Lỗi nạp thẻ

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi FaceToFace, 10 Tháng mười 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Be Hoa

Be Hoa Thành Viên Mới

aaaaaaaa mình cũng nạp cái thẻ 50k vina hôm qua lúc 10h và đến hôm nay ko nạp được mình thử nạp vào điện thoại và báo thẻ đã được sử dụng
    mình gọi tổng đài vina và nhân viên đã báo thẻ đã nạp lúc 10h hôm qua >"< thế là thế nào
  2. Be Hoa

Be Hoa Thành Viên Mới

thôi coi như bọn nó nuốt trắng rồi =)) chờ giải quyết đến bao giờ 10 lực nhé vài ít vật phẩm đền bù nhé =))
  3. Be Hoa

Be Hoa Thành Viên Mới

sao của mình vẫn ko đc hỗ trợ lỗi này mình gửi lỗi ở hotro.game5.vn rồi mà
  4. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Chào bạn.

Mọi thắc mắc về vấn đề nạp thẻ mong các bạn hãy giửi lên trang http://haitac.hotro.ssgroup.vn/.
    Ở đây mình chỉ xin ghi nhận phản ảnh của các bạn và mình không thể giải quyết được các bạn à. Mong các bạn thông cảm vì quyền hạn của mod chỉ có vậy.

Cảm ơn các bạn đã báo lỗi.

Thân!
  5. Akamegakiru

Akamegakiru Thành Viên Mới

tai khoan toi cung bi @.@
  6. MrTungKiem

MrTungKiem Thành Viên Mới

Bluehair.s54 mất 2 triệu mod ơi? mod report có khi sẽ dễ hơn. chứ ông ý gửi hỗ trợ không đc.
  7. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Cho e biết cụ thể hơn đc ko
  8. MrTungKiem

nạp thẻ hệ thống báo thành công nhưng không nhận được vàng. gửi yêu cầu hỗ trợ k được em ạ.
  9. nuns2koi

A có thể bảo gửi hỗ trợ lại với đầy đủ thông tin e sẽ hỗ trợ giúp.
  10. MrTungKiem

bổ xung là nạp = tk ngân hàng. xem lịch sử nạp vẫn hiện ngày và giờ. nhưng 0 ssroll. BlueHair.s54 e nhé?
  11. nuns2koi

Được rồi e sẽ lưu ý về trường hợp này.
  12. MrTungKiem

13. Be Hoa

Be Hoa Thành Viên Mới

mình đã gửi hỗ trợ và đc thông báo là thẻ chưa được gửi là "hệ thống của đối tác phát hành thẻ và được hệ thống phản hồi thẻ không được ghi nhận vào SSGroup "
    mình gọi tổng đài vina và được trả lời thẻ đã được nạp vào game lúc thời gian đó vậy mà hỗ trợ thế này thì chẳng ai được lại hết
  14. hitle153

hitle153 Member Tích Cực

Mình đã gửi yêu cầu nhưng vẫn k thấy..gọi cho số đt hỗ trợ lại k đc.20h39p ngày 26/10.mình đổi 500 SSROll qua vàng và không nhận đc số vàng ấy .Bạn xem hộ mình nhé.Nữa tháng rồi nếu k giải quyết thì thông báo lại cho mình nhé.Mình nghĩ cái link http://haitac.hotro.ssgroup.vn/ cũng chỉ để trưng bày thôi. Untitled.jpg
  15. Nangs2mua

Nangs2mua Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

Báo lỗi nạp thẻ AE chú ý ,lỗi rất nghiêm trọng!!!!!!!!!

Tình hính lúc 8h55 mua cái thẻ nạp ăn tinh linh các kiểu, quán hết thẻ nên đành phải lấy 3 cái 50,mình nạp cái thứ 1 ok,đến cái thứ 2 thì gặp cái lỗi " đã nạp thẻ thành công,bạn nhận được 0 SSroll " mình choáng mẹ luôn,nạp lại thì báo " thẻ ko tồn tại hoặc đã đc sd" seri là 019561 000 861 801,admin check lại dùm mình chứ lần này mới chỉ 50k ,lần sau nạp 500k bị thì ai dám chơi ???? id mình là : 444hklb
  16. Nangs2mua

17. HeroXXX

HeroXXX Member Tích Cực

12h15 ngày 21/11 mình nạp thẻ mà bảo gd không thành công, rồi mình nạp lại nhưng báo thẻ đả sử dụng :emo.s2u.vn_007:
    mong mod kiểm tra lại hộ mình , id mình luffy2004
  18. Nangs2mua

Đây là cái ảnh của việc nạp thẻ thành công nhận 0 Ssroll =)))))))) napthe.jpg
  19. Ryuuji

Ryuuji Thành Viên Mới

Sao minh nap the GATE toan bao khong thanh cong untitled.jpg
  20. Nangs2mua

hình như đang cố tình lờ đi vụ này,giải quyết đc hay ko thì cũng phải nói 1 tiếng ng ta còn biết ,làm ăn kiểu đéo gì chỉ biết im lặng vậy ????
Moderators: ShanksAkagami