Vầng trong vài ngày đã có vài bạn bị mất nhân vật(mod vào đây xem dùm)

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi SuperSpec, 1 Tháng mười 2013.

1. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

Như chúng ta biết mấy ngày trước và thậm chí là hôm qua đã có hơn vài người (tất nhiên trong đó có cả tôi) bị mất nhân vật ,... VD như hình đây: IMG]http://i.upanh.com/vaeytz[/IMG] [​IMG] [​IMG]
    hay View attachment 30342 Thử hỏi xem rằng tất cả đều tự sa thải tướng cả 4 người đều bị mất nhân vật và thậm chí cả mất đồ trong khi bỏ ra cả tá tiền vào game. Hay rằng game5 có một lỗ hổng mà không phát hiện ra? Mong giải quyết lẹ à
  2. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

4 người mất nhân vật ( họ tự sa thải tướng là điều hết sức vô lý , còn việc có lỗ hổng là có thể)
  3. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

SV mới thì ra liên tục mà lỗi thì ko giải quyết , Gm nói rõ ràng đi cho mọi người còn biết chơi hay nghỉ đây
  4. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

hịc không 1 lời bình luận :D
  5. SuperSpec

SuperSpec Thành Viên Mới

mod đâu rùi :T
  6. Kakashi93

Kakashi93 Thành Viên Mới

Mịa bọn nó sa thải tướng mình xong còn đi Oẳn Tù Tì với tụ hồn vĩ thú chứ =))))))))))))))
  7. tieumimi

tieumimi Thành Viên Mới

Chả phải bọn nó đâu , mình ko nghĩ đứa nào rảnh đến thế , xóa với sa thải xong đem tiền đi up vĩ thú ,hack zj` mà lúc người ta onl ko làm zj` , out ra 1 lát biết ngay để vào xóa đồ , 1 người còn hiểu dc 1 đám cùng bị y như nhau ( mà còn toàn là top nữa chứ) .Ông babydomci bảo có thể do 1 mod hay GM nào đấy làm để trục lợi thấy cũng đúng :))
  8. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Bạn ơi, trường hợp này bạn vui lòng gủi mail về địa chỉ sau: naruto@game5.vn
    Cung cấp, id, tên nv, server, tên các tướng bị mất, tên và số lượng vật phẩm mất, số lượng vàng bị mất và khoản thời gian mất.
    Vì việc kiểm tra cần kỷ nhiều thông tin nên mong bạn cung cấp rõ các thông tin yêu cầu trên nhé!
    Thân!
  9. CS01_SSGroup

CS01_SSGroup Guest

Trường hợp của bạn Tiểu MiMI thì mình sẽ kiểm tra lại 1 lần nữa để có câu trả lời thỏa đáng hơn cho bạn.
    Mong bạn thông cảm và đợi thông báo nhé!