VHT [Newbie] Nên đổi gì với 15k tích điểm thương thành ?

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi Kool, 7 Tháng tám 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

lên 1 MC cho key law r nếu k đầu tư mạnh thì build TC sơ lên 11x build dần key VC thứ 2
  2. MayBenexttime

MayBenexttime Member Tích Cực

Cám ơn bác Shaddoll, hiện tại mình vừa có BayMax vừa có Bepo, chắc chơi VC thôi, up thêm 1 TC để chơi thêm tướng TC. Sau này bị tụi nộ công đì thì tính tiếp, hi vọng game có update, buff neft các kiểu ::adore::
  3. MayBenexttime

Thank Bác. Chắc là thế vì mình đang có lợi thế về pet (BayMax, Bepo) lẫn tinh ban (Thiên Kiếm), tạm thời build main VC và khi có Law farm MC cho Law vậy ::byebye::
  4. Kool

Kool Member Chính Thức

Thế tóm cái váy là 15k thì đổi cái gì cho hiệu quả ở giai đoạn top server cũng chỉ mới có Water 7 hả mấy bác ?
  5. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

theo hướng j thì đổi bộ ts hướng đó đã r tính tới pet cưỡi
  6. MayBenexttime

Ax sr bác, post của bác mà mình vô nhờ tư vấn như đúng rồi. Nếu bác khoảng 10x trở xuống thì ưu tiên lấy pet chính/phụ (Nếu chưa có), sau đó là Bộ trang sức 5* theo hướng đi của bác (full 6 món sẽ có VCTP, MCTC, TCTP tùy bác chơi hướng nào), nếu đủ 2 cái trên thì bác có thể đổi sang Nguyên Liệu, tùy bác đan thiếu NL ji ::beauty::
  7. Kool

Kool Member Chính Thức

Tks bác, à mà cho mình hỏi là Pet là nó + chung cho cả team nhỉ ? Còn tinh bàn ví dụ Cuồng thì nó chỉ + cho mỗi main thôi đúng ko
  8. MayBenexttime

Pet cộng chung cho cả team. Tinh bàn có 2 loại, 1 là tinh bàn thường (Vòng tròn bên ngoài mà bác cộng lúc đầu game (Tính theo bậc) dành cho cả team, 2 là tinh bàn Thiên Phú (Cuồng, Thánh,...etc...) chỉ dành riêng cho main. Pet cộng chung nhưng theo mình chỉ lợi lúc đầu game, sau này cái ji + % mới ngon.
    Bác nên theo mn và mình đổi trang sức 5* (Cũng cộng cho cả team) trc
  9. Kool

Kool Member Chính Thức

Thế ko đổi con Miêu linh hải tặc hả bác, mình đang xài con chim phương nam nhiệm vụ cho
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.