NRT [TỔNG HỢP HƯỚNG DẪN NARUTO] - GIẢI ĐÁP TẤT CẢ NHỮNG THẮC MẮC & VẤN ĐỀ ĐANG HOT HIỆN NAY

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi bibumase, 13 Tháng một 2016.

1. Vaf

Vaf Member Tích Cực

cập nhật đi bác ơi. pk 10 sao thấy bán lên 4k rồi kìa
  2. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ừ bài viết này của mình cũng đc 1 thời gian rồi, trong 1 thời gian rất gần mình sẽ cập nhật lại tình hình mới nhất của game naruto nhé
  3. SuperrSaiyan

SuperrSaiyan Member Tích Cực

Bác nào cho hỏi có tướng event nào hệ nhẫn thuật ko :( mới mua cái lễ bao tiên nhân, thế mốc nào lại ra cái kiếm nhẫn thuật T.T
  4. Vaf

Vaf Member Tích Cực

quá nhọ cho bác
  5. Urannii

Urannii Member Chính Thức

Cái kiếm ấy hình như trừ con main ko ai dùng đúng ko nhỉ @@
  6. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

có con raikage đệ tứ =))
    Urannii thích bài này.
  7. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

cho mình hỏi xíu . nếu k thể kks ssn vs itc uế thổ 1 team thì nên chiêu con gì để đi ải z ? ::adore::
  8. bibumase

nhiều con đi ải mà bạn, nếu bạn có kakashi rồi thì có thể chiêu hàng đầu - kushina tank hoặc đợi 1 tháng nữa ra Orochimaru rồi chiêu.

nếu bạn có itachi rồi thì chiêu hàng giữa - kaguya hoặc hamura mới ra đều là những lựa chọn tốt vì có tăng dame + rút máu rất hiệu quả.

mình tư vấn luôn về hàng sau khi đi ải, madara 3 mắt là 1 lựa chọn khá tốt với khả năng né tránh toàn team, hơn nữa bạn cần 1 ninja hàng sau có những yêu tố sau đây để đi ải: buff nộ, buff dame, trừ thủ, trừ máu. bạn có thể lựa chọn 1 trong 2 : Nagato Uế Thổ hoặc Toneri đều là những sự lựa chọn tốt khi kết hợp đi ải.
  9. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nếu chiêu toneri vs nagato đi ải dc hk ? hay lấy 3 mắt vs toneri ? và đầu tư bao nhiu z bác ? mình mới chơi lần đầu event lần trc đầu tư giờ trả hết là dc 15k có gì để gom thêm lúa để chiêu nữa ạ ::big_smile::
  10. Vaf

Vaf Member Tích Cực

3 mắt có giảm dame đi boss rất hiểu quản nhé. +toneri có thêm +30% máu cho hàng sau tank hơn + rút máu mạnh nữa. mà mỗi con có 1 thê mạnh riêng
  11. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

Theo ngu kiến mình thấy bây giờ các bác chỉ cần nạp 500k-1M là đã đư vàng xài rồi. Các bạn chỉ cần nạp vào cái even đầu tư là tháng vẫn có 50k vàng xài đều đều !
    bibumase thích bài này.
  12. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

Cho hỏi ngu là tầm sv mới 5x 6x có nên chiêu Hina nóng bỏng + Sakura as không :pde53:
    Hachiiman thích bài này.
  13. Vaf

Vaf Member Tích Cực

nhiều vàng thì cứ chiêu thoải mái ::byebye::
  14. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

Định để vàng lên 9x làm team trong mơ đây nhưng ở sv này có 3 th tây dùng tướng thường đánh k lại nó ::confident::
    Hachiiman thích bài này.
  15. Vaf

Vaf Member Tích Cực

Chuyển SV đi
  16. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

lỡ đập rồi thôi ráng top 4
    :pde36:
    Hachiiman thích bài này.
  17. bibumase

nếu server mới thì chắc chắn phải chiêu Sakura bách biến (con Sakura mặc bộ bikini), giá rất rẻ mà hiệu quả lại cao, dùng đc từ rất sớm, dame hệ số 280% + tăng dame toàn bộ team, tỉ lệ trưởng thành cao, dùng để dame boss cho tới lv 90, giá 2k4 lễ kim (60 điểm trong kho báu), quay nhiều còn đc tặng lại LK từ mấy event khác.

ko nên chiêu sakura ánh sao (cái con sakura mặc bộ đồ Giáng Sinh)

có thể chiêu hinata tanker (hinata nóng bỏng - mặc bộ đồ giáng sinh, ko phải mặc bikini nhé) để làm tanker tạm thời cho những ai có ý định chờ Orochimaru ra rồi đổi tướng tanker.
  18. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

Vậy con hin nóng bỏng giá khoảng nhiêu lk vậy bạn
    Mình sẽ suy xét 2 con đó chứ giờ nói thật tây nó đập mình 3 turn là ỉa r :(
    Hachiiman thích bài này.
  19. Vaf

Vaf Member Tích Cực

vẩy là t hên sv t yếu ko t hiện top 1 mà so với sv khác yếu siều
  20. hieuvip4444

hieuvip4444 Member Tích Cực

cho minh hoi nap 500k la mo dc 3 meo chieu tai lun ak