Về trang sức 125

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Susu24, 2 Tháng mười hai 2014.

1. Susu24

Susu24 Thành Viên Mới

Theo như event tuần 2/12 - 9/12 nạp 20.000 knb đuoc tặng 1 trang sức 125 nhưng lại ko biết trước thuộc tính thế nào (như lăng diệu hạng liên có thuộc tính trước) như thế khi nạp xong 20k knb lại nhận rủi ro mở ra nhận đuoc đồ cùi (đồ ko như ý) thì yêu cầu nạp 20k knb là giá quá cao ko? Đề nghị adm công khai các thuộc tính của trang sức cấp 125 của event này. Ko thì ko ai bỏ ra 5 triệu để nhận rủi ro may rủi cả dau adm ah.
  2. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

Bác này hài vl. K xem chú ý là trang sức 125 chỉ rút quẻ mới có ah. Even này chỉ có những thằng điên mới nạp. Trang sức 125 tui rút ra nè. Thuộc tín thì 3 dòng như 105. Vaiz cả oan hồn even.
  3. Susu24

Susu24 Thành Viên Mới

Mình có đọc cái event này rất rõ nên mới viết vậy, nhưng vẫn để adm nói, và có lẽ adm đang hoang tưởng về trang sức 125 (vì nó hơi mập mờ nhiều khi nạp 20k thuộc tính nó khác với rút quẻ) đó so với event nạp 30k knb được lăng diệu hạng liên như trước đây.
  4. GiaLong

GiaLong Cao Thủ Forum Moderator

Adm dang tao con sot 125..lam ae ton tien ma toan do cui..do 125 ma gan cot lay lam me gi...di tiem tu doi do ra hen xui..nap de nhan thuong chac cung vay...adm nen cho biet truoc se nhan dc gi..co hinh anh thi ae moi nap...va de nghi adm cho doi do tiem tu theo y muon di..nhu do 115 vay
  5. GiaLong

Adm hay cho danh boss tang 3 khong dao me tran rot do 125 di..chu boss ngay danh dc lan ma nhu danh quai o pttt..tvm..ptd thi co bat hop ly ko
  6. GiaLong

Do 125 ti le ra thien khoi..thien uy..thien dung..thien anh thi qua thap...ra toan thien kien..thien huyen..ban shop het
  7. GiaLong

Duc trang bi thi toan that bai...tien dong de lam voec khac..ban shop cho nhanh
  8. GiaLong

Adm toa con sot...roi trang bi 125 se roi vao tinh trang nhu 105...thanh rat khi adm cho ra do moi nhu 135 chang han
  9. GiaLong

Adm tui bay chi nghi cho tui bay...ko nghi cho nguoi choi game...lam an nhu lin..muon ra do moi thi do cu van de nguyen nhu cu...me tau kiem mot set 115 cho nv va mot set cho hv may thang..ma tui bay ngu nen gio xem nhu rat..ai cung co...ma luc truoc thi cay thay me moi du...tui bay ngu nhu cho..ham tien..ma deo biet gi
    ngoctu890 and Susu24 like this.