S45-46-47-48 giao lưu trước ngày hội ngộ

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Pzimpzo, 27 Tháng hai 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DmC1255

DmC1255 Thành Viên Mới

dự là sáng mai vào, thôi đi ngủ cho lành , chờ cả ngày chán lắm rồi :emo.s2u.vn_037:
  2. tuongngoc

tuongngoc Thành Viên Mới

Vấn đề dữ liệu quá lớn ở các sever còn mới!

Lỗi kỹ thuật xảy ra do lượng dữ liệu quá lớn. Vậy có nên ép gộp 3 sever còn mới lại với nhau. Liệu như vậy có xảy ra tình trạng lag khi tham gia hải trình? Liệu có lại khó đăng nhập và dupe đồ như trước? Có lẽ NPH nên xem xét việc gộp 2 sever chứ không nên là 3.
  3. newstar

newstar Thành Viên Mới

23h30 mới xong :))
  4. ai la ai

ai la ai Thành Viên Mới

23h46' từ S46 -51 vẫn im lìm G5 cao su quá:55:
  5. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

đền bù gần 2k vạn.mỏ không có mà ăn kiếm đâu beri.nhìn các acc top 20 ngọc 5x mà nản.cuối cùng là vẫn phải nạp tiền.chúc mừng game5 mãn nguyện rồi nhé :19:
  6. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

bảng xếp hạng toàn nam với bắc.k biết g5 có đi qua từng sv tham khảo cặn kẽ không nữa.vấn nạn quá bức xúc
  7. bignude

bignude Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

vỉnh biệt trang nạp thẻ của g5 cho bọn nó lấy ..... làm tiền ( mấy bác tự hiểu nha mắc công bị giam vào nguc )
  8. vo tong

vo tong Thành Viên Mới

vỉnh biệt trang nạp thẻ của g5 cho bọn nó lấy ..... làm tiền ( mấy bác tự hiểu nha mắc công bị giam vào nguc )
    chuan ko can chinh :emo.s2u.vn_016::emo.s2u.vn_016:
  9. KyleTM

KyleTM Thành Viên Mới

Kiến nghị việc liên thông server từ s46 đến s51

Xin chào admin!

Sau một ngày chờ đợi và một đêm ngóng trông, sáng sớm nay tôi đã được vào server của mình. Ấn tượng đầu tiên là khoản đền bù mà chắc so với lượng kiếm được một ngày thì chỉ ấn tượng về khoản lực hành động. 140 lực đền bù khiến lực của tôi tràn cả khoang, nhưng ko còn máu để mà clear pb. 800 vạn beri thì không bằng một ngày farm, danh vọng chắc nhỉnh hơn một chút. Thông báo gần nhất là 23h30 hoặc "...nếu kiểm tra thấy vẫn còn xuất hiện lỗi kỹ thuật đối với các cụm máy chủ trên thì thời gian muộn nhất để các thuyền trưởng có thể đăng nhập vào các cụm máy chủ trên là rạng sáng ngày 20/03/2013..." Lần này cho thấy các bạn quản trị cũng đã thông minh hơn để người ta có nói thì cũng thông báo rồi đó :emo.s2u.vn_016:

Đền bù so với server ra trước đã không thỏa đáng, 6 server từ s46 s47 s48 s49 s50 s51 đều chậm liên thông đến tận 1h30 ( nghe nói là vậy, vì tôi đợi đến 1h ko thấy xong đành đi ngủ hôm nay còn đi làm :2:) Hơn nữa cách đền bù của các bạn ko hợp lý tí nào. Sao không tặng theo kiểu quà tặng qua mail mà lại cộng trực tiếp cho gamer. Thế thì phần lực từ hôm qua đến giờ ko hề được tăng lên vì tràn khoang mất rồi. Sau update có liên tiếp mấy pb đến mức clear ko xuể, chưa kể còn far quặng làm đồ cam. Cá nhân tôi còn mất số beri từ ra khơi và nấu ăn bằng vàng vì đợi event x1.5, cơ hội vượt lên :15: Đấy là chưa kể đến các phần tích lũy điểm, đấu trường, boss, khoáng.... mà chấp nhận sẽ mất vì liên thông cả ngày...

Tôi cũng là một người làm kĩ thuật, cũng hiểu có cái khó trong việc liên thông, khó khi xử lý dữ liệu. Các bạn là cả một đội ngũ, tại sao không suy tính kĩ càng. Tại sao không phải là off game hẳn 1 ngày, tiến hành chuyển đổi dữ liệu, testing đầy đủ, đến hôm sau mới mở event và mở server hàng loạt. Thêm vào đó, các bạn đền bù xứng đáng hơn thì còn ai nói gì mà không ủng hộ game 5 hết mình. Các bạn tham, dục tốc bất đạt, để rồi có lỗi lại xin lỗi và gamer thì được một ngày chờ đợi. Lợi ích ingame bị mất mà tinh thần cũng ức chế.

Tôi nói vài lời này cũng chỉ muốn góp ý để các bạn vận hành game được tốt hơn, cũng để cho gamer chúng tôi có game ngon mà chơi, sẵn sàng có thể đầu tư mà không cảm thấy phí phạm. Cảm ơn!

PS: Nếu có khoản đền bù thêm thì vẫn tốt hơn :75:
    giohdvd and (deleted user) like this.
  10. linh92haui

linh92haui Thành Viên Mới

Không thể tầm báo sau khi liên thông sever ?????????????????????

Tại em ko thể post bài bên báo lỗi nhanh được nên em mạo phạm post bài bên này , mong các mod xem xét hộ. Tình hình là hôm qua liên thông sv xong em bị mất hết số lần tầm báo, nay vào thì số lần tầm báo được làm mới thành 5 nhưng em ko thể tầm báo đc vì ko có hiện ra nút tầm báo như thế này:

Mong mod kịp thời xem xét và thông báo sửa lỗi cho em vs, không tầm báo đc chắc die quá, mọi ng vẫn tầm báo đc bt chỉ mỗi em bị :((
    Tên tài khoản: anhemsano3
    Tên nhân vật: Linh92Haui
    Sever: s40 Wiper

Các file đính kèm:

Kích thước:
      21.7 KB
      Đọc:
      19
  11. NiQuitin

NiQuitin Thành Viên Mới

Hi bạn
    Trường hợp này hôm qua mình cũng bị, đó là khi bạn đang tầm bảo thì máy chủ dc đóng đê liên thông. Giờ bản chỉ cần ấn vào dấu mũi tên để dùng vàng clear đi cái thời gian 00:00 là dc, tất nhiên là chỉ mất 0 vàng
  12. hakute

hakute Thành Viên Mới

s25-s31-s36 tây hải where are you from??

s25-s31-s36 tây hải where are you from??
    mình lập top này để ae tây hải bít nhau dõ hơn và cũng mún ae tây hải gộp làm 1 ch

từ trên xuống dưới nè
    kenny(yến):53: :Đồng Nai :29:
    blade : Hà Nội
    city :Nghệ An
    mihawk :Thanh Hóa
    nanami1601 :Hưng Yên
  13. Leader

Leader Thành Viên Mới

Mình tưởng thần sầu nghỉ game rồi mà sao vẫn tranh top 1 đấu trường quyết liệt vậy, nãy giờ chiến báo nhảy liên tục, sao tưởng 1 nửa S42 nghỉ game mà !!!
  14. WarriorJin

WarriorJin Thành Viên Mới

^

Vodoi S39? =))

Ma Giáo CH S39 bây giờ mạnh mất xác. =))
  15. Leader

Leader Thành Viên Mới

Mình ở Nam Hải bạn ơi, chỉ thấy là các bạn bên S42 chửi bới rồi ầm ầm lên là nghỉ game thế lọ thế chai, rồi cuối cùng vẫn tranh top vẫn đánh mỏ TN như thường thôi =))
  16. linh92haui

linh92haui Thành Viên Mới

vâng, em làm đc rồi, tks mod nhiều :11:
  17. ZzK_DzZ

ZzK_DzZ Thành Viên Mới

Đang Gộp Rồi Anh Em Chuẩn Bị Chạm Mặt Nhau Nào :19:
  18. MrYoto

MrYoto Thành Viên Mới

Tóm lại là rất vui vì có thêm nhiều anh em :8: Ai nghỉ cứ nghỉ thôi :8:
    WarriorJin and (deleted user) like this.
  19. loipham

loipham Thành Viên Mới

Sau khi liên thông, game bị lỗi, ức chế quá >"<

Tình hình là sáng nay e vào thì ko nhận được quà đăng nhập hằng ngày, nhận tích lũy quà liên thông cũng ko đc lun @@, ad coi xử lí cho e vs :(
  20. nguyenvantam

nguyenvantam Thành Viên Mới

ben zing bao gio lien thong vay ???

ben zing bao gio lien thong vay ???
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.