Game5 định đóng cửa Naruto hay sao?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DuySaio, 25 Tháng ba 2014.

1. DuySaio

DuySaio Member Tích Cực

Vâng. Thưa bà con cô bác gần xa, qua các Mod trên diễn đàn chúng ta được biết có thể cuối tháng này Game5 cho cập nhật thêm tính năng mới cho Naruto nhưng đến hôm nay 25/3/2014 rùi vẫn chưa thấy có động thái gì. Không biết các bác Game5 định đưa Naruto đi đến đâu, định quyết định số phận của naruto ra sao? Xin hãy hé lộ đôi chút thông tin cho chúng tôi được biết để chúng tôi đỡ mất công đêm đêm ngóng đến 12h, ngày ngày mong cập nhật mới. Chẳng nhẽ lời nói ra của các Mod chỉ là để cho có câu chuyện làm quà thôi sao?
    Đúng theo định nghĩa thì game gamer chúng ta là thượng đế của game5, nhưng theo tôi thấy chúng ta giống những con gà hơn, game5 vặt sạch lông của chúng ta rồi vứt chúng ta đi không thương tiếc, mặc cho chúng ta kêu sao thì kêu, kêu nhiều thì miệng gần tai.
    AE CHO Ý KIẾN, GẠCH ĐÁ XIN NHẶT HẾT.
  2. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

biết là kêu không có tác dụng rồi, thì bạn kêu làm gì nữa... :15::15::15::15::15:
    vào game chat với anh em cho vui đi, không thì rủ anh em qua 1 game nào đó chơi, lấy nar làm chỗ để tám chuyện... :75::75::75:
    ôi thôi... đầy thứ để làm với cái game RÁC này mà! :15::15::15::15::15:
  3. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

mình chỉ ước mơ nhỏ nhoi là cái game này sập mợ nó đi:23::23:
    nói nhiều trả được cái tích sự quần j cả
    mod thì toàn tl cho có xong :15: mọi thứ đâu lại vào đấy:emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035:
    vào đây chém gió đừng ném em :emo.s2u.vn_003:
  4. Forest

Forest Thành Viên Mới

ZWcPHp

Hãy biến 4fum thành một diễn đàn chém gió :))
  5. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Bạn cũng nói là "có thể" mà nhỉ? Nghĩa là có thể có, mà cũng có thể không :23:

Theo như lời bạn nói thì bạn có thói quen ăn, ngủ với rác thì phải o.0 (dĩ nhiên không phải lúc nào cũng ăn, ngủ với game Naruto, mình chém lên tí thôi :21:)

Nếu bạn mong game sập thì bạn chơi game làm gì nữa? Hay đợi lúc điều đó xảy ra rồi lấy đó làm cớ vào đây nói nhăng cuội tiếp?
    Mod bọn mình đâu có biết khi nào cập nhật tính năng, khi nào có event đâu mà trả lời chính xác cho bạn được. Mà nếu không trả lời lại bảo "Mod không quan tâm đếm gamer" rồi chê bai cái này cái nọ. Đến khổ với mấy bạn. Được lòng người này lại mất lòng người kia.

Thôi thì ý kiến mình như vậy. Mất lòng trước, được lòng sau. Bạn nào muốn chém thì bơi vào đây.
    Lưu ý: dùng ngôn từ có văn hóa nhé ^^
  6. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

vậy mod có đồng ý là tôi nói đúng k? sự thật mất lòng :15:
    :23:còn việc sập game r vào nói nhăng nói cuội làm j nữa nó sập r còn đâu:75::75:còn bác mod muốn hỏi tại sao em còn chơi thì tại vì e là Fan naruto và cũng để giết bớt thời gian chém gió vi vu cho đỡ chán bởi game trả có gì:31:biết đâu đang chém gió vớ được em nào hết kiếp F.A thì sao:emo.s2u.vn_003:
    còn nếu muốn k mong sập thì update hay đại loại event cái gì đó cho bớt chán
    khuyến cáo : trừ gộp sv :63::63:
    p/s: xin tí gạch nhẹ nếu mình nói sai k thì like cái cho mình đỡ tủi
  7. Lonton

Lonton Thành Viên Mới

thôi kệ chúng nó đi Mod đả chơi thì phải có chịu chịu k được thì nghĩ vậy thôi :15:
  8. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Câu p/s câu like à =]]
    Mình không đồng ý đâu nhé. Tại mình cũng không biết có update hay không.
    Mình like cho bạn câu "biết đâu đang chém gió vớ được em nào hết kiếp F.A thì sao" :v
  9. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

bạn k đồng ý việc nào là sự thật chỉ trả lời cho có hay cho qua chuyện nào:75:
    mà đính chính là mình k câu like nhé :23:mình cũng k biết like là gì đâu:15:
    việc update là bác nào nói mà như đinh đóng cột thế, k phải mod sao ??? có đúng là mod k tung tin không :15:
    p/s : :15:chết chưa mod
  10. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Cứ thong thả mà chơi thôi có gì đâu phải nóng...
    Người xưa có câu dục tốc bất đạt...Thử nghĩ xem naruto mới ra đc nửa năm mà các bạn muốn có hết tính năng luôn thì game cũng sớm tàn thôi...
    Phải chơi từ từ tìm hiểu hết thì mới hứng thú mà chơi lâu dài đc...Như cái thất ảnh hiện tại thì đã có mấy người đánh qua đc minato đâu(chắc đếm trên đầu ngón tay,còn hokage đệ nhất thì chắc đc 1,2 người là may)
    Còn về vấn đề event thì công nhận tháng này ít event thật...nhưng mà mình cũng hết cmn $ rồi nên cũng éo quan tâm lắm =)):emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035:
  11. qwertpo

qwertpo Thành Viên Mới

Các bạn bật film hãy đợi đấy koi đi,mình còn đang ngóng cả naruto cả ngọc rồng mobile luôn nè,kêu ca hok đc j đâu.
    + Góp ý với mod bên này sao hok làm mấy cái event diễn đàn trong lúc chờ đợi cho bớt chán đi,nhìn game như sụp r í
  12. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

MOD thì cũng chỉ là member cấp cao mà thôi chứ có phải là nph đâu mà quyết định được việc ra tính năng của game các bác. Đồng ý là cái game này càng ngày càng tệ, nhưng mình thấy các MOD cũng vẫn còn nhiệt tình phết đấy chứ, các bác đừng giận cá mà chém cái thớt :71:,cứ bình tĩnh:emo.s2u.vn_003:. Cũng mong MOD chuyển ý kiến của ae lên trên để sớm cập nhật tính năng mới cho nó đỡ chán tý :71:
  13. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Bạn nào thích tham gia event thì vào đây nhé:
    http://diendan.game1.vn/showthread.php/653298-Event-Khoảnh-Khắc-Đẹp-Cùng-Naruto

Ý kiến của các bạn thì lúc nào mình cũng gửi lên trên. Mình cũng đang mong chờ update tính năng mới đây.