Nói về vấn đề kinh doanh của game 5

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi AlPhal, 22 Tháng mười hai 2013.

1. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

cái này thì ae phải đoàn kết+ siêng năng đi thám thính để report lại cho bà con biết mà khiếu kiện để loại trừ hạng ra rồi chứ thế là không đẹp rồi
  2. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

ai cho mình thông tin top 1 top 2 top 3 ko? Sao có bạn được 1k5 bánh hay thế?
  3. SenJu ReZef

SenJu ReZef Thành Viên Mới

Mod ơi cái này là theo cụm sever thôi:!:!
  4. Sabiokry

Sabiokry Thành Viên Mới

CỤm đâu bạn toàn sv đấy chứ mình cụm 7 mà vẫn có cả s1 2 cũng như các sv khác mà
  5. RiOZIZ

RiOZIZ Thành Viên Mới

thấy có ông bảo hinata +skr khi nhận về cấp 1 thì hình như nhầm r nhé :) cấp sử dụng là 80--> chắc chắn nó sẽ là 80 khi nhận giống các tướng co thể chiêu khác thôi
  6. RiOZIZ

RiOZIZ Thành Viên Mới

ẹc e sr :)) đọc bài mod thấy ghi lv1 thật :))
  7. sonkahp

sonkahp Thành Viên Mới

mấy bác cứ tranh luận cái vụ người này chơi ở sv mình,chưa thấy online hay hoạt động j mà đã có 1k5 bánh.nhưng các bác có để ý cái sv ý ko.mình ở s13,nhưng nó lại thông báo là s17 éo hiểu sao nữa.còn vụ sao 1 ngày 1k5 bánh là mấy ngày trước người ta ko hoạt động,nên tất nhiên là nhiều hoạt lực rồi.
    đây là suy nghĩ của mình.
  8. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Theo mình nghĩ thì cái tên sever ghi trong hoạt động là tên sever nhỏ nhất trong cụm sever của các bạn. Ví dụ cụm sever của mình gồm: S3,S4,S5,S7,S11 thì mọi nhận vật trong cụm sever trên thì đều nằm ở sever S3 trong hoạt động.
  9. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Chia theo các cụm đó bạn ơi. Như mình test thử sever 3x thì thấy chỉ có những sever mới. Còn như hình ảnh mấy bác sever cũ đưa lên thì chỉ toàn sever cũ.