Cho mình hỏi về HĐ Ác Ma

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi trauvc, 30 Tháng ba 2014.

1. Darkfear

Darkfear Member Tích Cực

5 lần tham gia thì 4 lần trái thôi miên + 1 griffin . đời quá là đen
  2. kunka

kunka Member Tích Cực

trai phong tom ma k dung dc. vi co 2 trai con trung . co ai nho. nhu em k?
  3. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Kinh thật, trái lá chắn ngon nhất trong 3 trái mới, mà lại được nhận nhiều nhất :eek:
  4. MrElNino

MrElNino Member Tích Cực

Đen quá z bạn, chia buồn
  5. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

khoe trái trá hình :v
  6. Katsuragi

7. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Sau vụ lùm xùm cá nhân về vòng quay may mắn và đào vàng đợt vừa rồi, giờ mình thật sự không hiểu là mình là thánh nhọ hay là... Vâng, quà của mình, top 14 cụm 1 event cây ác ma vừa rồi là 1 trái " cực khủng khiếp" . Thiết nghĩ 3m cho trái này ???
  8. 1stWait

Và đây là cây ác ma mùa trước, cũng thế cả thôi [​IMG]
  9. 1stWait

2m7 bỏ vào vòng quay được đúng 1 bv 140 và 1 danh hiệu. đào con richie thì hơn 3m ko có, bò motobaro cũng không nốt. Mùa CAM trước thì trái con nhện, mùa này thì trái thôi miên. Trái côn trùng thì 5 trái rồi còn cho tiếp, trong khi không có 1 trái dừng lại nào. Thú thật với các bạn, tôi thề, tôi hứa, tôi đảm bảo là không bao giờ tôi bỏ 1 xu nào nạp vào game nữa. Vì chỉ tự bỏ tiền để làm cho bản thân ức chế mà thôi :))[​IMG]
  10. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

mình cũng mang danh thánh nhọ của sv nhưng CAM thì k nhọ cho lắm. s117 dc tham gia 2 mùa, mùa 1 top 100 dc trái dừng lại, mùa 2 top 50 dc tuyết quái tri thức, ev mua 1 trái tím nó ra hitohito. Chỉ nhọ là mấy cái như tầm bảo, chế đồ, đi vs nó k khả thi cho lắm. Mở sv 2 tuần mới biết mặt thuyền tím, chế đồ hơn 1 tháng mới đủ 1 nhẫn 85. Từ lúc chơi đến h tầm bảo dc 1 mảnh tím 85. Và h ngt full đồ 85 tầm bảo mình vẫn còn dùng đồ 75
    Ev thì richie cũng ra đi 4 củ nhưng k có ra, bò thì may mắn 1 củ phát đào cuối cùng nó dc
  11. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nhọ = thằng này ko cc.PNG ccs.PNG xx.PNG
  12. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

13. Katsuragi

cái này do xui thôi mờ :( như hồi kỳ bỏ 3m ra đào ko có TT lẫn richie, đến khi đào free thì lại đc cái TT :<
  14. ARGUS

ARGUS Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 30.000.000 Beri

Liệu bạn có bao giờ tự hỏi mình đã thành tâm chưa . Kinh nghiệm của mình khi mở TAQ hay ăn event là phải thành tâm, có thể phải đi xem bói hoặc gieo quẻ để biết đc chắc chắn hên xui. Mình đầu tư rất ít mà vẫn mạnh ^^
  15. 1stWait

Riêng mina e thì về CH a xử lý. chuẩn bị tinh thần đi. Nói chung là mình rất tâm huyết với game, nhưng gần đây càng ngày càng bị đối xử phũ phàng. Quanh đi quẩn lại gần chục triệu gần đây chả làm acc mình mạnh lên được chút gì gọi là đáng kể. Tóm lại là hết nhiệt huyết rồi, bỏ ra mà không thu lại được gì mãi thế này, 1 từ nản:)
  16. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

đời lắm bất công mà bạn trong game cũng thế mà ^^
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Do ăn ở cả thôi:rolleyes:
    __Kun__ thích bài này.
  18. TrangSky

TrangSky Member Tích Cực

chữ ký kiểu gì vậy trời:eek:
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Boss đó bạn :rolleyes:
  20. 1stWait

Em xin được cười vào mặt bác :rolleyes: