TTPB Hỏi về sự kiện đua top sv Phong bạo 5

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi SnowAngelPhongBao5, 24 Tháng mười một 2016.

1. SnowAngelPhongBao5

SnowAngelPhongBao5 Thành Viên Mới

AD cho mình hỏi tại sao top lực chiến và top cấp, top sát thương bí cảnh thần mà chưa nhận đc quà top vậy........... sắp hết ngày thứ 8 của phong bạo 5 rồi mà chưa thấy gì
  2. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn có thể cho mình xem ảnh or cái gì rõ hơn được không?
  3. SnowAngelPhongBao5

bạn ơi quà đua top 1 cấp độ và lực chiến bọn mình ko đc nhận quà ý.. chứ ảnh với cái gì rõ hơn kiểu gì bọn mình sv phong bạo 5 đua top mà ko đc quà kìa
  4. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

@beosmile vào xem hộ vs. S5 phong bạo ngày cuối event không trả phần thưởng cũng như danh hiệu kìa.
  5. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Bên mình đang kiểm tra rồi nhé. Có thông tin mình sẽ báo lại ngay ạ!
  6. SnowAngelPhongBao5

nhanh dùm cái @beosmile sv phong bạo 5 ngày thứ 10 rồi mà ko có gì làm tụt hết cả hứng
  7. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bên mình đang kiểm tra rồi nhé bạn yên tâm
  8. SnowAngelPhongBao5

sắp hết ngày thứ 10 của sv đến nơi rồi các bạn xem giúp nhanh cái @beosmile
  9. SnowAngelPhongBao5

tình hình sao rồi các bạn kiểm tra nhanh cái đi lại sắp sang ngày thứ 11 của sv rồi
  10. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Tại cuối tuần nên hơi chậm chút :( mong anh em thông cảm. Sáng mình báo ngay để check rồi
  11. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Bao h trả quà mod @@ Tính chờ quà để up mà lâu quá ::after_boom::
  12. beosmile

Cái này cần kiểm tra kĩ bạn ạ, cứ yên tâm, nếu lỗi thì sẽ dc đền bù chứ ko mất đi đâu đâu nhá ::beauty::
  13. wjnter_love

Đền bù thì phải có rùi::angry::, cơ mà phát chậm lên lc ít hơn thì vẫn ảnh hưởng ít nhiều ::adore::
  14. SnowAngelPhongBao5

nhanh lên các bạn ơi chờ đợi lâu quá
  15. SnowAngelPhongBao5

@beosmile bạn xem giúp cái hnay ngày hành chính rồi mà mãi ko thấy động tĩnh gì vậy
  16. beosmile

Mình báo rồi mà. Đối tác đang check đây nè. Các bạn đồng thời gửi hỗ trợ để có thông tin chính xác luôn nhé. 568play.vn/ho-tro
  17. SnowAngelPhongBao5

hỗ trợ kiểu gì bạn ơi @beosmile
    mình top 1 cấp và top 1 lực chiến sv phong bạo 5 mà ko đc quà và danh hiệu..
    top 1 sát thương bí cảnh thần mà cũng ko đc quà nữa.
    mấy cái đó mình ko biết lấy cái gì ra làm dẫn chứng cả .
    bạn có thể gợi ý để mình làm theo đc ko
  18. beosmile

Bạn lên hỗ trợ link mình có ở rep trên, gửi báo lỗi thôi, còn lại NPH lo nhá, hôm nay đang check top LC và cấp độ rồi. Mình hiểu anh em mà :( cùng chờ nhá
  19. SnowAngelPhongBao5

mình báo từ tuần trước rồi bạn à . nhưng mãi chỉ là chờ đọi
  20. beosmile

Ngày mai sẽ tiến hành đền bù cho các tài khoản bị lỗi chưa nhận được thưởng nhé :)