[Lỗi game] Hiện Tượng Lag Sever

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi JackyHero, 8 Tháng mười hai 2014.

Moderators: ShanksAkagami
  1. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Mình ko biết là cái này chỉ mình mình hay là nhìu người nhưng từ hôm qua thì sever bắt đầu có hiện tượng lag và rất khó (đó là mình ko muốn nói là ko thể) chơi game dc ... chat thì enter xong 1 lúc sau mới hiện ra ... event mới cũng thế , nhấn vào ko bao giờ hiện ra liền ... và rất dễ bị mất kết nối ... :z
  2. SanSan103

SanSan103 Member Tích Cực

mình cũng bị thế này
  3. warkinh

warkinh Member Tích Cực

không vô được nữa
  4. RoyChange

RoyChange Thành Viên Mới

:zk chỉ 1 game bị đâu, phần lớn các game đều bị đó
    G5 làm ăn càng ngày càng thấy nản
  5. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

nãy giờ vào thì cũng dc , nhưng khoãng 3 phút đầu thì ok ... sau đó đơ như cây cơ ... xong mất kết nối luôn @_@
  6. dragondye

dragondye Thành Viên Mới

1 phần là do game5 nhưng chủ yếu là do mạng của các bác nhá. Ở cty thì mình cũng bị y vậy. Chỉ được lúc là mất kết nối. Nhưng về nhà thì onl cả ngày vẫn chạy phè phè.
  7. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

giống ta, nhưng khác ở chỗ mạng cty và mạng quán cafe chơi thì ngon, mạng nhà thì lag mới bực.
  8. JackyHero

xài cái khác bt nhá, nghe nhạc coi phim load này nọ vô tư ... vào game thì lag vô đối ... kiễu này khi update sao chơi nỗi
  9. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

bạn bị lag khi ngồi xài máy mình hay ngồi 1 máy mới vậy :pde8:
  10. JackyHero

đang xài đúng cái máy mình xài để chơi game trong 3 năm qua :v và game bắt đầu lag từ tối hôm qua
  11. Kerropi

bạn thử gửi topic báo lỗi xem, để ctv họ có thể check xem sv của bạn chơi có vấn đề gì ko. Chứ mình thấy game từ hôm qua tới giờ có bị gì đâu nhỉ :pde15:
  12. GolDRafael

GolDRafael Thành Viên Mới

k biết sao nhưng tối qua mình chơi game thấy lag lắm
    vào khu vui chơi đánh bài
    chuẩn bị cả buôi mới xong
    đến lúc sắp trận xong thì đợi cho nó hiện ra chiến báo cũng hết 5p mất rồi
    có khi không ra luôn
  13. XiaoLong

XiaoLong Member Tích Cực

Hôm qua đánh bài lag lắm. cứ vào đánh nhau là không xem được chiến báo
  14. JackyHero

tình hình là đỗi sang máy tính ở trường thì hoàn toàn bt ... còn laptop cá nhân thì vẫn cùi mía chã làm dc gì =.=
  15. Kerropi

bạn xem lại phần chạy flash của máy bạn xem ntn, có thể trình duyệt xài lâu quá nên flash ngốn
    JackyHero thích bài này.
  16. JackyHero

mình vừa cài lại Adobe Flash Player và tình hình là game chạy ổn định, chưa có hiện tượng crash :) Cám ơn !
  17. JackyHero

tình hình là vừa reply xong quay lại game là nó đứng cmnl ...
  18. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

flash update lên 15. vào game đc ko chú,bữa bị lỗi game ko vào flash 15. đc nên ko dám update lên
  19. JackyHero

vào dc ... nhưng ko chơi dc :v
  20. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

thử uninstall cả flash player plugin và flash player activeX rồi cài lại nhé. Khả năng do bạn chỉ cài lại plugin nên vẫn bị
Moderators: ShanksAkagami