su loi hai cua kakuzu

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi w2e3sdx, 3 Tháng mười một 2013.

1. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

bố mấy cái thằng s21 chợ búa đầu đường xó chợ . mở mồm ra cái là đjt djt đéo đéo . đòi trí thức . đòi phán xét người khác. .. =))
  2. tuantm

tuantm Thành Viên Mới

Đúng đấy gạp t ngoài đời đéo biết trốn đi đâu dâu :) Nhục lắm
  3. tuantm

tuantm Thành Viên Mới

Miner này ở S18 bee đúng k. Tôi là ng tử tế oqe sever sống tn ng ta biết với bon xó chợ thì nói tử tế no k hiểu đâu bạn ạ. S2Bum
  4. AceNomercy

AceNomercy Thành Viên Mới

Trong sv các bạn như nào tôi k b' nhưng tôi thấy trên diễn đàn này cứ hở ra là các bạn chửi ngta mà ngta đâu có đụng chạm gì các bạn đâu ?
  5. thethinhpt

thethinhpt Thành Viên Mới

chung quy đây là 1 cuộc cãi nhau giữa những thành phần dư tiền và những đứa ga tô :))
  6. tuantm

tuantm Thành Viên Mới

T k dư tiền đâu chỉ bỏ ra những cái mà mình cần thôi. Tại thấy chut topic nó chẳng làm j lên khoe tý thành tích mà mấy thăng kia nó quá quắt quá nên nhảy vào thôi. Hết vui rồi tóe thôi
  7. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

cac' ban chap lam gi`, o sv minh` ngay nao may ban ay cung chui cha,chui me tru` eo? minh` , ma thay minh khong phan ung'(so den) nen van con` uc' che phai dem len day do' ma`, dien dan nay co chuc nang do' thi` cung tien nhi?
  8. CuongDoli

CuongDoli Member Tích Cực

toàn 1 lũ trẻ trâu gato.Nếu nói như kiểu tịu mày thì cường đôla chơi xe tiền tỉ,Lý nhã kì chơi đồ tt thì cũng đều là ngu à ^^.Tụi mày hãy thừa nhận 1 sự thật đi có tiền có quyền.Ko có tiền thì lượn .Đối với tụi mày chục triệu phi vào game là phí.Nhưng đối với người khác chỉ = 1 bữa nhậu vừa dc giải trí vừa đc hành gà.Tụi mày gato thì cũng vừa vừa thôi.Nói nó ngu thi vào game hành nó đi hay hành ko đc lại võ mồm .thang big_mom chui người kahc1 ngu ^^.nGU MÀ 1 THÁNG LÀM ĐC 1K CÒN MÀY LÀM ĐC NHIU?? đừng nói với tao là nhìu hơn nó mà vào game lại bị nó hành nhé.Thời buổi này nói chuyện = tiền thôi các chú à.Còn éo đủ sức thì chỉ có võ mồm gato mà thôi
  9. CuongDoli

CuongDoli Member Tích Cực

chắng wa các bác ấy ức chế nên gato ^^.Còn cái câu "tiền tao để làm việc khác...." nghe mà hài.Tụi mày nói vậy thì còn lên đây khóc lóc làm clg.Đéo có tiền đua với nó thì lại phán cái câu"tiền để làm việc khác..".Làm gì đóng tiền thuê nhà à ^^ hay trả tiền điện ,nước,....CHửi nó trẻ trâu vâng anh ấy trẻ trâu nhưng làm ra 1k/1thang còn tụi mày trâu già thì lam dc nhiu ^^.
  10. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Tìm mãi không thấy nứt thanks ở đâu cả :D
  11. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Ông già Thổ ảnh bạo kinh vậy. Vậy đấu team qua kiểu gì nhỉ :emo.s2u.vn_014:
  12. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

doi hinh tran danh team la 1-2-2 van cau may xai` khoa' 3 hang thoi, ma phai khoa 100% thanh cong 2 luot no(tuc la 6 dot) thi con may ra, vi trau khong chiu duoc, dang co gang danh lam sao chet thang tank hang dau roi xu tu tu day
  13. Lone Wolf

Lone Wolf Thành Viên Mới

Viết có dấu dùm mình đi bạn ơi @@
  14. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

các bạn có time war trên 4rum, mình có time đọc lại cmt :)
  15. NhocKid

NhocKid Thành Viên Mới

khổ thân :)).. ngồi đọc thấy thằng Big_Mom đúng là thằng trẻ con :))... bị ban nick cũng fai :))..suốt ngày sủa cái bài bỏ tiền vào Game là ngu :))...nó nghĩ ai cũng đầu toàn sỏi trộn shit như nó ko bằng... NPH bỏ tiền ra làm Game mà gặp toàn 3 cái loại rẻ rách như nó chơi thì chẳng mấy chốc sập tiệm :))
  16. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

Chúng nó làm Game ? nghe mà nực cười thật :)
  17. sony031

sony031 Member Tích Cực

chắc mình phải qua e kakuzu thôi,chứ đi thằng kisame mãi ko qua dc cái thủy ảnh :(
  18. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

có nhất thiết phải bắt bẻ câu chữ như vậy ko bạn . ko làm game thỳ cũng bỏ tiền để mua game or bỏ tiền để được làm đối tác phát hành cái game ấy ở bên việt nam . ok! ?
  19. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

à bạn cái này kô phải bắt bẻ nhé . nhưng cái nào thì ra cái đó bạn có cần phải phán thế không mình biết mà :3
  20. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

sao bây giờ lại lịch sự thế :D