VHT [Báo Lỗi] set Vip 568

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by LeeNaNa, Feb 2, 2016.

Moderators: ShanksAkagami
  1. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Tại sao mình lại k đc set vip trong 568
    Trong trang chủ ghi là 3h sáng thứ 2 , lúc ấy mình có 8300 epoint r mà vẫn vip 0 là sao
    FAIZ likes this.
  2. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Không tính epoint nhé!

Làm sao để có Điểm Vip?

Điểm Vip có được thông qua việc quy đổi SSRoll (Exu) vào các sản phẩm trên Portal hoặc thông qua báo danh và nhiệm vụ hàng ngày trên Portal..

Đọc mà thấy đau lòng vì Epoint vô dụng!!!:pde20:
    Bác cho tui cái link ở cái câu "Trong trang chủ ghi là 3h sáng thứ 2" đc không?
    LeeNaNa likes this.
  3. WjLL

WjLL Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 30.000.000 Beri

đọc kỹ thỳ là quy đổi Exu mà điểm Epoint là do quy đổi Exu mà có mà bạn
    LeeNaNa likes this.
  4. FAIZ

Nếu vậy là phải có điểm VIP tính đến thời điểm thứ 2 tuần này? Đã thứ 3 rồi mà tui chỉ thấy điểm VIP của điểm danh hằng ngày thôi, tui cũng nạp và đổi exu vào ngày 28/01 (tuần trước) đc 200 Epoint mà đến h cấp VIP 568 vẫn là số 0? #1067
    LeeNaNa likes this.
  5. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Epoint là mới nhé
    Trc là sspoint
    K đọc kỹ à =)))
  6. LeeNaNa

Epoint là mới mà =)))
    K hiểu làm ăn kiểu j :-<
  7. FAIZ

Thế tổng SSpoint lúc trước đến h của bác đã cập nhật vào Epoint chưa? Mà hình như 568play mới ra mắt tuần trước, chắc đợi vài tuần nữa nếu không cập nhật hết số SSpoint nạp lúc trc qua Epoint là có chuyện vs gamer à. Đó là "thành quả" nạp tích điểm của ng ta, bỏ và tính lại thấy nó tiếc tiếc.
    LeeNaNa likes this.
  8. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Tiếp rục ngồi đợi phía bên game
    LeeNaNa likes this.
  9. LeeNaNa

@ss
    trc là 150k sspoint =)))
    FAIZ likes this.
  10. LeeNaNa

Ai thì ta k biết chứ ta chắc k phải đợi lâu đâu
  11. LeeNaNa

12. Thất Muội

Thất Muội Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Hóng đi mấy chế!
    LeeNaNa likes this.
  13. S2Devil

S2Devil Member Tích Cực Tân Hải Tặc

đặt gạch hóng
    LeeNaNa likes this.
  14. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào các bạn!
    Hệ thống mới sẽ tích lũy lại từ đầu điểm Epoint để áp dụng cho các tính năng mới tại cổng game 568play nhé.
    Ngoài ra, hệ thống cập nhật điểm vip đang gặp sự cố nên hiện tại chưa thể cập nhật điểm vip tới các bạn đã quy đổi vào tuần trước và bộ phận kỹ thuật đang tiến hành khắc phục vấn đề này.
    Mình sẽ thông báo tới các bạn khi hệ thống cập nhật điểm vip được khắc phục.
    Rất xin lỗi các bạn vì sự cố bất tiện này.
    Lưu ý: Epoint không tính điểm vip, Epoint bạn nhận được ngay khi tiến hành nạp thẻ thành công và nhận được Exu.
    LeeNaNa likes this.
  15. CS06_568Play

Chào bạn!
    Để nhận được điểm vip bạn vui lòng tiến hành quy đổi Exu vào game nhé.
    LeeNaNa likes this.
  16. LeeNaNa

Mình đổi vào game thì mới có top siêu tân tinh như vậy chứ @@
  17. CS06_568Play

Chào bạn!
    Khi hệ thống cập nhật được khắc phục thì tài khoản bạn sẽ nhận được điểm vip tương ứng với số lượng Exu đã quy đổi vào game trong tuần trước bạn nhé.
  18. S2Devil

S2Devil Member Tích Cực Tân Hải Tặc

thế mà trước chối đây đẩy
    LeeNaNa likes this.
  19. LeeNaNa

Acc này có chủ khác mà
    Chủ cũ chỉ đc vào 4rum thôi
  20. CS06_568Play

Chào các bạn!
    Hệ thống cập nhật điểm vip đã được khắc phục.
    Các bạn vui lòng đăng nhập vào tài khoản để kiểm tra và cập nhật thông tin nhé.
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page