em ấy đã trở lại

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi AlPhal, 1 Tháng một 2015.

1. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

cứ tích đi tướng thì toàn 9k đá trở xuống đồ em chưa pik
  2. huy92

huy92 Thành Viên Mới

wao, bạn Alpha oi, cai hinh Chuyển sinh nhân vật Vip 0 co cai con thông linh thú lạ quá, vip 0 vẩn kiếm được con như vậy ah bạn ???
  3. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

uh vip mấy cũng đc quan trọng kiên nhẫn thui
  4. huy92

huy92 Thành Viên Mới

hay thế, thế vip thấp có hi vọng kiếm thông linh roi :3
    thanks bạn
  5. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

kiên nhẫn thì oke thằng đó vip 0 mà CL 1m1 vãi quá lun ấy chứ
  6. hanchuga

hanchuga Thành Viên Mới

k biết đừng phát biểu thật ra sv nước ngoài khi lên vip 10 sẽ bị mất số 1 đầu nên cứ ngỡ là vip 0
    con kks susanoo chỉ có trong event mua = vàng nhé vip 0 k nạp 1 cắc mua = răng à
  7. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

sr bác nhé bác có lầm sv nào không thế em có thể up 2anhr từ vip 0 đến vip 10 vip 10 vẫn đủ số bác chơi ở âu z
  8. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Trang bị là cái viên Tiềm năng hoàn thôi chứ ko có đồ mặc nhé :haha: .
    Còn tướng thì cũng chỉ cóa thêm con Thổ ảnh đời I
  9. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Như theo mình nhòm được thì con SuSano Itachi kia là của acc Trick VIP 10 chứ ko phải của acc VIP 0 nhé bạn. Còn về vấn đề VIP 0 mà chơi lên được thế kia thì hoàn toàn có thể bạn chưa thử nên nghĩ là ko thể thôi:haha:
  10. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

vãi bác em đg nói tới Chuyển sinh nhân vật Vip 0 co cai con thông linh thú nhé ai nói đến tướng chứ bác mấy cái hình em up tùm lun hết không phải của 1 người âu
  11. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Con thông linh thú đó là free ở sự kiện Lễ tình nhân mình biết mà :e
  12. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

acc Trick kia thì mình có xem vài clip trên Youtube thấy có Susano Itachi và kết hợp thấy thông linh thú là con Mèo kia nên mình mới dám nói là của acc Trick đấy chứ. :z
  13. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

thì cũng có như z nhưng thằng đó không phải pet của trick mình up lộn lên hết mà
  14. hanchuga

hanchuga Thành Viên Mới

Bạn lên xem youtube các clip solo liên sv sẽ bít các vip 10 toàn hiển thị vip 0 nhé
    Còn mún chơi free mà up đc lên 1m lc thì mơ nhé k có ngọc 789 +% các loại cao thì 1m lc với vip 0 mơ giữa ban ngày ok
  15. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

bạn có đổi ặc nữa ko
  16. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

ac j`
  17. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ok cái con khỉ, gà vừa vừa thôi cha nội, nhìn thấy [Vitality - 80] ko? lắc toàn thân trước khi phát biểu nhé

sv nước ngoài ra lâu rồi, 1m1 LC là quá thấp, có gì mà ko đc ?

riêng 1 em Itachi uế thổ của thằng Trick... kìa, 900k LC, đó mới là vip 10 :y
    zNobitaz thích bài này.
  18. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Chắc bạn ấy chưa sang chơi mà đang tưởng rằng nó cũng như ở VN đó mà :pde29: như đợt vừa rồi Big event bên đó

tặng 188v , 1 túi ngọc 4, 5 viên đá đục lỗ, 17 cái bùa pháp khí và 1 đống đồ. Mới chơi 4 hôm đến 51 VIPO đội hình 3 tướng + Main lực chiến đã 70k chưa CH được nhiều nhưng nhìn cũng cảm giác phê pha :pde58:
  19. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

nói thẳng vs bác đó là hình ảnh của 1 thằng khoe mình vip 0 mà lên đc như z đó chứ nếu v10 bên đó mà CL 1m1 là quá yếu theo mình pik vip 10 CL cũng 3m5 trở lên không có kém hơn âu
  20. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Mình nghĩ ko nên tranh cãi nữa bởi lẽ nếu nó tháo tướng ra rồi show ảnh cho bạn xem thì sao và biết đâu nó cũng lag VIP bởi ở VN cũng có hiện tượng mất số VIP rồi cho nên vấn đề này ko nên tranh cãi :pde84: Còn VIP10 mà chuyển sinh thế kia rồi thì chắc chắn ko có dưới 2m lực chiến:pde68: