Cho mình hỏi về HĐ Ác Ma

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi trauvc, 30 Tháng ba 2014.

1. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Không sao, chơi game mà, thề hứa làm j :rolleyes:
  2. ChaiEnVsRauDen

ChaiEnVsRauDen Thành Viên Mới

hứa à :rolleyes: thề à :rolleyes: đảm bảo à :rolleyes: chơi cùng sv hóng xem nào :cool:
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hề hề pak 1stWaits mình chạm mặt VGC vòng loại mấy lần rồi:rolleyes:
  4. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

mùa này trường hợp ra thôi miên là cực kỳ, phải gọi là very very ít. Nếu bạn ra được thì phải công nhận là bạn quá nhọ rồi :3
  5. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Bác God phải ko nhỉ?
    Cái kiểu này nó đeo bám từ lâu rồi. Server mình là S5-7-9-18-19-20, mùa này mình chưa thấy ai mở ra trái cùi, đa phần là loạt trái mới, trái cũ thì cũng là hoa tuyết,v.v.v... Chả hiểu sao mình vớ phải con nhện. Câu hỏi ngờ vực của mình bấy lâu nay lại trỗi dậy mạnh mẽ: Có khi nào là do... :)
  6. Ngao

Ngao Thành Viên Mới

Trái bọ ba thùy có ngon k mọi người
  7. LostSoul89

LostSoul89 Thành Viên Mới

cũng được bạn ạ
    Ngao thích bài này.
  8. LostSoul89

LostSoul89 Thành Viên Mới

mình cũng kết trái này. Nhưng ra tuyết quái cũng được
  9. Kisaragi

Kisaragi Thành Viên Mới

Hiện tại em đang chơi bên SV nước ngoài
    em muốn hỏi ý kiến các huynh rằng em có chỗ trái ác quỷ như thế này thì nên đeo như thế nào cho hợp lý
    hiện tại em đang chơi kaya - choper - nami - urouge - main ( main em xài tc ) và em chỉ có 1 trượng cam 1 vk cam và 1 ring cam 6.JPG
    cảm ơn các huynh

Các file đính kèm:

Kích thước:
      244.7 KB
      Đọc:
      113
      Kích thước:
      241.9 KB
      Đọc:
      108
      Kích thước:
      242.7 KB
      Đọc:
      107
      Kích thước:
      248.7 KB
      Đọc:
      107
      Kích thước:
      249 KB
      Đọc:
      104
      Kích thước:
      244 KB
      Đọc:
      108
      Kích thước:
      242.3 KB
      Đọc:
      100
  10. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

móa toàn trái ngon ... cho biết thêm là tướng nào unlock slot devil fruit đi ... mà đừng có unlock Ugro mà nên xài cho Chopper và Nami haki, tiến hóa Luffy kìa. Mình nghĩ Vacuum cho Nami xài ngon hơn
    Kisaragi thích bài này.
  11. Kisaragi

Kisaragi Thành Viên Mới

bạn cho mình hỏi chút cái trái vacuum(hút) có phải trái hút máu không???
    còn choper với kaya của mình nên đeo trái nào bây giờ nhỉ tại con kaya của mình đang đeo trái khỉ mà trái khỉ phụ thuộc vào tc nên mình muốn thay
    mà mình định cho con nami dùng long blade vì tướng chính của mình xài skill cro thấy trái đó nếu nộ mà bên kia dính độc thì dame thêm % thì phải :v
    tướng mình chưa con nào unlock thêm slot vì chưa đủ chuyển sinh 13 lần :( có mỗi thằng main là có 2 slot thôi :) bạn tư vấn giúp mình với... thank bạn nhiều <3
    sau mình tính chơi namiH - ZoroH - Chopper - kaya( hoặc ivan ) - Main mình xài vật công
    nhưng hiện tại mình sắp có thằng jinbei nên mình sắp chơi NamiH - Jinbei - Chopper - Kaya - main (TC)
  12. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

vacuum là trái chân không bên vn : trái đó có tác dụng kết thúc hero địch ( dưới 10% máu )
    cb : http://s5-haitac.game5.vn/api/replay?serverid=game20005&bid=530cc8774a26d7a7
    47k máu < 10% máu của 620k nên MH reborn chết luôn ,do lag hiệu ứng nên vẫn thấy nhưng thực ra đã chết.
    Nami cho xài long blade cũng dc ,nếu mục tiêu trong trạng thái trúng độc thêm st ma công bỏ qua ma phòng :D còn trái purification của nami chuyển cho kaya xài .
    Bạn có trái Wendigo ngon mà lại ko xài ,sát thương nhận phải của lần 1,2 giảm 27,5% ,con nào đeo trái này thì cực trâu :D nếu urouge có trái thích hợp rồi thì wendigo cho chop xài cũng dc :D
    Jinbei cho xài 1 trong 3 trái insect ,vacuum ,blue shark tùy bạn chọn :Dtốt nhất là mở 2 slot cho jin :D insect và vacuum ko gắn chung 1 tướng dc :D
    Kisaragi thích bài này.
  13. Kisaragi

Kisaragi Thành Viên Mới

chắc mình cho con jin xài vacuum
    kaya xài purification
    chopper hoặc t9 cho xài Wendigo
    nami cho xài long blade
    à quên con urouge của mình đang xài tri thức :v

thank bạn nhóe <3
  14. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nếu có điều kiện thì nên mở 3 ô cho jinbei, sử dụng trái trong ảnh 2 + ảnh 8 + trái main đang dùng (ảnh chính)
    cho nami dùng trái hiện tại (ảnh 5) + trái ở ảnh 1
    cho main sử dụng trái trong ảnh 7 + trái kaya đang dùng (ảnh 4) + trái trong ảnh 3
    choper với kaya sử dụng trái hiệu ứng tăng nộ khí ban đầu là dc rồi
    Kisaragi thích bài này.
  15. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

M.n cho mình hỏi...mình rã đồ ra để dành cống hiến thì đồ 1sao 2sao 3sao có quăng vào đc k?.?.tks m.n
  16. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

dc nhưng k = việc bạn vứt thẳng đồ đó vào CAM đâu
  17. Erik

Erik Member Tích Cực

Phải theo dõi trang chủ để update thường xuyên thui..
  18. DragonBBBBB

DragonBBBBB Member Tích Cực

19. buns72

buns72 Thành Viên Mới

20. buns72

buns72 Thành Viên Mới