TTPB Hỏi về sự kiện đua top sv Phong bạo 5

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi SnowAngelPhongBao5, 24 Tháng mười một 2016.

1. SnowAngelPhongBao5

SnowAngelPhongBao5 Thành Viên Mới

bạn xem lại ac cho mình xem đi. mình chưa nhận đc quà top 1 cấp và top 1 sát thương bí cảnh đâu @beosmile
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Có thông tin mình báo bạn luôn nhé
  3. SnowAngelPhongBao5

nhanh nhé bạn ko mai gộp ăn cháo hành
  4. SnowAngelPhongBao5

5. SnowAngelPhongBao5

sắp 18h rồi bạn ơi .. quà top còn chưa đc mà nói 16h đền bù
  6. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

ô kìa, sáng trả quà rồi còn gì nữa, mình biết báo lên thôi chứ làm thế nào dc
  7. SnowAngelPhongBao5

12h trưa nay trả quà nhưng mà tôi chưa nhận đủ bạn xem lại cho tôi đi . NV SnowAngel top 1 SV PHong bạo 5
  8. SnowAngelPhongBao5

mình mới nhận đc có mỗi quà top lực chiến thôi còn 2 cái kia chưa đc @beosmile
  9. beosmile

cái này sáng mai mình hỏi cho.
  10. SnowAngelPhongBao5

bạn hỏi giúp kiểm tra tại khoản: thuyets3 NV: SnowAngel Sever: Phong Bạo 5 ..
    cái nhé vì khi các bạn trả quà top mình đc có 1 quà top lực chiến còn cái top cấp và top sát thương bí cảnh thần ma là mình chưa đc, trong khi đó ai cũng đc quà top lực chiến và top cấp rồi.. Các bạn giúp nhanh cái nhé..Thanks
  11. beosmile

Top sát thương bí cảnh cần check lại, còn top cấp thì từ giờ tới chiều nhé
  12. SnowAngelPhongBao5

ok bạn
  13. SnowAngelPhongBao5

mình đã nhận đc quà top 1 cấp nhưng mình tưởng là đc 20 viên đá thú cưỡi và 20 viên đá cánh.. thôi ko sao cảm ơn các bạn đã giải quyết. vẫn còn cái top 1 sát thương bí cảnh thần ma nhé
  14. beosmile

Sát thương bí cảnh mình nói là phải check lại cho chính xác mà . Phần thưởng bạn nhận dc là gì vậy.
  15. SnowAngelPhongBao5

theo như sv mới là top cấp đc 1k kc khóa và 20 viên đá thú cưỡi và 20 viên đá cánh, thì mình nhận đc 1k kc khoa và 10 viên đá thú cưới và 10 viên đá cánh..
  16. SnowAngelPhongBao5

còn đợi nốt cái bí cảnh là ok à
  17. SnowAngelPhongBao5

18. beosmile

Khi có kết quả sẽ thông tin đến bạn mà , xin lỗi vì sự chậm trễ nàyy :pde11:
  19. SnowAngelPhongBao5

các bạn nhanh dùm nhé
  20. SnowAngelPhongBao5