Lỗi nạp thẻ

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi FaceToFace, 10 Tháng mười 2013.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Nangs2mua

Nangs2mua Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

vâng chúng ta đã đi vào quên lãng =))))))))))) thua con mẹ nó luôn, ăn quịt trắng trợn v k l
  2. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

bạn thử mail bên bên hỗ trợ coi, nếu gửi mà ko thấy hồi âm gì thì ... éo biết nói gì hết :v
  3. JokerX148

JokerX148 Cao Thủ Forum

AD xem dùm sao o nạp thẻ được vậy, ,load mãi xong thì báo là thẻ đã nạp mặc dù mình chưa nhận đc SSrol nào ?
  4. Karasuma Gari

Karasuma Gari Thành Viên Mới

Không nạp thẻ được!!!!!!

mình vừa mua cái thẻ mobi 50k ở cửa hàng,nạp vào tài khoản.mình đã nhập chính xác mã thẻ,số seri.mà nó bảo là "Thẻ không tồn tại hoặc đã sử dụng", nạp lần nữa thì nó bảo sai Mã xác nhận,nhập đúng mà cứ báo sai,thế là ngồi đợi 120p.chắc lại mất thẻ,lần tr cũng bị 1 lần rồi.mong Mod giải quyết dùm :14:
  5. Karasuma Gari

oh,có ng cũng bị lỗi thẻ à :14: đang nạp thẻ,mà nghĩ chắc bị ng " bên trong " nuốt cmn cái thẻ rồi :62: từng bị 1 lần
  6. x1x0n9999

x1x0n9999 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

lỗi nap the? ngày 30/11

vào lúc 19h30-22h30 , nap the? mobi +vina ko dc, làm mình thọt tý chiến trường :20:
  7. AcuraLuffy

AcuraLuffy Thành Viên Mới

ko nap the dc

vao luc 21h50 nap the mobi 100k bao sai lien tuc nghi rang lag doi 15' sau nap lai van tinh trang tren mong dc giai quyet vi sap het event
  8. Karasuma Gari

haizzz càng ngày càng chán cách làm việc của G5.....lần tr thì mất vàng,không giải quyết cho mình.trưa nay,thì đang nhập ko được,vài giờ tr thì lỗi nạp thẻ.chắc mất cmn cái thẻ lun :20:
  9. Karasuma Gari

tình hình là đến bây giờ vẫn *** nạp thẻ dc,cứ sai lần 1,lần 2,lần 3,15p,120p.................. *** cắn dc event
  10. RiverFlowInYou

RiverFlowInYou Member Tích Cực

tình hình là hôm qua 30/11/2013 mới mua 2 cái thẻ vina 100k về nạp không được gọi lên tổng đài của vinaphone thì bảo là đã nạp vào game rồi mà không thấy SSroll nào trong tài khoản là sao GM đâu giải quyết đê :mad: :mad: :mad:
  11. RiverFlowInYou

GM mod đâu hết rồi vào giải quyết coi
    hết tối nay là hết even code tinh linh rồi mẹ mất 1 code à :mad: :mad:
  12. hieukinh

hieukinh Thành Viên Mới

tối 30/11 e có nạp 2 cái thẻ vina 100 và 50 bên s99, nhưng nạp lần đầu cứ load rất lâu, nạp lại lần sau thì thong báo thẻ đã sử dụng và ko nhận được ssRoll hay ssPoint, tk hieukinhs99, tên nv MonkeyDluf
  13. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Chào bạn.

Mọi thắc mắc về vấn đề nạp thẻ, các bạn vui lòng gửi lên trang hỗ trợ của VHT giúp mình nhé. Ở đây mình chi ghi nhận và không giải quyết được

Trang hỗ trợ: http://haitac.hotro.ssgroup.vn/

Thân!
  14. AcuraLuffy

AcuraLuffy Thành Viên Mới

game5 lam an qua chan

trang ho tro. khong cho gui bai` viet thi` vao do lam gi ha MOB. Gion~ vui the neu' khong giai quyet duoc thi giai the di lam` an the nay coi duoc a`
  15. MrTungKiem

MrTungKiem Thành Viên Mới

các bạn gửi hỗ trợ kèm số seri là đc đấy. lần trước mình cũng tưởng không được. chú ý dòng yêu cầu chưa được gửi rồi ấn vào như bên dưới là được. mình đã thử và thành công.
  16. x1x0n9999

x1x0n9999 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

mình ở sever s41, 9. tên nhân vật : x1x0n9999. báo lỗi nạp thẻ
    vào lúc 20h thứ 7 ngày 30/11, mình mua thẻ mobifone 100k, nạp không được , sau đó thử lại thêm 10 lần nạp vẫn không thành công. Mình mua thêm thẻ vina 50k nạp vào thì vẫn thông báo giao dịch không thành công. Đến khoảng 22h mình thử lại thì vẫn không được. Hôm sau mình nạp lại thì nạp được thẻ 50k vina nên nạp thêm 200k vina nữa; còn thẻ mobifone 100k vẫn nạp không được. Tối nay, mình gọi điện tổng đài mobifone (= sim mobifone, mình dùng sim vina nên tổng đài không cho biết thời gian thẻ mobifone được sử dụng) để hỏi về thẻ nạp của mình thì tổng đài thông báo thẻ đã được sử dụng vào lúc 21h52 ngày 30/11 ( lúc đó mình đang cố gắng thử nạp lai thẻ mà không thành công) . mình vừa post lên đây + gửi ở trang hỗ trợ, mong rằng game5 + mod không giải quyết theo kiểu:
    " Chào bạn.Cám ơn bạn đã sử dụng tính năng hỗ trợ khách hàng của chúng tôi.
    Chúng tôi ghi nhận thông tin bạn cung cấp và sẽ tiến hành kiểm tra.Chúng tôi sẽ sớm gửi thông báo tới bạn.
    Chúng tôi rất cám ơn ý kiến đóng góp của bạn.
    Thân. "
    ..............."RÙI IM LUN"................
    Vậy thì bb game5, bb game haitac vậy
  17. hieukinh

hieukinh Thành Viên Mới

đã được hỗ trợ và nạp thẻ thành công mọi ng ạ. Nhưng khi yêu cầu giải quyết bồi thường về vụ lỗi nạp thẻ hôm 1/12 vì ko ăn được event out game thì ko ai giải quyết mà còn bị chặn tài khoản trên trang hỗ trợ nữa. Tự hỏi đây là cách mà game5 trốn tránh nhiệm vụ sao. Và ko ai giám đứng lên chịu trách nhiệm hả
  18. God_like

God_like Thành Viên Mới

CŨNG LÀ LỖI NẠP THẺ 30/11.YÊU CẦU MOD GIẢI QUYẾT HỘ!
    trích: "ID: ggbond2605
    tên nhân vật:God_life
    sever:s97 game5
    loại thẻ:mobifone
    số sê-ri:015701002295842( và 015701002295843( không nhớ rõ))
    BỘ PHẬN:Vua Hải Tặc
    LOẠI YÊU CẦU: Vấn đề nạp thẻ: trong khoảng thời gian từ 21h15 đến 21h40 ngày 30/11/2013 tôi có nạp 2 thẻ điện thoại vào game nhưng liên tục bị báo lỗi thẻ nạp.Hiện tại tôi chỉ lưu lại 1 thẻ với số sê-ri như trên và còn 1 thẻ có số sê-ri gần giống như vậy thì không lưu lại.Mong ban hỗ trợ sớm giải quyết và trả lại số vàng hoặc point tôi đã nạp.Xin chân thành cảm ơn!"
    Đây là nguyên văn mail mình gửi tới 'hotro.haitac@game5.vn" nhưng tới giờ vẫn chưa đc giải quyết,đọc ở trên thig thấy rất nhiều bạn gặp phải lỗi như mình tối 30/11.Post lên đây với hi vọng admin sẽ đền bù lại đúng số tiền mà mh đã bỏ ra ( đi chơi đc 2 lần với ng yêu đó ^^! )
  19. God_like

God_like Thành Viên Mới

mình xin nói thêm là gửi trên trang hỗ trợ làm gì được,kể cả gửi mail cũng ko đc phản hồi,nhờ các mod gửi yêu cầu tới game5 hộ mình
  20. RiverFlowInYou

mình cũng đc mod trả lời bài viết thắc mắc y như vậy 2 ngày rồi chưa thấy gì :))
Moderators: ShanksAkagami