồi trả lời qua loa, im luôn, mình hết kiên nhẫn rồi nhé. Bên box kia ko mid nào thèm reply luôn chứ
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
  7. Oars

Oars Thành Viên Mới

8. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

9. Oars

Oars Thành Viên Mới

10. Oars

Oars Thành Viên Mới

Còn tạo topic thì mình không đủ đặc quyền đăng bài :o2
  11. Oars

Oars Thành Viên Mới

12. BakaUsagi

Mình nhắc bạn vậy thôi, topic đó để xử lý các trường hợp tài khoản bị lỗi đăng nhập và mất vật phẩm. Còn chuyện của bạn mình lướt 1 vòng các topic bạn post tổng hợp lại thông tin gửi cấp trên lúc sáng rồi. Mà bên kỹ thuật nghỉ cuối tuần nên đến thứ 2 mới giải quyết cho bạn được. Muốn tạo topic thì bạn tham gia forum có đủ 15 bài viết là được phép tạo topic.
  13. Oars

Oars Thành Viên Mới

Thanks bạn nhé, cuối cùng cũng có một câu trả lời hợp lý. Bên topic kia mình post từ thứ 3 đến giờ mình chỉ nhận được một câu ghi nhận của mod. Mong cố gắng giải quyết giúp trước ngày 11/11, vì ngày đó hết cái đặc sắc vĩ thú rồi.