S45-46-47-48 giao lưu trước ngày hội ngộ

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Pzimpzo, 27 Tháng hai 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vuthu221

vuthu221 Thành Viên Mới

Lỗi tặng vàng khuyến mãi

BQT xem xét hộ, mình nạp thẻ 500.000d, khi vào game thấy mail thông báo và mình đã nhấn nhận toàn bộ 550v KM, nhưng số vàng ở tài khoản chính vẫn không thay đổi??? mình muốn hỏi số vàng 550 vàng khuyễn mãi đã đi đâu, ở đâu? và làm sao để lấy lại được
  2. zDracoz

zDracoz Cao Thủ Forum

nhận vật phẩm 550 vàng , rồi sử dụng nha bạn .
  3. Odyssey

Odyssey Thành Viên Mới

Tây hải thọt rồi
  4. _ViKi_

_ViKi_ Thành Viên Mới

:59: Liên thông xong thật là vãi bựa :emo.s2u.vn_064:
  5. _ViKi_

_ViKi_ Thành Viên Mới

Tình hình là sau khi liên thông thì thật là vãi lag và bựa:4:
  6. _ViKi_

_ViKi_ Thành Viên Mới

:emo.s2u.vn_024:
  7. _ViKi_

_ViKi_ Thành Viên Mới

Đàn gãy Tai Trâu Thôi:27:
  8. _ViKi_

_ViKi_ Thành Viên Mới

Hì cái này ta tự tìm hiểu và đã làm đc .........:15:
  9. _ViKi_

_ViKi_ Thành Viên Mới

zô history show all hết , và xóa dữ liệu wep cũ có khi zô lại là đc ấy mà :9:
  10. ZzK_DzZ

ZzK_DzZ Thành Viên Mới

Mấy thím đâu hết rồi
  11. ko biet la ai

ko biet la ai Thành Viên Mới

Nói chung là:
    CEO của game "xuất sắc"
    Tầm nhìn thì quá xa luôn.

Không thể tả theo kiểu j, thời bao cấp cũng ko đến nỗi nào!
  12. ArangA

ArangA Thành Viên Mới

Gộp xong hok có thấy gì tiến triển, mà toàn thấy các bác chửi nhau loạn hết cả lên à....
  13. angela

angela Thành Viên Mới

tình hình là sau khi gộp thì thấy s25 còn thọt nặng hơn cả s31 vs 36, đây là chứng cứ cho việc ko phải sv cũ hơn là mạnh hơn:65:
  14. LangTham_S

LangTham_S Thành Viên Mới

Chúc anh em tây hải cũng gộp về 1 mái nhà ... Mình thấy family cũng đc đấy ..
  15. WarriorJin

WarriorJin Thành Viên Mới

:emo.s2u.vn_024: t thấy gộp xong vui v l, CH Ma Giáo toàn tay to S39 40 42 vào chém gió.

S42 mang tiếng thua thiệt nhưng oánh nhau máu chiến lắm, chả hề lép vế tí nào. =))
  16. zHOROz

zHOROz Thành Viên Mới

ai tranh top,có ai của s42 lên nổi được hang 5 không.mày ở nam hải thì biết gì người ta có nghỉ hay không.thần sầu nghỉ nhưng acc đã bàn giao người khác.sàm
  17. Leader

Leader Thành Viên Mới

Oh vậy àh, mình nhớ lúc trước gộp sv bên S39, S40 vào 2pic động viên khích lệ các ae S42 chơi game mà, mà mình nhớ hình như bạn lúc đó còn chửi này chửi nọ là bất Công, xong sẽ ko chơi nữa mà, sao vẫn thấy bạn ăn mỏ, tầm bảo vậy
    Trước khi bảo người khác sàm thì xem lại mình đi nhé, là đàn ông con zai nói là phải làm, chứ đừng có kiểu nói trước bước ko qua như thế nhé, mọi người ai dọc 2pic đấy mà vẫn thấy 1 cơ số người của S42 kêu giã đồ nghỉ game xong vẫn chơi thì họ nghĩ sao
    Àh hay là bạn Sin cũng ko phải là chủ, mà đã bàn giao acc cho người khác chơi như thần sầu, đúng vậy thì cho mình xin lỗi nhé !!!
  18. hakute

hakute Thành Viên Mới

oài lập pic này mak ko ai thèm quan tâm :29::29::29::29::29::29::29:
  19. SschoppersS

SschoppersS Thành Viên Mới

Lỗi liên thông ???

Mong các mod vào xem xét giúp: mình có 2 acc 1 của bên S5 và 1 của bên S22( sever Zingme);
    Tình hình là cả 2 acc đều bị lỗi lực HĐ ( lực HĐ ảo), lúc đầu yến tiệc là 2, sau được cộng thêm 8 nhưng nhìn vào bảng lực HĐ lại là 35 :7:
    Sau khi đánh PB thì hết lực rất nhanh thậm chí còn ko đến 10 lực HĐ đã hết :29:
    Xin cảm ơn các mod
  20. dinhtam2512

dinhtam2512 Thành Viên Mới

Rất đông :6: rất vui :5: và rất lag :30:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.