Thu nhận ý kiến cho event outgame trên diễn đàn thời gian vừa qua.

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi Aiyano, 10 Tháng ba 2014.

?

Đánh giá event outgame trong diễn đàn?

1. Rất tốt!

5 vote(s)
    13.9%
  2. Tạm thôi.

21 vote(s)
    58.3%
  3. Không hấp dẫn

10 vote(s)
    27.8%
Multiple votes are allowed.
  1. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

Ban quản lý diễn đàn thân chào các bạn!

Song hành cùng game Vua Hải Tặc, ban quản lý diễn đàn đã nổ lực hết mình trong việc tổ chức và quản lý các event outgame ở 1 số box (Quán Rượu, Tuần San, Event Box, Công hội chiến, Chiến Báo,…) nhằm mang lại sự hài lòng nhất cho tất cả những bạn tham gia.

Tất nhiên trong tháng 2 vừa qua có khá nhiều event ingame và outgame diễn ra, nên sự thiếu sót từ ban quản lý là không tránh khỏi và cũng rất cảm kích sự thông cảm từ phía người chơi. Vì thế, thông qua topic thăm dò ý kiến này, ban quản lý rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn cho những event outgame dành riêng cho diễn đàn trong tháng 2 qua nhằm làm nội dung hấp dẫn và thú vị hơn, cũng như cách quản lý tốt hơn giúp mọi người thấy hài lòng hơn khi tham gia!

Thân ái.
  2. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

event

tháng 2 vừa qua event trên 4rum khá ôn mod ạ? mặc dù đầu tháng hơi tẻ nhạt nhưng mà event cuối tháng thì quá nhộn nhịp? :emo.s2u.vn_003::emo.s2u.vn_003: cả tháng cứ như cuối tháng thì ngon mod ạ? :63::63::63: code thì ở box tuần san nên ngon hơn để hấp dẫn a e nữa ạ. mặc dù code hơi cùi àm mình vẫn tham gia vì sự hứng thú với event trên các box? :75::75:
    Aiyano and (deleted user) like this.
  3. vit con lon ton

vit con lon ton Thành Viên Mới

event tuần san 21 ko tham gia :emo.s2u.vn_035: bởi phần thưởng hẻo quá Mod ạ :emo.s2u.vn_035:
  4. KwonGD

KwonGD Member Tích Cực

Rất hóng các event trên diễn đàn :)). Mong code càng ngày càng lớn:41:
    Aiyano and (deleted user) like this.
  5. Natsu131710

Natsu131710 Thành Viên Mới

event thì tốt nhưng thời gian phát code khá chậm . ( đến giờ vẫn chửa nhận được code đăng ảnh .huhu)
  6. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Tháng 2 vừa qua Event trên forum đã bắt đầu ổn định lại. Mình Thật sự rất thích tham gia Event trên forum vì vừa có code vừa được giao lưu "chém gió" cùng mọi người, mình luôn muốn các mod tổ chức nhiều Event trên forum hơn nữa vào mỗi tuần để tạo dựng 1 điễn đàn đông vui và náo nhiệt nhất. Và mình cũng mong năm nay Code trong kho không cạn kiệt như năm vừa rồi ^^
  7. AlexSander

AlexSander Thành Viên Mới

ngoi trong toa let gao thett ten em

cu co event tren 4rum la mung roi.may cai event khac thi hau nhu can nhiều máu quá choi không nổi.van biet la game thi phai hút máu thi NPH moi co tien nhung ma em choi free nhà nghèo nên em vẫn cu kêu gào dc tí nao thi dc:79:
  8. mrVirgo

mrVirgo Thành Viên Mới

phần thưởng của event đăng ảnh bèo quá. ngồi lọ mọ chụp rồi đi tìm trang để up ảnh thay cho upanh.com...cuối cùng thì được có tý beri + ít chiến tích với 1 con cá 7*
  9. Tada Pham

Tada Pham Thành Viên Mới

cho dù là ingame hay outgame dạo này event rất bừa bộn và chán ngắt ... nhất là outgame toàn tích lủy lúc 2tr3 lúc 1tr5 chả ra gi:31::31:
  10. urougne

urougne Thành Viên Mới

tăng thêm event ingame mà không dùng vàng chứ toàn tích lũy tiêu hao khó xơi quá
  11. Jibolmae

Jibolmae Thành Viên Mới

có event ở 4rum là hay nhưng t thấy nhiều bạn k đc ăn code vì lỗi up hinh ảnh nhỏ trực tiếp từ 4rum. mình thắc mắc chức năng up ảnh của 4rum hình như k đc tốt lắm. có khắc phục đc hôk:76:
  12. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Bfh2bw

MÌnh có góp ý nhỏ thế này. Hiện tại diễn ra event out game + event trái ác má. Theo thông tin trang web cho biết thì event out game hết từ ngày 30 và event ac ma thì hết trong ngày 31. Theo mình dự đoán đợt Event trái ac ma`lần này sẽ khá ac liệt. Cũng có thể nhiều bạn nạp vào 3 tr chưa chắc đc hạng 50. Mình mong mod xem xét kéo dài event out game ngày kết thúc bằng event trai ac ma để một số bạn trượt top acma còn có phần thưởng out game để an ủi.
    Cũng đề nghị SSGroup ra event out game giá trị phần thưởng tốt thì ra đầu tháng, đợt này event nhuyên liệu all blue ra cuối tháng mà mức nạp ăn 9 code đến 2 tr3 thì khá nhiều người cuối tháng cũng kẹt tiền muốn cũng k ăn hết đc code.