vào đây ADM

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi mirstuan, 5 Tháng ba 2014.

1. mirstuan

mirstuan Thành Viên Mới

Adm mìh hỏi game volam mobi bốc quẻ thì ADM phải nhìn vào số tiền người chơi nạp mà quyết định cho người đó vật phẩm gì,nhiều người VIP2-3-4 bốc quẻ được ngự tỳ,xuân vũ vô thanh.còn VIP6-7 bốc không cho .thử hỏi ADM công bằng ở đâu.LÀM GÌ THÌ LÀM CŨNG PHẢI XEM SUY NGHĨ CỦA MỌI NGƯỜI .NÓI THẬT VỚI ADM CŨNG NHƯ NPH .TÔI VÍP6 RỒI ĐANG CHƠI SEVER THIÊN NHẪN TÊN NHÂN VẬT .LX125. TÔI RẤT BỨC XÚC VÌ BAN QUẢN TRỊ GAME KHÔNG CÓ SỰ CÔNG BẰNG.TÔI RẤT MONG ADM ĐỌC VÀ HIỂU CHO TÔI CŨNG NHƯ NHỮNG NGƯỜI CHƠI CÙNG VIP6-7 NHƯ TÔI .TOI RẤT BỨC XÚC GẦN VIP7 RỒI MÀ BỐC QUẺ KHÔNG CHO NGỰ TỲ VÀ XUÂN VŨ VÔ THANH .CÒN NHỮNG NGƯỜI VIP CÙI THÌ BỐC ĐƯỢC .RẤT MONG ADM XEM LẠI DÙM.TÀI KHOẢN CỦA MÌNH :zsft120059046: tên nhân vật:LX125 .sever: thiên nhẫn: lv58
  2. trlien

trlien Thành Viên Mới

Toi vip6 gan len vip 7 ma co dc me j dau . Nap cang nhieu no cang deo cho bon deu biet kiem tien dkm ko cho bo bo fo game cac then choi
    De chung no bot di mot nguoi nuoi no
  3. CS03_SSGroup

CS03_SSGroup Guest

Chào bạn,
    Phần bốc quẻ chỉ là phần may mắn trong game và tỉ lệ bốc trúng như mong muốn rất thấp, mong ban thông cảm về vấn đề này.