Trả tọa kỵ tuần ba cho tôi chưa

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi mamaismylife, 30 Tháng tám 2013.

1. mamaismylife

mamaismylife Thành Viên Mới

tôi đợi cac nguoi thấy bực mình rồi đấy.có trả không thì bão
  2. mamaismylife

chán đéo chịu dk.từ nay đừng mơ thằng này nạp 1xu nào
  3. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Chào bạn về trường hợp của bạn mình đã giải thích kết thúc event danh vọng tuần 3 (8/20 - 27/8) người chiến thắng lần đó là bạn XCaoThuX chứ không phải là bạn. Vì hệ thống danh vọng đường nó tính tổng của 7 ngày khi sự kiện đang diễn ra cho tới lần event kế tiếp.
    Server 1: Ten nhan vat:XCaoThuX
    Server 2: Ten nhan vat:SexLove
    Còn event danh vọng tuần 2 (13/8 - 20/8) người chiến thắng là bạn fyxyxhch
    Server 1:Tên user fyxyxhch
    Server 2: Tên user SexLove.
    Tất cả những giữ liệu này đều được kỹ thuật bên mình cung cấp chính xác từ giữ liệu bạn a
  4. mamaismylife

chẳng lẽ tôi đi lừa các người.fyxyxxhcn.nó đk 2 tọa kỵ đó.trong khi nó chỉ top 1 có 1 lần trước toi
  5. mamaismylife

ông đã xac nhận trường hợp của tôi.bảo tôi đợi đến thứ6.giờ lại bảo tôi ko xêp top.chơi nhau ah
  6. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Mình là mod forum mình chỉ xác nhận các trường hợp của các bạn report thôi, tất cả các lỗi bug mình điều phải nhờ kỹ thuật kiểm tra bằng tool của sever cả. Họ kiểm tra tool xong cả 2 tuần trong phạm vị 20/8 đều xác định bạn ko được đoạt top 1 danh vọng đường nền mình post lại đầy đủ để bạn tránh hiểu lầm thôi.
  7. mamaismylife

dkm.tao co bi dien dau ma di doi vu vơ.bố may nap tien ma bị ep the nay ha.tao ko xp top thi tao thừa hơi dau ma di đòi chung may
  8. mamaismylife

dkm.luc tao báo cho chung may biet.chung may bỏ ngoai tai.gio hết tuan rui.tao kãi đéo lại.thôi tao đéo kần nữa.coi như mất tiền ngu
  9. BachMyUngVuong

BachMyUngVuong Thành Viên Mới

Ad game nay noi that cha ra lam sao,....