Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp s39 s40 s 42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi bignude, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

bận mí cho bạn mà mong bạn có t hể thu thập nhưng acc đó dùm mình đc ko.......... nò là điểm bật cho sau này của tây hải đó :62:
  2. brooke

brooke Thành Viên Mới

lão tôm nhớ dai thế :)) chỉ 1 lần và là duy nhất thôi mà ^^ko có lần thứ 2 đâu ^^
  3. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

hê tính tao cái gì ra cái đấy mà,mày không lấy lại thì phải lưu tâm chứ,sau này acc seasea sẽ là của mày coi như đền bù :v
  4. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

các acc lv 98-100 sv này nhiều lắm.chủ yếu có đủ người để cày không.mình bật các công hội khác cung bật thì nằm :))
  5. nuns2koi

:29: lẽ nào có mưu đồ gì chăng
  6. nuns2koi

chỉ cần vậy là yêu rồi khi gộp sv gôp Ch mình sẽ nói rõ hơn là bật ở chỗ nào ,,, ko phải bật như bạn nghĩ đâu :5:
  7. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

làm acc clone à,rồi để xem những lời ông nói có thành hiện thực không,a e không có mỏ ăn thì trước khi dell, acc này đánh được ai thì biển tây người đấy nghỉ mỏ
  8. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

bạn bè chơi với nhau ở cái tình,chẳng có mưu đồ gì cả.1 người k quen mà sẵn sàng cho vay thẻ mà k cần đòi lại.quý nhau là ở cái đấy.acc này không chơi cho nó cũng là việc đáng làm
  9. brooke

brooke Thành Viên Mới

hê hê ta cùi cũng là 1 phần do ta chơi sau khi mở sv hơn 2 tuần mà ^^ chứ ko thì cũng ko đến nỗi, mà dù sao vẫn thix chơi acc của mình hơn :D mà thôi hóng thế đủ rồi, đi ngủ thôi, dù sao vẫn thật sự mong lão với sầu tiếp tục chơi chứ đừng bỏ, game5 làm ăn bố láo lần này có p lần đầu đâu, bản thân ta thì vẫn tiếp tục tà tà mà chơi thôi, ít ra cũng p lấy đc Ace rồi mới nghỉ chứ ^^
  10. nuns2koi

hứa là phải làm đã tin tưởng rồi thì chiu khó đàm phán ae S42 giùm mình ............ đừng nói suông bạn nhé :53:
  11. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

không nói trước được điều gì,s42 anh em nghỉ thì cũng nghỉ nốt,quen nhau cũng nửa năm rồi,người chơi người nghỉ khó chịu.topic này là để đòi công bằng cho s42 chứ k riêng biển tây.nhưng nếu giải quyết hợp lí a e cùng chơi thì yên tâm a e king chẳng ai giải tán đâu.yếu cũng dc.quan trọng nhất là Anh Em :emo.s2u.vn_065:
  12. nuns2koi

ok vậy cứ thế đi nhé :65: rất vui đc chào đón các bạn :25: đừng chê mình vip thấp và top thấp nhé :33:
  13. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

do` mo` game nhu .....
  14. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

giac mo Boa tan bien..... choi game doi ngaY de? chieu em Boa Ve ...ma bj anh game 5 dap. tat' roi .. do` mo` do` mo` mo`
  15. bignude

bignude Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

em vote bác sin 1 lost đại chiến
  16. bignude

bignude Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mailien có cùng ý nguyện vs bjg ruj chơi game vì thít truyện vs rất kết em boa
  17. ZzintT

ZzintT Member Tích Cực

sv nào cũng đc bạn à ;)) k quan trọng cho lắm :)))
  18. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

... mjnh la ng ko co thoi gian ... h an mo ma 5 10p' bj danh mo? ./.. roi ban bjk co quan trong ko ... tuc' che loi` toi~ / do` mo` do` mo` mo` game 5
  19. xxxPTCxxx

xxxPTCxxx Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

giờ trông gộp vs S1 để lấy nhiều đền bù đây :))
  20. pipimylove

pipimylove Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Tụi Trẻ Trâu S39 hom nay đã déo comment. Không Khí Trong Lành VL. Người Ta mở topic kêu gọi admin vào nhận xét thôi. Chúng mày vác mặt vào đây làm j cho chật đất. :27:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.