[Cảm nhận] loãng và nản dần!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi huybien1102it, 11 Tháng sáu 2015.

1. benben04121

benben04121 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Thanks Bạn, có nó cả tháng rồi mà phân vân k biết nên chuyển hay k.
  2. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Mod @optimus có vẻ cũng chán lắm rồi nhỉ :D
  3. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@huybien1102it nói thật là gia đình Bắc Hải Sky ko hề thua kém biển nam, nếu có 1 ngày PTS suy nghĩ lại, chán game or khát khao giải đấu liên sv thì hãy về với gia đình Sky. Kizaru luôn tiếp đón nhiệt tình :)
  4. Darren shan

Darren shan Cao Thủ Forum Wanted 50.000.000 Beri

Cmnt thì không có đọc hết, nhưng hình bạn này đang có ý gọi là bảo thủ và không có xu hướng phát triển và đang ganh tỵ với những người chơi sau hoặc giờ mới nạp tiền đễ mua. nếu bạn muốn bạn có thể chờ đợi không nạp nữa
    một ví dụ đơn giản cho bạn thấy là cái laptop hay cái may tính mình đang dùng đi, 2,3 nắm trước mình tậu nó về mới giá hơn 18 củ và giờ giá nó còn có 10~12 củ.
    cái gì cũng có 1 thời của nó thôi bạn à, Mr.triệu, Hoalq, OTAN......
    bạn muốn chơi lâu dài phải chập nhận, nếu không phát triển tạo event, HĐ mới thì game sẽ nhàm chán và cũng đek ai chơi đâu, sập lâu oy :pde36::pde36::pde36::pde36::pde36:
  5. Bee

Bee Member Chính Thức

Mình cũng ăn salome 3m5 và rồi 1 2 tháng sau ra thương thành bán Salome 9k vàng :hum: . Tuy nhiên là hội phó của CH mạnh nhất sever mình tuyên bố : '' Thằng nào mua Salome hạ giá tao cho nghỉ mỏ =))) '':haha:
    Slytherin107 and Primebolt like this.
  6. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

thế thì sợ quá...
  7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde17: Sv mình nghèo đến nỗi chả có thằng nào mua :pde29:
  8. DeathPlas

DeathPlas Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

nghèo qá hay là có hết rồi :pde53:
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mod đi làm nên tgian eo hẹp it chém lại thôi, chứ vẫn follow các thanh niên đều đều.
  10. NeverDieS60

NeverDieS60 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

:pde20: Mod cho mình hỏi kiến nghị gộp sever đâu thế, sever mình gộp 2 lần rồi nhưng bây giờ loãng quá, khiến ae top mất dần cảm hứng chơi:pde60: thiếu tính cạnh tranh giờ quanh đi quẩn lại mấy mạng top đập nhau vui buồn toàn phải sang game khác tìm kiếm hứng thú, vì là top nên ae vẫn duy trì chứ không cũng nghỉ rồi:pde95: bọn mình S54-58-60-63:pde87: muốn gộp luôn và ngay quá mod
    Yukinon thích bài này.
  11. Koneko

Koneko Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

lên quán rượu post 1 bài đại loại như [Kiến nghị] Đề nghị gộp sv, xong rồi chờ sếp lớn nào đi ngang qua nhìn thấy, cảm thấy thích thì sẽ gộp th :"> chứ Neko cũng đâu bít :"> hihi
    NeverDieS60 thích bài này.
  12. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

gộp với cụm s64-78 đi cho nó máu lửa :haha:
    NeverDieS60 thích bài này.
  13. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Thế thì full biển Bắc mất :pde45: gộp với sv Zeus @MrCoffeeLOv3 là thích nhất :pde79:
    duyduc thích bài này.
  14. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

ko được đâu sói ak :pde54: sv Zing ko gộp đc với sv g5, lằng nhằng vẫn đề tài khoản, lên sói cứ mở đi, cho sói về đội God dâm thông nát ass là đc :pde36:
    Yukinon thích bài này.
  15. VkZoro

VkZoro Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Mình lại đánh giá tựa game này theo trào hướng phiêu lưu, mỗi người có một hướng đi và cách chơi khác nhau. Như bạn đã nói ở bên trên, nếu như ngay từ đầu tiên, hướng đi của bạn là dùng sức mạnh của đồng tiền, thì rõ ràng, một lối đi tắt tất nhiên là rất nhanh.

Mình không biết có nhiều người chọn hướng đi như mình không, nhưng mình thấy có event giảm giá hay không, cũng không quan trọng, tất cả vì niềm đam mê Onepiece
  16. NickBD

NickBD Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

Bẵng đi 1 thời gian ko thấy bạn PTS thì ra là bị vụ NPH sập , hello :haha:

Thôi thì game nào chả thế , ta giờ cũng chả nạp gì đủ hành khối người
  17. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

giờ chắc cũng gần full rồi =)) mình ở biển nam lèo tèo dc hơn chục mạng. tây thì chắc là chết sạch rồi :|
    Yukinon thích bài này.
  18. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Ý Mod là thời đại ăn chơi đã hết! Bây giờ là thời đại kiếm tiến lấy vợ đúng không? :pde92:
  19. NeverDieS60

:pde22: cũng thích đây cơ bản còn tùy sếp lớn
  20. NeverDieS60

:pde20: tại sao không đc gộp với zing ,:pde1: đều chung một sếp lớn cơ mà