[THĂM DÒ] Khảo sát chia cụm Vương giả chiến mùa thứ 5!!!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi NtVictory, 1 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Sv tham gia quá ít k đu đe chia 5 cụm bởi vì có những sv đã gộp trc đo rồi. Hơn nữa khi chia 5 cụm vgc khá mơ nhạt và k đem lại sự kịch tính. Đơn cử các bạn có thể xem lai các vgc mùa trc. Việc chia thêm cụm là hoàn toàn k thể vì sv k nhiều. Còn việc phân chia lại sv tại các cụm thì các bạn có thể xin tt từ mod tại ts lại chia vậy từ đó hãng góp ý đung nhìn vào top xong góp ý như thế k xác thực chút nào cả. Chuyện hơn kém 100k 200k lc giờ là chuyện khá bt rồi. Bởi vì lc ảo khi có ngọc 2% thêm tí khac khủng mạ mùng vào đồ cho thêm máu cũng làm lc tăng rồi. Các thử up ngọc đồ thừa từ các tương lên 45% mà xem lên cũng tương đối lc đó.
  2. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Mình ý kiến vậy thôi, không biết Mod cần ý kiến xác thực như nào nữa. Thôi thì chấp nhận vậy, nhưng có điều như Mod nói kém 100k 200k là thế nào, cho mình xin ít tư liệu đi :).
    Chuyện sv kém nhau là không tránh khỏi nhưng thử hỏi với cách biệt quá lớn như thế thì làm đc gì chứ :(.Mình lấy ra dẫn chứng ở cụm 3, sever đầu là s87 và cuối là s117: riêng mình check s87 top 10 toàn lc 1m1+, lv 13x, còn s117 top 10 lc 500k+, lv 10x. Thế thì kém 100k 200k cái nỗi gì :eek:.
    Như Mod nói thì sv mới có dư giả đâu mà lên ngọc ảo chứ :D, còn Mod nói sv ra trước không mạnh hơn sv ra sau là điều hết sức vô lý. Ví dụ Mod chơi 1 sv mới mở nhưng chơi trễ 1 -2 tuần, sự cách biệt đã có chứ đừng nói ra sau vài tháng như thế :D, 1 đứa con nít 3 tuổi đánh với đứa 10 tuổi thì đứa nào sẽ khóc trước đây Mod :p.
    Nó khác với 2 cụm trên nhé vì sv ra lâu nên dần có sự đồng đều, như đàn ông 23 tuổi đánh với 30 tuổi xem thằng nào vào nhà thương trước vậy (mình đưa ra ví dụ cũng v.l thật :D).
    Đây như là 1 cuộc tranh luận đã biết trước hồi kêt ;)...
    Thân!
    dungs121 thích bài này.
  3. nuns2koi

Ví dụ của bạn khá đúng rồi đó. Nhưng so sánh hơi khá khập khiêng. Bởi lẽ nó là vòng tuần hoàn. Sv ra sau lót đuong cho sv cũ một mùa rồi mùa sau sv sau nữa lại lọt cho sv kì trc đuoc lót. Lẽ tự nhiên thôi. Ai cũng muốn ng khác đi lót cho bạn thì ai sẽ là ng đi lót đay.
  4. nuns2koi

Có đi thì cũng có lại. Tỉ lệ tham gia trận đấu đáng ra nếu sv cũ là 10 ~ 13 trận thì ở đây chỉ phải tham gia từ 5~8 trận thôi.
    Tỉ lệ đc vào cũng tương đương.
  5. shyboy_94

:D Mình ví dụ cũng tức cười thật. Mình hiểu rồi, tự nhiên thì ai cũng muốn phần tốt về mình :), ai mạnh thì người đó thắng trong cuộc chơi thôi, đó là điều tất yếu.
    Thanks Mod vì đã đưa ra những giải đáp, phản hồi ý kiến của mình.Giờ thì chỉ việc hóng VGC mùa 5, đón xem kịch tính và độ HOT của nó thôi :)
  6. nuns2koi

Cũng mong nó hot như dự tính. Nếu thành công thì khả năng kì sau sẽ có 2 cụm vip dành cho 2 mức lc. Như vậy sv thường sẽ có những trận đấu vui hơn kịch tính hơn.
    shyboy_94 thích bài này.
  7. shyboy_94

Mình nghĩ qua các mùa nên có sự thay đổi, cải tiến hợp lý để có thêm những giải đấu công bằng, từ đó mang lại sự hấp dẫn và kịch tính hơn :). Do mình thấy hầu hết các TOP giờ khá im hơi lặng tiếng và có vẻ như cơ số đã mất dần nhiệt huyết. Mình mong VHT sẽ phát triển hơn nữa, 1 ngày nào đó VHT VN sẽ tiệm cận với TQ:D
    Mình cũng mong rằng sẽ thêm 1 mùa VGC rực rỡ, nhân tiện cho mình hỏi có thông tin gì về trợ uy VGC k Mod để cho những người không có cơ hội góp mặt sẽ trổ tài dự đoán của mình ?:D
  8. nuns2koi

Có đấy mod mới tạo code riêng cho đợt trợ uy này. Do đợt tđc nghe thấy code cùi quá nên kì này mod thiết kế code riêng cho sub web lần này.
    shyboy_94 thích bài này.
  9. shyboy_94

Nghe kích thích quá :D, nên có code riêng với phần thưởng tương xứng 1 tí :)
  10. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Ko biết bao h mới có danh sách chia cụm chính thức vậy mod.
  11. shyboy_94

Tình hình có lẽ sẽ không thay đổi đc rồi :(
  12. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

sver mình chơi vơi thật có khi mua sau lại bị gộp vào cụm 3 @@ xong lót tiếp :(
    shyboy_94 thích bài này.
  13. shyboy_94

Phải chấp nhận thôi, cụm 5 mình thấy có s119 nổi trội hơn cả. Không biết khi nào mới tới số hưởng đây bác nhỉ :p
  14. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

hưởng sao được mùa sau ít có thêm chục sver mới rồi ta lại bị đẩy xuống cụm 3 :)) mua này chưa kịp lên 101 thì đánh đấm làm sao được @@
  15. nuns2koi

Bạn ở cụm nào mà than như thể luôn bị lót dép vậy??
  16. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

cụm 5 mod s121
  17. nuns2koi

Nếu như có ý kiến nào xác thực và có = chứng cụ thể + hợp lí thì sẽ có thay đổi. Chỉ có thể đổi vị trí các sv thôi. Ko thể chia thành 5 cụm
  18. nuns2koi

Vậy là cụm mới mà. Lần đầu tham gia nhưng cũng đứng thứ gần đầu là lợi thế cũng khá lớn rồi còn gì.
  19. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

chắc hên thì vào được đại hải trình thôi mod à :D
  20. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

đúng đấy cụm s99 cho len tứ hoàng luôn đánh nó mới hấp dẫn đươc