[Khởi động] Bắt đầu một mùa mới của HaitacVL

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi McLouis, 6 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Warlords

Warlords Thành Viên Mới

2. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

:haha: sắp tới sẽ nói thêm về mấy vấn đề này, chắc mình sẽ nhận xét một số bài trúng giải này nọ, ai muốn thì tag mình vô hay cho mình biết trong bài viết là các bạn muốn được góp ý, chứ thực sự lúc góp ý mình thấy có nhiều bạn cảm thấy không vui, người ta không thích thì sao mình làm được
  3. Lỳ Cowboy

Lỳ Cowboy Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

4. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Bất lợi lớn rồi :D
  5. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

Tình hình rất là tình hình :(
  6. McLouis

chuyện gì?
  7. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

À! Mình đang nghĩ không biết mọi người ở Fanpage có biết các Mod ở Forum VHT hay không! Mình lại không tham gia Facebook nên sẽ khó cho bộ truyện Tổng Bộ diễn đàn :D
  8. McLouis

à, vậy thì đổi chủ đề thôi
    Mà nếu hay thì like cmt forum cũng đã đủ rồi
    CrocodiIe thích bài này.
  9. Atila vuong

Mình thấy mùa giãi mới mà thấy ãm đạm quá ít bài biết quá mod ơi :pde10:
  10. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde95:
  11. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Công nhận :pde20:
  12. McLouis

Sao đâu? Mình thuộc tuýp người cần chất ko cần lượng, bạn nào năng nổ chơi được thì ở lại chơi với mình.
    Mình k có lấy mồi ra nhử người ta làm gì cho mình đâu, làm người chứ ai lại đi làm cá có mồi mới bu
  13. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde81:
  14. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

15. Atila vuong

t hóng tư hum qua giờ nè :cuoi:
  16. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Cũng đang hóng :pde11:
  17. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

t cũng thế mà đọc thấy bảo 28-31 tổng hợp nên hnay ko chịu đc nữa mới cmt cái chơi :pde36:
  18. Tên Lửa

Cùng chung cảm nghĩ :pde36:
  19. McLouis

đang tổng nha các chế, tối nay sẽ request code, khi nào có code thì đăng thông báo các bạn nào trúng giải rồi phát luôn cho nóng :haha: sẽ có bất ngờ, trong thời gian này yêu cầu các chế lại tham gia góp vui cho mình nhé :cuoi:
  20. Tên Lửa

Bất ngờ là code ngon gấp đôi mùa trước đúng không mod :pde36:
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.