[Chia Sẽ- Thảo Luận]Naruto - Mở Lối Đi Riêng

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi HinataChan, 20 Tháng hai 2014.

1. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Chào các bạn trong cuộc hành trình khẳng định giá trị của bản thân trong thế giới shinobi của game naruto chúng ta đã và đang bắt gặp không ít những điều kì thú lạ và độc phải không nè!

Bên cạnh những lối mòn xưa cũ mà hầu hết các gamer đều chơi theo chúng ta không khỏi ngỡ ngàng với những cách chơi mới “mở lối đi riêng” của một số “kì nhân dị sĩ”, nhằm thu thập lại những “hàng hiếm” topic ra đời mong sẽ được sự đóng góp của các hào kiệt bốn phương về những “kì quan” trong thế giới naruot rộng lớn chẳng hạn như đội hình độc, lạ các tướng ít tai chiêu nhưng lại có nhiều hiệu quả khác ….

Mình xin mở hàng nhé:

Đội hình 1 tướng tank, bao nhiêu tinh hoa dồn hết vào cho tank một mình chống mafia, bá khí ngất trời

Do có 1 số khó khăn trong việc xin chiến báo nên mình chụp lại hình up lên các bạn xem đỡ nhé

Orochimaru một trong tam nin huyền thoại của làng lá, xuất hiện trong naruto nhưng khá là hiếm được chiêu mộ với kỹ năng đặc biệt mình được cung cấp bởi một bạn sở hữu: công hàng sau, nếu hàng sau chết thay vì công hàng đầu sẽ công hàng giữa

Các bạn thì sao? các bạn đã gặp được những "hàng hiếm" gì? hãy cùng chia sẽ để mọi người được "mở mang tầm mắt" và cùng thảo luận nhé.
  2. Forest

Forest Thành Viên Mới

SV mình có 1 dị nhân giống như bạn nói,nhưng tạm thời mình cũng chưa up chiến báo lên :emo.s2u.vn_065:
  3. HinataChan

Nếu được bạn có thể cho cái chiến báo để mọi người cùng tham khảo nhé, à lúc trước mình có nhớ là có 1 bạn bên s16 xài đội hình 3-1-1 mà bây giờ không biết còn có ai chơi đội hình dị này không nhỉ
  4. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

giờ bạn ấy chơi 1-2-1 với 960k lc rồi
  5. HinataChan

Mình nhớ rồi bạn Hinata! Thế duck có thể cho mọi người chiêm ngưỡng cái lạ đó bằng 1 chiến báo không nhi? lót dép ngồi hóng :emo.s2u.vn_001:
  6. pisotss

pisotss Member Chính Thức

Phải HTC đây k :D
  7. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Ko biết sau này có mở thêm hero suất chiến lên 6,7,...ko nhỉ?:26::26::26::26:
  8. HinataChan

Theo mình nghĩ chắc là không có rồi, cũng có một thắc mắc là không biết sau này có con hàng giữa nào ngoài tướng chính dame hệ huyễn không ^^