NRT Max hên

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Halen, 11 Tháng mười 2016.

1. Halen

Halen Cao Thủ Forum

2. NeijmiKeto

NeijmiKeto Member Tích Cực

tone choáng quá hay ^^ hay ^^
    Halen thích bài này.
  3. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:v quả đó ko j có thể may hơn đc nữa luôn
    NeijmiKeto thích bài này.
  4. NeijmiKeto

NeijmiKeto Member Tích Cực

mà bác chưa lên chữ đỏ mà bá vãi @@@
    Halen thích bài này.
  5. Halen

Halen Cao Thủ Forum

== là do lười cầy chứ bá đâu bác cứ đùa em :'( lâu lâu ms thấy ai khen cho 1 phát <3 :pde30::pde30::pde31::pde31:
    NeijmiKeto thích bài này.
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

quá mạnh quá gato ::beauty::
  7. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

bên kia 7 vỹ mà bạn 8 vỹ là thấy mạnh hơn rồi nhé ::big_smile::::big_smile::
  8. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:'( bên kia là CS em thì đời đế ms CS đc itachi thánh đản là đã hơn 1 bậc rồi còn j
  9. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:pde95::pde95::pde95: bác mỉa em đó à
  10. Halen

Halen Cao Thủ Forum

7m pvp nhé :v cho bác nào nhầm lẫn
  11. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tưởng 7m pve chứ :y:y
  12. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:'( có hamura thì ngang ngửa đường này tống nhãn vào là có vấn đề :pde94::pde81::pde81:
  13. DannyLouis

nhãn ổn hơn nhìu ::big_smile:: trước nó gánh team max ghê đấy ::baffle::::baffle::
  14. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:'( chắc phải từ từ vì mấy thứ chưa làm xong để nhãn xài
  15. DannyLouis

mốt hốt gai&kks thêm vào team có def ổn r dc death nữa max ngon ::big_smile::
  16. Halen

Halen Cao Thủ Forum

:v con đấy chắc ít ng dùng
  17. DannyLouis

khá nhìu đấy vì set CT ra sớm dame k zo máu dc chơi con death 100% max ngon mà ::baffle:: đợi nó qua sv mới sắm r nắm trùm sv ::big_smile::
  18. Halen

Halen Cao Thủ Forum

=))) em nắm ko rõ set ct lắm :/ ko đánh đc máu thì death cx là 1 lựa chọn ko tồi
  19. DannyLouis

20. Halen

Halen Cao Thủ Forum