NRT NARUTO HOT NEWS 1 : ĐIỂM DANH NHANH 1 SỐ TƯỚNG EVENT VÀ VAI TRÒ

Thảo luận trong 'Điểm Tin Naruto' bắt đầu bởi Knight Shark, 28 Tháng mười một 2015.

1. Jett

Jett Member Chính Thức

còn code ngư long k bạn
  2. Jett

Jett Member Chính Thức

@Knight Shark còn code ngự long k bạn hóng cả sáng giờ !!
  3. heroinhexi

heroinhexi Member Tích Cực

đợi chờ code 10k của AD dài cổ ra rồi huhu triệu hồi code 10k :3 ad đẹp trai tạo code nhanh nhanh đê :3
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

làm cái giới thiệu đi ad cho ngay và luôn code 10k :p
    DangerBind thích bài này.
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

6. heroinhexi

là thanh niên cmt đầu cái toppic này lun giới thiệu đầu lun hay con gọi là phá zin cái topic này :( mà chả đc code nè huhu gt rồi hông lẽ bắt gt lại
  7. Mizuki Himeji

8. heroinhexi

9. Mizuki Himeji

vào đó làm đi :v :v code se dk send ngay hjhj
  10. Jett

Jett Member Chính Thức

tôi tên Nhựt nơi ở Q6 20t giới tính Nam ingame aOtUngnAo s116 vs xin add 1 code 10k :v
  11. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

Thúc ép trẻ con :h:h
    Super Saiyan God thích bài này.
  12. lklkchi

lklkchi Member Tích Cực

hóng hoài mà k thấy hic
  13. Doc Co Sau

Doc Co Sau Member Tích Cực

mình tên : chuẩn sn97 mới chơi đc vài tháng nên có rất nhiều điều chưa biết
    đặc biệt là chưa nhận đc code nào @@ ngoài code tri ân (ngư long) và code tân thủ ^^ mong ad mập (knight Shark) cho mình xin vài code ^^ cảm ơn bạn trước nhé
    à nếu ad có chơi liên minh huyền thoại thì kb với mình chơi cho vui nhé :)
    ingame: Slush Divine
  14. DangerBind

Không nói chuyện ko liên quan nha bạn !
  15. Doc Co Sau

Doc Co Sau Member Tích Cực

xóa ở chỗ nào hả bạn
  16. DangerBind

Ko mình nhắc thôi rút kinh nghiệm ko cần detele đâu bạn !
  17. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Tối nay phát 5 cái code 10k cho ae trc. Ai hên thì đc nhé, chứ hiện giờ hết mất r. Đợi khi nào có sẽ phát sau cho mấy ae khác
  18. ANGELABABY99

ANGELABABY99 Member Chính Thức

mình cũng lê lết la liếm bữa giờ mà chưa được cái code nào.
    ad thấy thương thì cho mình xin cái code cho nó biết mùi vs mấy boss trong server với.
    Ingame: ANGELABABY - S120. BOLT10
    mình thấy phần chat trong game hơi ít nên muốn lên diễn đàn giao thông học hỏi, có gì nhờ mọi người chỉ giáo để mình đỡ bị ăn hành ::beauty::

nhân tiện cho mình hỏi luôn, like bài ở đâu thế, sao mình ko thấy nút like nhỉ @.@
  19. DangerBind

Yeah!
  20. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

@heroinhexi ( Cmt mở hàng)
    @KoiiZyn , @DangerBind , @Hume ( hoạt động năng nổ trong topic của mình và 1 số topic khác trên diễn đàn)
    @PTSage ( Thanh niên may mắn)
    Trên đấy là những bạn đã nhận được code 10k của mình. Bảo hành 1 tháng, 1 đổi 1 nếu có vấn đề từ code.
    Những bạn khác mình sẽ cố gắng phát khi có code mới. Mong các bạn thông cảm
    Hume, DangerBind and KoiiZyn like this.