NRT Giup Do~em voi cac pro` oi...

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi thuanthansisui, 16 Tháng hai 2016.

1. thuanthansisui

thuanthansisui Member Chính Thức

em dang dung' top 5 hien h lv 7x con thag kia top 1 no lai so. em vuot. len no' no bat' em lam no^ le^. roi ko cho em an kinh nghiem nua~ theo cac pro nen lam sao day ,cac pro hay~ giup em tks truoc'...
  2. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

nạp tiền vào bật nó là xong:|
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

cui xuống top 10 ở ẩn thế thui
  4. thuanthansisui

lam sao de cuoi xuong top 10 dc ban
  5. thuanthansisui

bay h tui chua co tien khoang 3 thag hoac 4 thag tui co vai trieu se~ choi no' nhung no bat nhu z kinh nghiem tui len it. lam'
  6. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

nạp 50 củ vào ngán bố con thằng nào ::baffle::
  7. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

mình bày cho 1 cách nhé ::big_smile:: giờ bạn top 5 đấu trường thì giờ bạn tháo hết tướng ra đánh với bọn phía dưới hạng rồi để mình thua, mấy thánh kia xem chiến báo xong rồi ham thành tích sẽ đánh lại bạn thôi, thế là xuống dưới top 10 ::big_smile:: bọn nó có bắt bạn làm nô thì bạn cho tướng vào rồi đập chúng thôi
  8. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

nude all team ra sv mới thì một đêm là xuống qua top 20 chắc
    naruto123002 thích bài này.
  9. naruto123002

thì đó ::big_smile:: xuống hẳn top 20 là ko sợ thằng top 1 bắt nữa, qua 1 đêm thì cho tướng vào rồi đánh lại chúng nó đến khi nào mình lên top 10 thôi
  10. thuanthansisui

dc ak ban. tks bac' nhe' ma san bac cho minh hoi~ neu nap khoang 5trieu vao event thap vy nhan tong cong bao nhieu vang va le~ kim ak.
  11. Mizuki Himeji

tùy sk nếu sk chuẩn thì 5m se hơn 100k vàng nhé tầm 120k 130k vàng
  12. thuanthansisui

nhieu do du~ mua 4 pet pro` vs het tuong event ko bac'
  13. naruto123002

tùy thuộc bạn thôi, bạn đầu tư vào kế hoạch trưởng thành thì chắc ăn hơn, thì với 130k vàng bạn có thể mua cả set ngọc 12 cho acc bạn
  14. thuanthansisui

la bao gom tuog event pet 4 con pro` va set ngoc 12 luon phai ko bac'
    naruto123002 thích bài này.
  15. TetVer2

TetVer2 Member Chính Thức

tích vàng chờ quỹ rồi lên 9x là vừa :cat199x làm con toneri sắp ra thì top 1 gọi bằng bố nhé:cat14
  16. thuanthansisui

toneri la con nao nhi~...ma TICH VANG CHO` QUY~ LA NHU THE NAO BAC GIAI THICH RO~ CHO EM HIU~ DC KHONG??
  17. thuanthansisui

VAI BAC' 50CU~ CHAC TUI NO NGHI~ GAME HET'
  18. naruto123002

mình nghĩ là có thể đó, nếu bạn biết cách xài vàng và tiêu hợp lí, cứ mua con mèo của kế hoạch trưởng thành mà đợi lấy vàng thôi, sợ gì đâu, tốn 50k vàng đc trả lại 100k trong 20 ngày, cứ thế cứ thế vàng tiêu bao giờ hết đc :)
  19. thuanthansisui

Z LA TUI CHO` EVENT THAP VY RA VA NAP ZO 50K VANG` ROI` TUI LAY 50K VANG MUA CON MEO CUA KEO HOACH TRUONG THANH` LA` SAU 20 NGAY NO TRA~ TU TU` VAO` MOI~ NGAY TONG~ CONG LA 100K VAG DUNG KO BAC'
  20. Luciferz

Luciferz Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Nhà Thiết Kế Làng Lá

e nude suốt chả ai đánh e