[THĂM DÒ] Khảo sát chia cụm Vương giả chiến mùa thứ 5!!!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi NtVictory, 1 Tháng tám 2014.

1. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

bác chia như thế thì những s sau đánh sao được , nói toẹt móng heo ra là để lót đường cho bác vô địch
  2. Williens

Williens Member Tích Cực

đề nghị tách 64 ông thần mạnh nhất ra 1 cụm, chia 2 bảng TTG với ĐHT cho lẹ =))
  3. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Thế bác ko thấy là s110-113 mùa trc là sv ra sau cũng phải lót đường cho các sv trc, tổ đoi chiến cũng tương tự, bh chia thế để họ còn có cơ hội vươn lên. Các sv ra sau thì xác định lót cho các sv ra trc 1 mùa là chuyện bt còn j ^^ các s12x ra sau s11x gần 2 tháng các bác kêu bất công, thế các s11x so với s10x bác biết bn tháng ko ??? Vậy nên mình chỉ đề xuất các sv chưa đc tham gia lần nào và các sv cuối của mùa vgc 4 đc gom lại làm 1 cụm thì ít bất cập hơn và tạo đk cho các top chơi sau có ít quà mang về :D
  4. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

VGC còn chưa bắt đầu mà đã lo lắng thế nhỉ.. ko thử sao biết được thực lực bản thân.. ko đánh với kẻ mạnh sao biết được mình yếu những phần nào mà bổ sung chứ... với lại lực chiến to chắc gì đã thắng bây h lc ảo nhiều lắm.. thua keo này ta bày keo khác xoắn gì :)))).
  5. Can Quet

Nói như bác thì gộp toàn bộ tất cả các sv lại làm 1 cụm thì mới đánh giá đúng thực lực bản thân :)))))
  6. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

ý kiến hay đấy để mình xin =)))))))))))))
  7. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

hot nhỉ ~~
    haizz
    nói j giờ ~~
    tạch ~~
    mùa này cụm 1 :( lệ rơi thật r`
    cơ mà chịu z vgc mà bé nhỏ thì cầu may, to bự thì ~~ cầu may luôn =))
    túm lại mùa này vui ghê =)) thấy sắp toàn sắp theo top..... đc xem mấy ôg top uýnh nhau cũng ko tệ
    gì nữa nhỉ tính nói j mà quên r`... thui đi rửa tay(if u know what i mean ....:p)
  8. Can Quet

Các top dạo này ít đau tư nên g5 cho ae ít đong lực phấn đấu còn j ;)) mà bh mới nhìn lại cái s1-2 ko hiểu vì sao chui xuống cụm 2 -_-"
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Sv1 -2 theo các thông số đánh giá còn thua cả các sv 3x 4x đấy bạn à.
  10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cụm 1 chủ yếu toàn tên lửa, tri thức +10, pak vao s1 s2 xem đi , sv này hâu nhu ko thấy top cao, MrTrieu 1 thời jo mât tích lun
  11. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

mrtriệu 1 thời tung hoành của iêm đâu....
    nhớ thời kuja tb quá a ấy là động lực cho mềnh phấn đấu ~~
    v~ có trái trí 10 mà dành dụm mãi ko đủ ~~
    kể mà có tlửa thì cũng chả biết exp đâu mà up =))
  12. Đẹp

p/s:
    nhìn cái avata mod gian quá ~~
  13. Can Quet

Vậy mod cho s115 vs s117 tụi mình xuống cụm 4 chơi đi :x bọn e có cái j nguy hiểm mà đc lên tận cụm 3 vậy -_-"
  14. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

s87......s97 cho lên cụm tứ hoàng thi sẽ hay hơn.vi cum này tương đối mạnh
    mtoplvs32zing and Can Quet like this.
  15. mtoplvs32zing

mtoplvs32zing Thành Viên Mới

Uk mình cũng muốn vậy á :D
  16. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

cái sv s31 chả có top nào, thế cũng nhét vào cum chí tôn, gặp các thánh đó thì đánh kiểu gì được cơ chứ
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

chứ Bill vất đâu thế
  18. huuphuch

huuphuch Thành Viên Mới

phần thưởng tăng tình cảm có thể tăng lên 5 mảnh hổ chiến không nhỉ , 2 mảnh 1 mùa bao giờ đủ con pet :confused:
  19. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Chia cụm theo lực chiến tb mỗi cụm mà các bạn thắc mắc có thể hỏi mód xin mod chỉ số tb lc mà xem. Lúc đó ý kiến sẽ xác thực hơn nhiều là chỉ nhìn qua top này với top nọ. Với lại 1 đieu nữa tâm lí các bạn cứ nghĩ sv ra trc là chắc chắn sv mạnh hơn ra sau vậy. Thực chất họ còn kém hơn các bạn đó. Vì khi sv họ mở k có nhiều quyền lợi như sv mở như bh đau. Cũng như cái chc. Chia danh sách rồi thì sunny khóc than khóc trời lên này nọ còn có những ng nói như chửi mod luôn. Nhưng khi đi vào thực tế vẫn top 4 như bt còn suýt á quân. Mod chả biết p giải thích sao về vấn đe này nữa. Các bạn cần góp ý nhưng ý kiến nào xác thực hơn 1 chút đc k.
  20. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

ns như ông thì s99 có vuthien ngân chi cũng cho lên tứ hoàng đi