[THĂM DÒ] Khảo sát chia cụm Vương giả chiến mùa thứ 5!!!

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi NtVictory, 1 Tháng tám 2014.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Cái này thì p tuỳ khả năng thôi. Chứ làm sao mà sắp đc theo từng người.
  2. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

Mod nun Đập chai oi Em xin y kiến là cho s87...s97 va s99 lên trên cụm tứ hoàng vì cụm nay khá mạnh nên cuộc chiến sẽ cân sức hơn hấp dẫn hơn.thank !!!
  3. mtoplvs32zing

mtoplvs32zing Thành Viên Mới

Mình thấy cụm 3 nên đẩy sv Cúc sang cụm 2 thì hợp lý hơn,vì sv đấy tương đối mạnh so với các sv khát
  4. nuns2koi

Đẩy lên rồi thì cúc với big + hêll mặc định vô địch à.
  5. nuns2koi

Nếu cho cụm đó lên thì cụm vu thien k có đối sao. Việc chia cụm còn phải làm sao cho cụm đó có đối trọng chứ k p thích sao là chia vậy đâu. Với lại mùa 4 họ cũng đứng cuối cụm 3 rồi.
  6. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

bác nun ơi vuthien khá mạnh nhưng cũng đâu phải yếu lắm, dạo này theo dõi thấy bác ý hơi thọt danh vọng thôi chứ mạnh ngang cúc đấy có phải vừa đâu, vs lại mấy bác còn quên mất thánh kenz.s81 trâu nước lắm đấy chứ nên cho cả cụm đấy lên tứ hoàng nó mới vui, còn đẩy bên zing xuống tvh chứ cả cụm tứ hoàng thấy toàn của bên zing không
  7. boboiboy00

chết rồi giờ mình mới để ý, cụm tứ hoàng có thánh darklord ở cụm này nên nếu phi cúc vs vuthien lên thì đánh sao lại dc, thôi chia buồn vs mấy bác s117 thiệt lần này vậy chứ mấy bác kenz cúc vuthien đợi mấy mùa rồi có cơ hội dc tỏa sáng trên đỉnh vinh quang đâu
  8. mtoplvs32zing

mtoplvs32zing Thành Viên Mới

Mùa 4 sv mình cũng cuối cụm,tổ đội chiến,công hội chiến cũng cuối cụm,bây giờ được đẩy lên giữa,nên vui hay nên buồn nhễ
  9. boboiboy00

vuthien thọt danh vọng thảo nào thấy đang thua nganchi, lại càng thêm lý do k cho lên cụm tứ hoàng dc
    thôi giờ mình nghĩ chia cụm thế này hợp lý r, còn cho hẳn 1 cụm riêng cho zing đánh nhau
    thôi s117 đợi 1 mùa thôi nhé, và xin dc ca ngợi đội ngũ VHT cuối cùng cũng chia cụm hợp lòng ý dân :D
  10. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

nên buồn :))
  11. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

thế bác ở sver nào
  12. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

Em xin y kiến đẩy cụm của cúc vuxthien big nganchi .... do len cụm tứ hoàng để đánh nó còn ngang nhau thôi chứ em thì sếp o đâu cũng lót dép thôi :)
  13. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cái này Mod xếp theo LC top 10 người mà bạn chứ có phải top 1 sv đâu
  14. ASL_Fujy

ASL_Fujy Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới CÔNG HỘI ASL.S75

Buồn cho mi, muốn có một giải đấu oanh liệt cho mình trước khi giải nghệ mà ko đc.
  15. boboiboy00

mod nun nói đúng đấy cho vuthien vs cúc lên k đánh lại dc đâu, mấy bác s117 phải hiểu cho người ta chứ họ phải đợi đến 3 mùa toàn bị hành để mùa này dc đánh nhau theo đúng nghĩa của đánh nhau, s117 đợi 1 2 mùa nữa sẽ dc hành mấy bọn ở siêu tân tinh
  16. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

ờ thì mình đưa ra ý kiến đê đánh nó hay hơn vo địch nó cúng ý nghía hơn.chứ chia vào cụm yêu vô đich cũng chả mấy ý nghĩa :p
  17. boboiboy00

chẳng qua mấy bác muốn cúc vs vuthien lên để cụm tứ hoàng vui hơn, chứ mình biết chia cụm kiểu kia thì chỉ có darklord vs cutao là vào chung kết rồi
  18. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vậy là pak chưa xem mấy sv kia rồi như s81 có Ken 2 tên lửa rồi nhé
  19. nuns2koi

Bạn ở sv nào???
  20. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

TInh hinh la rat tinh hinh... rat' tinh` hinh`