[HaitacVL] kết quả tháng 7

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi McLouis, 30 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Đợt này nhằm tạo cho các bạn động lực và khuyến khích mọi người tham gia chơi haitacvl thì mình xin được phép "bắt" những ai "dám" post bài trong tháng 7 này phải "bị" nhận code nhé :pde8:

Ngoài những bài mới đây thì mình cũng leech những bài hay từ trước đó sang các page giải trí, và đã được nhiều like/view nên mình cũng xin tặng các bạn một phần quà cho sự cố gắng của mình luôn :pde19:.
    Dưới đây là danh sách những bạn sẽ có giải, mong các bạn lấy đó làm động lực tiếp tục tham gia chung vui với box. Chế càng nhiều bài hay càng có thêm điều kiện để nhận giải :pde9:

Bên trên là danh sách post sớm, hiện giờ mình cũng chưa nhận được code, các bạn muốn xem nên mình đưa lên, khi nào nhận được code mình sẽ tag các bạn vào topic này ngay lập tức để nhận code nhé.
    P/s: ai vào đòi code đấm phát chết luôn :pde73:
    9 July 1998 and Atila vuong like this.
  2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

tuần sau chơi :pde54:
  3. Ajin

Ajin Member Tích Cực

4. sulley

sulley Member Tích Cực

Hóng đến tháng tới để tham gia:pde64:
  5. Ajin

Ajin Member Tích Cực

Bật mí sơ sơ code đi mod :pde37:
  6. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Cả làng đều vui rồi :D
  7. McLouis

Bài từ mùa quýt năm nào còn đc nhận code mà mấy bạn cứ phải đợi "tới tháng" là sao ta :pde17:
    Đàn ông con trai ko nên tới tháng nhaa:pde2:
  8. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Thề là bài lần sau hay gấp đôi bài này :pde36:
  9. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

muốn tham gia mà k biết chế ảnh :v
  10. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

:pde36::pde36::pde36:
  11. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde86:
  12. GolDRafael

GolDRafael Thành Viên Mới

cho hỏi thăm chút nha mod :D
    k phải đòi code, mà là đợt trước trúng giải inb cho mod @Baymax mà lâu quá k thấy rep
    k biết sao nên mới hỏi, mong đừng gạch đá
  13. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

:haha: mừng quá co tên rồi mod @McLouis làm a e ngóng hum qua giờ dài cỗ luôn :pde19:
  14. McLouis

bạn có nhận được từ mod @mjsuta không? vì đợt trước mình nghe nói là mod ấy phát cơ mà?
    GolDRafael thích bài này.
  15. oPETERPAN

oPETERPAN Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

tháng này khi nào có vậy mod :pde22:
  16. McLouis

có gì bạn?
  17. Tên Lửa

Bắt đầu haitacvl tháng này ấy mod :pde36:
  18. McLouis

19. Primebolt

20. McLouis

vừa ra lại spam rồi đấy :pde67:
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.