tuổi thơ gắn liền với vua hải tặc

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi BossDays91, 10 Tháng tám 2021.

1. BossDays91

BossDays91 Member Tích Cực

mình bắt đầu biết game này hồi năm học lớp 6, lúc đấy mình chơi bên zing mới chỉ có 2 sever thôi , mình chơi ở s2merygo cùng với bạn mình , lúc đầu chơi chả hiểu gì chỉ biết cường hóa với tấn công cảng để kiếm thật nhiều danh vọng lấy luffy :)) nhiều anh em trong hội thấy vậy củng quăng acc bỏ cho tụi mình chơi , hồi đó vui lắm , mình với thằng bạn mình còn trốn học để chạy ra net làm nhiệm vụ game . mà khi đó game mỗi lần update là mỗi lần lag lắm, chơi đến lúc nào ấy mình không nhớ thì có tin vua hải tặc bên trung bị kiện thay đổi hết cả game . rồi lúc ấy mọi người củng bán acc loạn xạ , trước game nhiều người chơi mỏ phải tranh dành nhau . sau vụ đó chỉ còn lại phần ít người bám game trong đó có mình haha , nói chung mình củng nhảy nhiều sever lắm vì chơi sever mới luôn có cái vui không tả được , mình củng chỉ là 1 nguời chơi nên mình không có chỗ nào không thích hoặc chê bai , mình thấy game còn tồn tại mình rất vui , vua hải tặc là game tuổi thơ mình gắn bó đến tận bây giờ ,vậy nên mình chỉ mong anh em cùng gắn bó với game lâu dài và mãi mãi ,haha mới đây mà đã 10 năm , Happy Birthdays VUA HẢI TẶC <3[​IMG]
    anh em cho mình xin like nha mình không giổi văn cho lắm haha
    Hime, sangz and Wiz like this.
  2. Wiz

Wiz Member Tích Cực

3. sangz

sangz Member Tích Cực

cùng sv này ông
  4. Amudd

Amudd Thành Viên Mới

oggy à tui clover nè
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

do 3 acc cmt trùng ip nên k tính nhé . Đã chấm