NRT Thắc mắt event Mèo Chiêu Tài

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi YiLing, 14 Tháng bảy 2017.

1. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

tình hình là mình thấy event MÈO CHIÊU TÀI có mốc nạp 1000 vạng nhận thêm 1000 vàng (phát 5 ngày). Nhưng khi mình nạp vào ấn nút nhận thì chỉ vỏn vẹn 200 vàng.
  2. Berserker

Berserker Member Tích Cực

3. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Thắc mắc chỗ nào ?
  4. YiLing

mình nghĩ là mỗi ngày được 1000 vàng chứ, nếu 200 vàng x5 ngày thì sao nó không để nhận 200 vàng mà ghi 1000 vàng. giống mốc 500 vàng nó ghi nhận 100 vàng phát 5 ngày đó
  5. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Nó là v tập quen đi - 500k thành 25k à ?
  6. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

nếu nó cho vậy thì game nó xoá cái quỷ trưởng thành nhé, không nên tham lam quá đâu :D
  7. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

thành phần cú đêm à :))) sao thấy bác toàn cmt đêm không thế
  8. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Thích cái cảm giác yên tĩnh về đêm nên đi ngủ thì tiếc :pde26:
  9. ChenSiAiYun

:D chung lý tưởng
  10. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

1000 vàng phút 5 lần phát nghĩa là phát trong 5 lần ms đủ 1000 vàng :)) => 1 lần dc 200 vàng.
  11. YiLing

Chắc bạn là admin phải không, ban chưa bao h nạp game nên không bị ức chế,treo đầu dê bán thịt chó, mình là khách hàng mình phải ý kiến chứ bạn, không có tụi mình nạp game thì bạn có còn làm được admin không hay bị sa thải,
    tình hình là mình thấy event MÈO CHIÊU TÀI mốc 500 vàng nó tặng mỗi ngày 100 vàng, còn mốc 1000 vàng ghi mỗi ngày tặng 1000 vàng , nhưng nhận chỉ được có 200 vàng đúng là lừa đảo,
  12. Hollow

Hollow Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

event ghi rõ thế kia thì lừa đảo gì bạn, nạp 1m thì được 1000v(mỗi ngày 200v, phát trong 5 ngày) từ trước tới giờ event nó đã như thế rồi.
  13. HoDong

HoDong Thành Viên Mới

ghi "phút 5 lần phát" có thể là do dịch từ tiếng trung ra ko đúng 100% thôi nhưng đa số đều hiểu là phát 5 lần tổng cộng dc 1k vàng :"v
  14. YiLing

Vậy bạn có thể giải thích tại sao cái mốc nạp 500 vàng nó trả lại 100 vàng (nhận 5 ngày) đúng vs giá trị khi mình nạp. Tức là 500 vàng sau 5 ngày được thêm 500 vàng. Trong khi đó 1000 vàng ghi trả 1000 vàng(nhận 5 ngày),nếu ý nghĩa nó giống mốc 500 vàng thì tại sao ko để 200 vàng mà để 1000 vàng
  15. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

nhầm rồi bạn nó ghi "được thêm 1000 vàng" là được thêm tổng cộng 1000 vàng còn mốc 500 vàng mỗi ngày trả 20 vàng đó bạn :v tổng thành 100 vàng được thêm
  16. YiLing

Đợt trước mình nạp 500 nó còn trả 500 mà. Không lẻ nó fix à:b
  17. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

lúc trước thì đúng 500 trả 500 giờ fix lại rồi :v
  18. YiLing

OK. Thanks bạn nhiều.
    Small thích bài này.
  19. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

::angry:: Theo như bạn thắc mắc thì cái event này chắc NPH phá sản ::big_smile:: nạp 1 lần 500k 1 lần 100k 1 lần 50k đc tổng 56250 vàng :pde92:
  20. ChenSiAiYun

:D nếu bạn có theo dõi 4r thường xuyên thì biết thôi, chứ mình chả phải admin gì cả :)) cũng dân cày cuốc nạp tiền thôi