[Cảm nhận] loãng và nản dần!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi huybien1102it, 11 Tháng sáu 2015.

1. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

ko phải loãng mà game dần dần đang chuyển sang hỗ trợ cho người chơi ít đầu tư
    Với cả nếu xét 35k vàng bạn tiêu thoải mái rồi được tặng kèm salome + kha khá đồ phụ trợ với việc bỏ vàng để rước em đó về. Về tính kinh doanh chắc chắn bạn lời hơn rất rất nhiều
    Game phải càng ngày càng đa dạng và phải thêm nhiều thứ mới mẻ mới giúp người chơi trải nghiệm được. Bạn nghĩ nếu như những người họ đã max hết các thứ ở phiên bản cũ mà tiếp tục để họ chơi như thế và rồi kẹt map dài dài thì còn chán nản hơn. Còn nếu ra map mới mà dễ quá thì sẽ nhàm chán. NPC càng ngày càng khó cũng giống như kim chỉ nam cho việc bạn phải phấn đấu để mạnh hơn nữa vậy :)
  2. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

game nào chẳng vậy, đồ càng ngày càng rẻ và dễ có hơn, ai đầu tư sau cũng có lợi hơn đầu tư trc, vừa lòng thì chơi ko thì nghỉ thôi bạn, game là để giải trí mà, đâu nhất thiết phải cắm đầu vào hiến máu rồi mang ức chế vào ng nhỉ :D
  3. Okita

Okita Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Game nào chả có HĐ mới, trang bị mới... Đồ ra sau thì lúc nào chả ngon và dễ kiếm hơn lúc trường.

Tiêu biểu như cặp nhẫn vô danh của hắc điểu lúc đó có giá vài trăm triệu, giờ bán vài trăm ngàn có ai mua ko ???
  4. Lyffysan

Lyffysan Thành Viên Mới

Sống theo lũ bạn ơi, Mình rút ra khác 1 chút, gì đáng thì đầu tư , cái mới thấy thix thật nhưng từ từ cũng có ....! Vài bữa megalo Cho không hehhehehe.
  5. Okita

Okita Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Thì rõ ràng, giờ có Megalo bạn hành được khối người rồi còn j.
  6. Kesida

Kesida Thành Viên Mới

Giờ đầu tư mỗi con jin là bá khỏi bàn :pde4:
  7. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

bt mà, dùng đồ mới, đồ xịn thì khấu hao của nó phải cao hơn là phải rồi. Thứ 1, 1 bên xài tiền đc tặng, 1 bên bỏ vàng mua là khác nhau về bản chất. Thứ 2, nhiều người có thể nạp, có thể chơi lâu dài nhưng ko có khả năng tiêu 1 lúc 1 mớ chẳng hạn, thì họ vĩnh viễn sẽ ko có cơ hội đc chơi con pet đó? Thứ 3, là top, là người đi trước thường là phải chấp nhận mua đồ hot, mua giá cao thôi. Giống như người mua IP6 mặc dù biết mới ra giá nó đắt, hàng nó hiếm, sao ko chờ ra IP7 rồi hẵng mua IP6 cho rẻ? Muốn đi trước người khác thì phải chấp nhận thôi.
  8. Kerropi

người tình của kanrok nói chỉ có chuẩn ợ :pde53::pde40::pde53::pde40::pde53::pde40::pde53:
  9. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Nói 1 cách GATO thì sao cụm đua CAM của mi rẻ thế mà ko lấy, sao cụm ta bỏ mười mấy hai mươi củ ra còn chưa chắc đc TL?
  10. GauIMeo

Nói ko phải điêu chứ đợt vừa rồi trong sv ta có mấy cháu đc mr13 nó mừng hí hửng, ko có thì đúng là nó chả biết xài cái j ngoài bọ ngựa, chó, hoa. Ít nhất là còn có cái cho nó phấn đấu, mong chờ. @BiBismilE @__Ken__
    __Ken__ thích bài này.
  11. DeathPlas

DeathPlas Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

:pde73: viết nhìu đọc mõi mắt qá
  12. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Sv ta cũng thế mà, ra cái TThành đổi Mr13 nên tụi nó đua nhau đổi cả :D. Tuy là hạ giá vật phẩm nhưng 1 mặt khác là giúp ng` chơi trug bình cũng có đc đầy đủ hơn :D
  13. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Đợt đấy ta bận suốt, chỉ có ol đc DĐ thôi. Với cả bị sếp nhà ko cho nữa :D
  14. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

à vấn để gộp sv,mod kiến nghị dùm gộp s110-113 đi,cả ch yt đc 10 acc onl nhưng 4 đứa log:pde62:
  15. Natsuz

trc đâu có even để tiêu 6m đâu mod,có thằng kia tiêu 6m = cách mua full rương đồ+ kho xong còn lại đào bảo thạch = vàng kìa,lv 60 chơi 1 tuần nạp v9 xong nghỉ:pde20:
  16. Kerropi

tẩy đồ tẩy báu xem có hết 60k ko -_- mà ngày xưa 60k kiểu gì cũng kèm 1 event đào nhé, ko bao giờ ra riêng lẻ đâu bạn :D
    Nếu thời xưa nữa thì mod cũng chả biết >.<
  17. Natsuz

gần 2 năm trc,lv 60 tẩy đc gì đâu mod:pde53:
  18. Kerropi

lúc đó game nó khác mà :pde36: cứ như lúc đó thì còn nhanh chán nữa :3 tầm đó hình như ngoài hđ free còn mỗi ra khơi nấu ăn với kiếm bảo thạch. Dân chơi hơn thì mua tinh bàn
  19. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Bạn nào rành về Pet cho mình hỏi chút. Trc h mình chơi Pet Bacura cũng lĩnh ngộ full Skill lên cấp cấp 9 hết rồi. Hiện tại mình mới mua đc con Pet Magelo, mình có nên chuyển sang xài Megalo k. Vì mình thấy cấp skill của Megalo tới 10 và lĩnh ngộ đc tới 12 kỹ năng, sợ chuyển qua Megalo không nâng nổi skill Megalo lên cao thì có khi lại yếu hơn pet Bacura đang xài. Bạn nào có pet Magelo tư vấn cho mình xíu. Cám ơn!
  20. Kerropi

megalo đang là pet xịn nhất bây giờ đó bạn, vì em nó nên mạng dạo này mới sida vầy
    Cơ mà có cơ chế truyền thừa pet đó bạn. Ăn megalo thì chắc là có 1 cái gọi là vòng cổ đặc cấp hay gì gì đó mình ko nhớ rõ lắm. Dùng cái đó sẽ chuyển tư chất từ em bacura sang megalo nhé. Pet càng xịn tư chất ban đầu nó càng lớn điểm point cộng cũng càng nhiều nhé
    benben04121 thích bài này.