NRT NARUTO HOT NEWS 1 : ĐIỂM DANH NHANH 1 SỐ TƯỚNG EVENT VÀ VAI TRÒ

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 28 Tháng mười một 2015.

1. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

scandal ad tự làm đi cớ sao làm 1 vụ nữa là tạm biệt forum =)_)
  2. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

:cat7:cat7, tạm biệt 4rum thì mới có tiết mục ae chia tay chia chân, thì mới có quà chứ :cat10:cat10
  3. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

::amazed::::amazed::x-(x-(:cat66:cat66
    Super Saiyan God thích bài này.
  4. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Dạo này hỏi sao nó không đi cắn cáp nữa, ra chui vô góc nhà ngồi viết báo...
    Hume thích bài này.
  5. Knight Shark

:cat12:cat12:cat12
  6. shineshin72111

shineshin72111 Member Tích Cực

Em tên Hải, năm nay tròn 17 tuổi bẻ gãy lông mèo, em mới chơi NRT đc khoảng 2th nên chưa có nhiều KN lắm, mong các Ad giúp đỡ và cho em 1 cái code 10k đc ko ạ, nếu hết thì cho em 1 cái 5k3 cũng đc ạ :v
  7. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Xin Code 10k nhé ad , nếu hết thì cho lì xì hoặc dì cũng được miền là ko bị trùng là đc
  8. sax

sax Thành Viên Mới

cho em cai code anh oi
  9. lklkchi

lklkchi Member Tích Cực

phát cho tui với đang bị thọt bạc quá nhiều cần code để bù đắp tổn thương
  10. sax

sax Thành Viên Mới

em tên là Kiệt lớp 8, choi naruto cũng gần 1 năm
    mong các anh cho em cái code la dc rui`
    thanks.
  11. PTSage

PTSage Member Chính Thức

Giới thiệu sơ qua chút: M chơi Server Bolt 116 . Nv Igneel ( là con rồng cha của natsu trong Fairy tail ) Lịch sử con rồng này khá mập mờ khó hiểu giống y tình m vậy . Chơi game cũng khá lâu rồi còn thời gian thì chả nhớ đc chơi từ ngày nào , mấy giờ , mấy giây , ngày đó mưa hay nắng :v . bác nào chơi chung thì note nha!.
  12. 0000000000000000000

0000000000000000000 Member Tích Cực

cho cái code 10k đi chú ơi :cat58:cat58:cat58
  13. Knight Shark

Nhà con có chị gái, chị hàng xóm, chị xã giao nào xinh xinh không đem qua đổi cho chú lấy code đi con. Ở chỗ này chú có cho code free đâu :cat43:cat43:cat43
    SoFantastic thích bài này.
  14. sax

sax Thành Viên Mới

cho em cai code 5k
    di anh
  15. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Dạo này ăn tạp vậy? Nhớ dạo trước chỉ tuyển bé trai, thanh niên, ông già thôi mà?
    SoFantastic and Hume like this.
  16. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

sau cái MiniEvent của chị lúc trước bây giờ ổng thành ăn tạp luôn rồi :haha:
  17. KumAra

KumAra Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Topic khá là bổ ích. Mong rằng mod có thể cập nhật thông tin hót nhanh nhất có thể để cho các gamer đc nắm rõ....ủng hộ Mod hết mình
    :pde40::pde40::pde40::pde40::pde40::pde40:
  18. Knight Shark

Mau ăn chóng lớn chị ơi :cat16:cat16
    Hume thích bài này.
  19. sax

sax Thành Viên Mới

có code chưa vậy anh
    cho em cai 10k cung dc
  20. monsterss

monsterss Member Chính Thức

em xin cái code ngư long anh ơi =)))))))))))