Nói về vấn đề kinh doanh của game 5

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi AlPhal, 22 Tháng mười hai 2013.

1. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

Đa phần anh em nói chung và mọi người trong diễn đàn đều biết event này lẽ ra có hoạt động nạp tiền được lực hoạt động. Thật sự thì game5 kinh doanh kiểu này quá kém. Nên biết cách kinh doanh hơn. Bỏ cái event đó đi và bắt mọi người mua lực hoạt động = vàng. Ờ cũng nhiều đấy. Nhưng được bao lâu. Chỉ có 1 số người chắc chắn muốn lấy mới đua top bánh giáng sinh. Sao các bạn không suy nghĩ để hoạt động lấy hoạt lực. Mọi người sẽ đua nhau nạp tiền để lấy. :). Mong các bạn suy nghĩ và giữ nguyên các sự kiện của bên trung quốc gửi về bên mình. Các bạn là nhà phân phối game không phải là mua game của họ. Lên họ gửi những hoạt động gì từ bên đó về. Tôi yêu cầu cá bạn giữ nguyên. Mong Cái chữ to tướng đầu tiên ghi là "Administrator" vào tìm hiểu và lắng nghe ý kiến của gamer.
    Thư gửi từ các gamer đến "Administrator" của game5. Diễn đàn naruto.game5 nói chung và tất cả các game của game5 nói chung
    Thân!
  2. o01mind_1love0o

o01mind_1love0o Member Tích Cực

1 bài viết rất chất lượng mình hoàn toàn đồng ý vs bạn ^^ cũng mong g5 thay đổi tạo đk cho ae chơi đc vui vẻ hơn chứ bức xúc như này thì chán lắm :/
  3. Apophis_XIII

Apophis_XIII Thành Viên Mới

tớ đồng tình với ý kiến của bạn
  4. OniChan

OniChan Thành Viên Mới

xưa h hay đi chửi TQ chỉ biết đi copy, bây h mới thấy VN mik ko copy =))), sáng tạo lại hết, nhưng phải gọi đây là thảm họa của sự sáng tạo =]]
  5. 0ngNam

0ngNam Thành Viên Mới

Diễn đàn naruto.game5 nói chung và tất cả các game của game5 nói chung. là sao ?
  6. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

Nghĩa là riêng game naruto của game5 và tất cả các game của game5 bạn ạ
  7. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

mua gì bên TQ về G5 cover lại để thành đồ của mình, như việc đổi skill Pain, chỉ có Pain của VN mới có.. kakakak... với lại cover lại để hút nhiều hơn, để lấy lại vốn đã bỏ ra mua bản quyền event từ TQ. hãy trả lại skill Pain cho em mấy bác G5 ơi, e nuôi cho nó béo để nó mạnh chứ không phải để nó phế.... hixxxxx......
    AlPhal and (deleted user) like this.
  8. sonkahp

sonkahp Thành Viên Mới

phải công nhận cái ý tưởng ủa mấy ông g5 này thật vãi lồng.đéo hiểu sao khi nó áp dụng cái mua hoạt lực này.tốn kém,toàn những even toàn bắt các game thủ nạp và phải nạp,nạp cật lực để tao đầy túi bụng to.đéo có cái even nào free hay giảm độ nạp nào để động viên a e( mặc dù mình éo cần,bức xúc giùm a e khác) thiết nghĩ mấy ông bụng to g5 này lắng nghe game thủ đi.ko thì dẹp m cái diễn đàn này đi.a e có nói j cũng vô duungj.
    mấy bác ném đá nhẹ.
  9. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

10. cunoicuacjtzzy

cunoicuacjtzzy Thành Viên Mới

ý kiến thì nhiều mà lắng nghe và thấu hiểu thì được bao nhiêu , cười nhẹ :)
  11. SenJu ReZef

SenJu ReZef Thành Viên Mới

even nạp tiền được hoạt lực chắc ngày 27 có đó bạn!
  12. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

thật sự ra event kiểu éo gì cũng nói ra được , hãy so sánh với cái event quay kho báu đổi hinata bikini hay ssk chú ấn ấy. 3-4 mil mới dc 1 con thỳ tính xem dc tầm bao nhiêu người mua dc nó . nhưng nhìn ev này xem . top 50 người nhiều bánh nhất đều được hinata tức là game đã quá mạnh tay về khoản tướng cho các bạn rồi , chưa kể nếu ko dc trong top 50 vẫn có thể có hinata nhờ mở rương 3000 bánh
  13. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

rương 3000 mở tỷ lệ, dễ ăn thì nó đã không ra, đọc k kỹ, zô phán như thánh... kakaka.. còn vấn đề kho báu, đó là do nó mua bàn quyền của TQ, TQ nó đưa cái gì thì lấy cái đó.. không mua vì nhiều không thích, thế bên TQ cũng ra cũng đâu có nhiều người chiêu vì họ không thích.. với lại chiêu về thọt lv..
  14. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

Mình có đọc và biết là rương 3000 mở tỉ lệ . vậy nên mình mới nói rõ ràng là có thể có hinata nhờ mở rương

mình ko khoe của nhưng hiện h mình vip 6 . và trong 10 ngày mỗi ngày bỏ 30k vnd hay 320 vàng mua 7 lần hoạt lực ko phải là vấn đề quá khó gì cả . nắm chắc top 50 người nhiều bánh trong tay và mình muốn nhận mạnh là để có 1 tướng vàng event chỉ phải chi 300k , con số quá rẻ so với 3 tr quay kho báu . vậy là đối với mình mình mãn nguyện với ev này lắm rồi , OK!
  15. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

:). Bạn thử đọ top . Sẽ rất căng thẳng để nằm trong top 10 :).
  16. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

tỷ lệ 0,0000000000000000000000001% .. 3000 mở 1 lần, còn được tuần hoàn, nên việc mở HNT từ hộp 3000 coi nhất bất khả thi.. chỉ còn việc đua top 50 để có nó, cà khối người đua, bạn thấy bạn top 20, qua ngay sao bạn bay xuống 1xx, mua HL thì, 20+20+40+40+60+60, chưa kể làm nvhn nữa, xui thì làm 500v chưa xong, may thi 100,200, mm lam thi 50,60,70,.. 10 ngay dien ra sk, lieu ban k nap, ban đu nổi top 50 k...
  17. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

TẠI SAO CỨ PHẢI TOP 10 mới được rõ ràng ghi rõ là top 50 đã được hinata rồi? tại sao các bạn cứ thích top mà lại cứ khoái than cái vụ bỏ tiền ra để có nhỉ? Quay số lúc trước toàn 4 5tr 1 con, lần này cho dù có tiền cũng có chừng đó, vip 10 max 12 lần mua hoạt lực muốn mua nữa cũng không dc thế nên max event này tầm 800-1tr được cả 2 con sakura+hinata quá lời rồi còn gì, còn nếu không ít ra cũng dc hinata
  18. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

thế rút cuộc bạn muốn gì, game5 cho bạn free hinata phải không ? cứ nói thẳng ra như thế trình bày dài dòng làm gì?
  19. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Cho free càng tốt.. còn trình bày dài dòng ở đây là nói với bạn Mjjner là éo nạp là éo có ... mjjner nói "hiện h mình vip 6 . và trong 10 ngày mỗi ngày bỏ 30k vnd hay 320 vàng mua 7 lần hoạt lực ko phải là vấn đề quá khó gì cả . nắm chắc top 50 người nhiều bánh trong tay", mỗi ngày 30k , 10 ngày 300k dc HNT, sao chắc thế.. chỉ cách đu chắc top 50 với.. còn chuyện ai muốn đu top cao nữa thì đây k có bàn nhé, còn việc bác w2e3sdx vào gạch thì bác xem lại tui đã than thở gì về cái sk này chưa, tui chỉ phân tích là k nạp là k có, còn việc mấy bác nạp bn, muốn đu top gì thì đó là chuyện của mấy bác.. ok men..
  20. AlPhal

AlPhal Thành Viên Mới

Bác Duck à. Đua top cao lấy cái danh hiệu được cộng nhiều nhá.