Lỗi nạp thẻ

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi FaceToFace, 10 Tháng mười 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. PhieuBong

PhieuBong Member Tích Cực

G,m xem xet giai quyet gium , vua nap the hoi 9h sang ngay hom nay nap 3 cai thi dc 2 , 1 cai nap roi ma hok thay , 1 the 200k mobi , mod xem giai quyet gium
  2. B0gb0g

B0gb0g Member Tích Cực

Mod kiểm tra dùm, 21h09p ngày 8/12/13 nạp thẻ vina 500k không được, gọi lên tổng đài vina thì báo là thẻ đã nạp vào tải khoản v.anh_hotboy, Series thẻ AHS **3 347, mình vẫn đang giữ thẻ đây, thẻ mua mới và chính tay mình cào
  3. kyotrinh

kyotrinh Member Tích Cực

Mình cũng nạp ngày hôm qua tầm h của bạn và cũng bị thông báo thẻ đã sử dụng.Gửi hỗ trợ thì lại bảo thẻ không dùng vào sgroup :v thôi xác cmnđ mất cái thẻ
  4. evanse

evanse Member Tích Cực

lỗi mất thẻ

mình nạp 30k nhưng chỉ đổi được 200v...mod xem lại giúp mình với
  5. PhieuBong

PhieuBong Member Tích Cực

vào hỗ trợ thi được thế này '' Cám ơn bạn đã sử dụng tính năng hỗ trợ khách hàng của chúng tôi.
    Trường hợp báo lỗi nạp thẻ của bạn, chúng tôi đã tiến hành kiểm tra và đền bù bằng ssroll.
    Bạn vui lòng đăng nhập để kiểm tra và cập nhật thông tin'' . Nhưng vào kiểu tra thi lại hok thấy gi đợi cả ngày rồi , hôm nay là ngày cuối khuyến mãi nạp thẻ , ngày cuối mua quỹ , vậy mà đợi đến 11h ,12h đêm chưa thấy đâu ssroll đâu
  6. RiverFlowInYou

RiverFlowInYou Member Tích Cực

bạn ơi mình đợi 1 tuần rồi vẫn còn không thấy gì ấy chứ nói gì 1 ngày :v :v mình còn gửi 2 bài rùi ý
  7. Anacoda

Anacoda Thành Viên Mới

Game cứ như thế này thì càng ngày càng ít người chơi, 1 sever chắc chừng vài tháng nữa chỉ còn các VIP thôi , lí do ư? Đó là ra mắt event outgame nhận code tích luỹ quá nhiều, trong khi đó mức thưỡng của toàn loại code lại chênh lệch, chỉ có đại gia chơi với nhau,ai có tiền thì người đó mạnh lên nhanh chóng, trong khi gamer Việt Nam nghèo như cờ hó các VIP 3-4-5-6 giờ chỉ làm thuộc hạ thì ai không ức chế. Hi vọng bớt mấy cái này, thêm vào các event HĐ Lễ tết như : tích luỹ đăng nhập nhận quà, điễm danh nhận quà, nhân 1,5 beri, nhân đôi đấu trường... event lật bài ..v..v. Giảm độ khó phụ bản cho bọn gà chúng em còn có game mà vào chơi. Còn rất nhiều - rất nhiều ý kiến nữa !
  8. zzABCzz

zzABCzz Thành Viên Mới

Mod kiểm tra dùm, khoảng 17h40p ngày 11/12/2013, mình nạp thẻ vinaphone 50k không được,tài khoản canhqaz, series thẻ AQE 030 ***
  9. phiproseries

phiproseries Thành Viên Mới

Lỗi nạp mất thẻ....nếu chuyện này không làm ra lẽ thì không bao giờ nạp tiền vào game5 nữa nhé!

Vừa nạp cái card vinaphone 100k thì chỉ được có 200ssroll vào lịch sử kiểm tra thì ghi là mới nạp có 20k....gọi lên vinaphone kiểm tra thì bảo là thẻ vừa nạp cho số thuê bao có số 833 cuối...vậy thì ai dám bỏ tiền ra nạp vào chơi game nữa...như tit nếu chuyện này không làm ra lẽ thì đừng mong mọi người tiếp tục nạp tiền vào chơi nhé!
  10. Sh150i

Sh150i Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

... Mod dd đâu vào đây giúp gấp !!!

... Tại sao giờ nạp thẽ mobi 100k sao chĩ có 950 ssroll thế ... trên trang chũ lại kô ghi giãm giá nạp thẽ ... Làm ăn cái gì mà kô báo cáo gì hết thế ... Làm mất toi 50 ssroll tức là mất hết 5k ... mod vào tl gấp cái hay là bị lỗi thế này ... :14::14::14::14::14::14:
  11. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

trong phần nạp ssroll ,bên phải tên nhà mạng có ghi rõ mà bạn 100,000 VND = 950 SSRoll cho mobi và vt :39:
  12. thongminh123

thongminh123 Thành Viên Mới

7h58 ngày 13 mình vừa nạp thẻ vina 50k nó bảo giao dịch không thành công là sao???
  13. nguoisitinhkolv

nguoisitinhkolv Thành Viên Mới

mình cũng vừa nạp thẻ vina 100k nhưng sau vài lần báo lỗi nạp thẻ thì khi nạp lại thẻ đã bị mất >"<
    thế này là thế nào ????
  14. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Mod ơi kiểm tra dùm cái đi. Vừa nạp cái thẻ cũng bị lỗi này.
  15. thongminh123

thongminh123 Thành Viên Mới

Mình đã gửi 2 lần yêu cầu hỗ trợ nó ghi " Yêu cầu của bạn chưa được gửi", mấy vị không định giải quyết à nhiều người lắm chứ không ít đâu:emo.s2u.vn_039:
  16. ColorLife

ColorLife Thành Viên Mới

Thẻ bị lỗi giờ tính sao đây MOD???? 100k đi rồi. Nhịn ăn sáng 10 ngày mới có. Làm ăn nhẫn tâm vậy, nuốt thẻ lun vậy
  17. ColorLife

ColorLife Thành Viên Mới

Liệu có phải ông nhân viên nào của G5 hack hệ thống nạp thẻ để tư lợi riêng ko? Vì mình gọi lên tổng đài vina check xem thẻ đã nạp hay chưa thì đc nhân viên cho biết là thẻ đã nạp cho số 0914.365.887 rồi, thời gian trùng khớp vs thời gian mình nạp vào game. Thế là sao???? Đề nghị MOD nghiêm túc kiểm tra lại tình trạng này, rất nhiều ng bị mất tiền rồi.
  18. nhatnheo

nhatnheo Thành Viên Mới

Bị mất tiền khi nạp thẻ

Mod xem dùm, nạp 200 mà chỉ nhận đc có 190 là sao vậy?
  19. nhatnheo

nhatnheo Thành Viên Mới

Sao ko có Mod nào vào trả lời hết vậy?
  20. Zoro_199x

Zoro_199x Thành Viên Mới

G5 không nhận thẻ Vinaphone à.

Em nap the Vina nhập đúng hết ấn nap thì báo là mã số sai. K biết the nào. Mod check giùm phát.
    cloverh22 and (deleted user) like this.
Moderators: ShanksAkagami