NRT [TỔNG HỢP HƯỚNG DẪN NARUTO] - GIẢI ĐÁP TẤT CẢ NHỮNG THẮC MẮC & VẤN ĐỀ ĐANG HOT HIỆN NAY

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi bibumase, 13 Tháng một 2016.

1. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

Đúng r ::bye::
  2. hieuvip4444

hieuvip4444 Member Tích Cực

quay ira sasuke trong kho bau nap 500k du ko v
  3. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

tùy từng event bạn à, bạn nạp đúng event, quay báu kết hợp nhiều hoạt động khác thì 500k là đủ
  4. hieuvip4444

hieuvip4444 Member Tích Cực

bn chi minh cach quay sasuke trong kho bau dc ko
    ::adore::
    bibumase thích bài này.
  5. Vaf

Vaf Member Tích Cực

500k đc 2 con cuối thôi
  6. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

::adore:: Chắc có nhầm lẫn gì đó
  7. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

quay 750d thi quay trong mấy ngày z mod ? quay ra sao mong mod chỉ thêm thấy ở trên chỉ có 650d ::adore::::adore::::adore::::adore::::adore::::adore::
  8. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Quay trong 3 ngày bạn nhé, mỗi ngày cứ quay đúng 10.000 lễ kim để nhận full thưởng từ thập vĩ, và cái vốn bạn phải có ở ngày 1 là khoảng 17-18 lễ kim bạn nhé.
    DannyLouis thích bài này.
  9. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tks bác nhìu ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  10. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Trong trường hợp tài chính có 500k như bạn thôi thì chắc chắn phải nạp khi có combo event mèo + tặng lễ.

Nếu trong thời gian sv mới ra mà ko có những event trên thì sao? có 2 cách giải quyết:

- Xem thời gian event hiện tại bao giờ kết thúc, ví dụ ngày 01 / 05 / 2016 ra server, mà event hiện tại đến 02 / 05 / 2016 là kết thúc rồi thì bạn có thể nạp trước 20k rồi đợi ngày mai nạp tiếp 500k.

- Nếu ngày 01 / 05 / 2016 ra server, mà event hiện tại đến 05 / 05 / 2016 mới kết thúc, thì bạn ko nên nạp 20k trước rồi đợi 5 ngày sau mới nạp tiếp 500k, vì như vậy bạn sẽ rất thọt, tiền và cấp VIP trong những ngày đầu tiên là rất rất quan trọng. Trong trường hợp này bạn sẽ có tiếp tục 2 lựa chọn : cắn răng nạp luôn event sida (đc ít vàng) hoặc đợi server mới kèm Combo Event mèo + tăng lễ trên.

- Lưu ý : có 1 điều rằng ko phải cứ combo event mèo + tặng lễ là được nhiều lợi nhất, cũng còn 1 số event khác tặng Vàng hay trả lại vàng rất hấp dẫn khác như Tiền Trang Làng Lá, Trả Lễ World Cup,... nói chung trước khi quyết định nạp bạn phải xem thật kĩ "nếu mình nạp vào event này thì mình nhận lại được những gì" rồi từ đó đưa ra quyết định cho bản thân.

Nếu mai mốt ra server mới mà cần giúp đỡ về chuyện nạp thẻ vào game thì gửi inbox mình, mình sẽ hướng dẫn chi tiết event đó luôn
    naruto123002 and Vaf like this.
  11. UchihaKiva

UchihaKiva Member Tích Cực

hì hì , e vẫn chưa thông chỗ vd của a :D :D đợi khi nào có time + sv mới thì e inbox hỏi luôn 1 thể :D còn nhiều thắc mắc mong a giúp đỡ ^^ cảm ơn ạ
  12. Vaf

Vaf Member Tích Cực

đã like cho 1 bài viết hay ::biggrin::
  13. bibumase

ừ khi nào chơi thì cứ pm trực tiếp mình làm luôn cho nhanh
  14. gunspower

gunspower Member Chính Thức

xem mỏi mắt toàn cái gì đâu ko
  15. nahata

nahata Thành Viên Mới

ad ơi cho e hỏi vs ạ
  16. bibumase

mình ko phải ad nhưng nếu có câu hỏi liên quan đến vấn đề ingame thi cứ hỏi mình nhé, mình có thể trả lời đc
  17. ThunderDragon

ThunderDragon Thành Viên Mới

bổ xung thêm hàng đầu giờ có bé Orochimaru (SK kho báu) nhé khả năng bá đạo gây hỗn loạn 65% hơn Uế Thổ Itachi 10% (dành cho các bạn có điều kiện) đảm bảo mạnh về PK lẫn vượt ải ::confident::
  18. mylove19999999

mylove19999999 Thành Viên Mới

Mọi người cho mh hỏi: thăng cấp ninja
    sasuke-> sasuke áo đen rồi có thăng cấp tiếp đc nữa k vậy
  19. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

hết rồi chỉ lên được áo xám thôi nhé