[Hỏi] KCCD

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi tunghong, 24 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. tunghong

tunghong Thành Viên Mới

đợt giảm giá tới mình tính mua max kccd nhưng k biết lên đó thử cho main hay lên vk hiện tại mình đang chơi main vc vk 12* rồi mình tính lên phòng ngu cho main chau chut mn cho minh biet y kien dc k
  2. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Nhớ đặt dấu phẩy nữa :pde36:
  3. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bạn chắc chơi sv sau nên VK mạ 12* là cao rồi. Lên cả def và máu đi bạn
  4. tunghong

tunghong Thành Viên Mới

rồi e thử vs mau lên bạn ah hihi làm cho main 1 kay
  5. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bạn top thì thể hiện mình là top, trải đều ra bạn à. Mình ko có điều kiện ( cũng leave top 1 2 3 ) thì VK mình mới chỉ mạ 10* thôi, sever mình cũng chỉ có 1 người mạ lên 11* và 4 top đầu đang lv 12x. còn máu của ai cũng mạ 7* trở lên. Vật phòng mạ cũng 9 rồi bạn :) nói chung hướng đi ai cũng thiên là VC nên là phải mạ VP và máu đều nữa
  6. tunghong

tunghong Thành Viên Mới

thank bạn nhé hihi mà vàng áo len 10 * thì hết nhiêu viên vậy bạn
  7. Gao Đỏ

Của bạn đây
  8. tunghong

tunghong Thành Viên Mới

thank bạn nhé hihi
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.