[HaitacVL] kết quả tháng 7

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi McLouis, 30 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde18: ý mình là chả hiểu gì sất đó
  2. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Tức là cứ tham gia đi, bài hay kiểu gì chả có giải, lăn với tăn :pde17:
    Nói mãi mà hỏi hoài
    Cái mùa chả qua là nói các bạn biết khi mô thì mình có code vậy thôi
  3. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Nghe câu trên của Mod chả hiểu:pde62: gì bây giờ mới hiểu :pde53:công nhận mình ngu thật :pde17:
  4. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde41: giờ mới hiểu
  5. McLouis

thì cái bài của ông ifejtan lên sóng lâu r mà vừa rồi cũng có giải đó chớ còn gì :z
  6. McLouis

Hiện mình chưa công bố mùa mới, có code trả mấy bạn đã r mới đặt lịch mùa phát code tiếp theo được, nhưng mà cứ chế đi, giờ chế thì kết quả tính vào đợt tiếp mà
  7. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Chế nhiều bài được không Mod ví dụ trong topic có hai bài ngắn ấy đang muốn giựt cái like fanpage :pde36:
    CauBuon86 thích bài này.
  8. GolDRafael

GolDRafael Thành Viên Mới

@@
    k có
    tại lúc đó mod nào thông báo là nhận code theo cú pháp cũ nên mình inb cho mod @Baymax chứ k inb cho mod @mjsuta
    mod xem xét giúp mình với
    tks mod
  9. McLouis

ai cấm, còn cái thành viên tích cực nữa mà chưa ai giật được nha :e
    với cả, số lượng bài vừa rồi ít, cả tháng có 7 bài thôi nên code ko ngon mấy, chế cho nhiều vô rồi ăn code xịn :haha:
    hôm qua, mình báo lại mod mjsuta, mod bảo là lấy code mail gì đó send lại cho bạn rồi, bạn có nhận được chưa? Mình báo vụ này 2-3 ngày nay rồi
    GolDRafael thích bài này.
  10. Tên Lửa

Vậy là ngắm thêm 2 code nữa rồi đấy :pde36:
  11. McLouis

làm 5 6 bài chất lượng vô, ăn code cho bõ, ăn 2 giải mà cùi thì cũng vại à :e
  12. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

:haha: mod có thễ tiết lộ đợt này code có gi hk ( hk phãi đòi code nhé) :pde8:
  13. Tên Lửa

Đang ém hàng chờ haitacvl lần sau tung ra cho bõ còn bây lại đi nghĩ ý tưởng mới :pde36:
  14. McLouis

có là phát cho mấy bác luôn, chất lượng tùy ở trên xem xét coi bài tham gia nhiều hay ít, hay bài có hay k mà phát, em có được cái chi mô mà biết nội dung :s
  15. Atila vuong

:v tưỡng mod biết. vậy đễ khi nào có biết luôn :D
  16. McLouis

chia đây tớ ăn trước rồi tớ cho biết nội dung nghen :pde92:
  17. Atila vuong

:haha: mod chớ có lừa tình mình nhé :D có khi đưa thật haha:h
  18. McLouis

thân mời các bạn @Cindry , @KenCt , @rockettal , @Ajin , @maxga , @BlackStar94 , @Atila vuong ,@torozoro pm mình vói tiêu đề : [Trúng giải tham gia haitacvl - tháng 7] - tên người nhận để nhận code tham gia nhé
    @iFejtan , @NOSOUND , @kanrok pm mình [Trúng giải haitacvl - bài viết có lượng like nhiều - tháng 7] - người nhận để nhận code riêng nhé!

Các bạn cứ pm, vào tầm trưa hoặc chiều về đến nhà mình sẽ check hộp thư và gửi code cho các bạn

Đồng thời, các bạn cứ post bài tham gia cho tháng 8 nhé!
    Gao Đỏ thích bài này.
  19. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

về nhanh quá :pde19:
  20. Ajin

Ajin Member Tích Cực

:pde19:
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.