Võ Lâm cướp KNB của người chơi ( HOT !!! )

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi NhocKyChan, 10 Tháng chín 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NhocKyChan

NhocKyChan Thành Viên Mới

14h45 vào kiểm tra túi đồ thấy NB vẫn còn 390 đến 15h20 kiểm tra vật phẩm thì vô tình phát hiện mất mẹ nó 158 NB còn lại có 232 NB. Thắc mắc có mua hay xài cái chó gì đâu mà mất mẹ 158 NB. Hỏi ng chơi khác thì cuối cùng đã có câu trả lời " Võ Lâm cướp tiền người chơi trắng trợn "
  2. NhocKyChan

NhocKyChan Thành Viên Mới

Đm, đề nghị chúng mày trả lại cho tao 158 NB tên nhân vật: ZuSu
    máy chủ: Võ Đang
  3. VolamMobile03

VolamMobile03 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

Chào bạn! phía bên mình rất xin lỗi về trường hợp này! Do đội ngũ kỹ thuật nó phát thưởng nhầm 2 lần cho toàn bộ người chơi nên vừa rồi họ fix lại những bạn nào đã chót tiêu phí hết sẽ bị âm KNB.
  4. hangphi

hangphi Thành Viên Mới

h bi am nap vao trừ lại hả aban AD hay là cho wa luon day ;))
  5. minhpq

minhpq Thành Viên Mới

Đéo hiểu cái loại kỹ thuật kiểu gì, ăn hại, giờ ai chót tiêu rồi ngửa lưng mà trả nợ, dm tặng nhiều mới rút quẻ, biết tặng ít ai dám rút. Chưa bao giờ biết bồi thuòng là ccc gì. Làm ăn như shit
  6. s2nocaskys2

s2nocaskys2 Thành Viên Mới

đm, lỡ rồi cho ng chơi luôn đi xem như phần thưởng khuyến khích anh em đã nổ lực nạp NB. Mẹ game gì keo như kẹo kéo. Mà còn code sự kiện 10/9 đến giờ vẫn chưa thấy đâu
    570766 thích bài này.
  7. 570766

570766 Thành Viên Mới

Nhân vật của mình lv57 mới nạp thẻ chơi đk mấy hôm gìơ vào ko thể chơi đk nữa là sao.giúp mình vs tên nv:zsft824004827 sever chân giang
  8. 570766

570766 Thành Viên Mới

Tên nhân vật zsft824004827 máy chủ châu giang
  9. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Acc của bạn có share cho ng khác chơi cùng hay ko ?
  10. lociunhu

lociunhu Thành Viên Mới

Sao ac của mình ko mua được hội viên chí tôn . Nó báo là kết thúc hoạt động là sao?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.