NRT Giup Do~em voi cac pro` oi...

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi thuanthansisui, 16 Tháng hai 2016.

1. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

bác thì mạnh rồi, giờ bác phải nude xong đánh với mấy đứa kia để đánh động cho bọn nó biết là bác nude cơ ::big_smile:: Mà bác thì cũng chẳng cần nude làm gì nhỉ? ::big_smile:: Hơi đâu để tụi nó đánh ::big_smile::
  2. thuanthansisui

thuanthansisui Member Chính Thức

vai~ nude kieu~ do' lanh. lam' anh...ma a co hiu ve tich quy mua vang ko...vi du em nap 5tr roi mua kai gi de~ tich quy~ thanh bao nhieu ngay de co 1 so luong lon vang ay^'
  3. thuanthansisui

chac tui phai nude thoi lam tui no leo len het di tui rot hang 10 roi moi thoat dc kai thag top 1...;D thag nay` no acc' qua'
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

em rao lên thế giới chửi rủa nhiều vào là người ta đánh em ngay
    KoiiZyn thích bài này.
  5. Luciferz

Luciferz Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Nhà Thiết Kế Làng Lá

mất hình tượng lắm :)
  6. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

bạn đợi event kế hoạch trưởng thành ấy, có mấy con mèo ở đó ấy, bạn chọn vào mua con mèo to nhất mà tốn 50k vàng ấy, mỗi ngày nó trả lại bạn 5k vàng trong 20 này liên tiếp ấy, đợt trước con mèo này trả lễ kim thôi nhưng giờ trả vàng rồi
  7. thuanthansisui

z ong biet ke hoach truong thanh khi nao co ak..va ten cua event do la gi z vi du nhu hoat. dong 1 dot 3 chang~ hang.
  8. thuanthansisui

cach do cung dc day'^ ma thoi khoi~ can cu moi mot dem nude 1 lan khoang 3 ngay se~ co ket qua ngay thoi...vi trong sv hien dang co 1 thag dang nude day^'
  9. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

Co một cách rất đơn giản bạn xuống top 10 là nó không bắt bạn được đâu
  10. thuanthansisui

tks bac'
  11. LongCaCas31

LongCaCas31 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Nạp 1 tỉ vào là ăn nó nha!
  12. godlive

godlive Member Tích Cực

Bác sv nào thế, t cũng chơi sv mới, thg top1 nó vip7 hơn con pet suốt ngày cũng nhốt t ko thể cày exp đc, nude ra cũng chả ai đánh
  13. thuanthansisui

Tui s133 bác h tui tọp 2 roi
  14. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

T chơi bên Z116 kaguya 6 tên nhân vật Romance
  15. godlive

godlive Member Tích Cực

Thế xa lắm r, t s141 mới ra
  16. thuanthansisui

Vai,sv tui hiện h top1 no cung hk cách xa may,tui vs no nha ngeo nen Ít đấu tu
  17. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

T chơi bên Z116 kaguya 6 tên nhân vật Romance. ae minh jery day
  18. godlive

godlive Member Tích Cực

thế là may r, thg Top e nó nạp lên Vip7 hơn 1 ô pet, kho báu này dự là nó nạp 1-2 củ quay tướng ev, e hết cơ chơi lại nó