[Khởi động] Bắt đầu một mùa mới của HaitacVL

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi McLouis, 6 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde1: chuyện công khai sao không biết
  2. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Định mua acc Shigeo mà tiếc acc ta quá nên ko thành :pde22:
  3. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

:h thôi chơi acc ông đi
  4. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Hình như hơi lệch chủ đề rồi thì phải :pde17:
  5. Amizu

Amizu Member Chính Thức

có chỗ nào kiếm đc phôi hình ko hả mod :pde9::pde9::pde9::pde9:
  6. 9 July 1998

9 July 1998 Member Tích Cực

7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

trên FB dễ like hơn , liếc qua phát là like :pde36:
  8. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

9. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

10. zZzGinzZz

zZzGinzZz Thành Viên Mới

thì làm chơi thật mà , bài đó làm gì có giải :pde45:
  11. McLouis

ai bảo bạn là không có đâu nào?
  12. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ai cũng đc nx, mình thì ko :pde62:
  13. McLouis

những bạn mới, làm còn yếu thì mình sẽ nhận xét, còn bạn nào cũ rồi muốn có nhận xét để rút kn thì mình mới làm, vì sau thời gian thử làm thì thấy có vài bạn cảm thấy không vui lắm với nhận xét của mình, nên h ai muốn nghe mình mới làm thôi
  14. zZzGinzZz

zZzGinzZz Thành Viên Mới

mình nghĩ là k có , vì box haitacvl khởi động lại ngày 6/7 còn bài đó ngày 26/6 và còn là bài ( làm chơi )
    mình nghĩ thế k biết có gì sai k ?
  15. Tên Lửa

Sự thật là mình rất thích nghe mod nhận xét :pde1:.Có nhận xét thì mới có thể rút kinh nghiệm được chứ :pde2:.Mod mà không nhận xét là mình chẳng biết đằng nào mà lần đâu :pde11:
  16. 9 July 1998

9 July 1998 Member Tích Cực

Tại lần trước không có event haitacvl nên mình đã đăng bài í và có hỏi rõ mod rồi, sợ mod quên thôi :D
  17. McLouis

mình đã nói là mình thay đổi lại box cơ mà ;)), có cống hiến là có quà, còn giữ suy nghĩ như cũ thì... tùy :))
  18. zZzGinzZz

zZzGinzZz Thành Viên Mới

vậy phải chăm chỉ hơn rồi , 1 tuần đăng 2 bài đc k mod :pde16:
  19. McLouis

được, nhưng mà nếu mà hay thì mới tính đến nhé, chứ còn spam cho có thì ko gọi là cống hiến đâu
  20. Gao Đỏ

Thấy mod nhẫn xét các bạn thì cũng là đánh giá từ góc đề người đọc, và chỉ ra đc những khuyết điểm cũng như là thiếu xót trong bài nên là mình cũng muốn được mod nhận xét để rút kinh nghiệm :)
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.