Alexandre
Hoạt động cuối:
5 Tháng năm 2013

Đang theo dõi 2

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

Alexandre

Thành Viên Mới

Alexandre được nhìn thấy lần cuối:
5 Tháng năm 2013
    1. BterTopS
      BterTopS
      Chào bạn, bạn có thể duyệt bài viết của mình ở box quán rượu sớm nhất được không ? Cám Ơn bạn
    2. GICCross
      GICCross
      Mod oi, bạn e bị mất mạt khẩu, tài khoản chưa xác nhận mail cũng như điện thoại. Vậy giờ có cách nào để lấy lại đc mk mới ko? Trong tay chỉ còn cái thẻ nạp gần nhất thôi. Mong mod sớm trả lời giúp nhé. Tk mod nhiều!
    3. DAvaKEM
      DAvaKEM
      MOD ơi gửi cho minh các code event game vạn chiến đi , mình đạt mốc LV 53 và co tên trong danh sách đấy , gửi nhanh dùm mình @@
    4. congiola
      congiola
      Mod Alexandre xem lại code gửi cho mình đi sao nó ghi code này đã được sử dụng
    5. babj2012
      babj2012
      hjnh nhu minh dc 2 cai event mak sao chi co 1 code thoi nhỉ
    6. Anh 33
      Anh 33
      Phát trước 1 cái thôi phải ko mod :|
    7. Hiro131
      Hiro131
      MOD xem giùm em lỗi ko vào game được nha... sáng 4/1/2013 cho tới 12h trưa em vẫn ko vào game được, chiều vào thì toàn bộ nguyên liệu All Blue trong shop mất sạch... nguyên liệu đó giờ quan trọng thế nào chắc MOD biết, tích cóp suốt 10 ngày liền cũng chỉ được như thế. hi vọng MOD cho em giải thích thỏa đáng chứ như vầy em ức chế quá ...tên nv: NhimU ở S25
    8. MrTrieu
      MrTrieu
      Mod Alexandre có OL duyệt hộ bài vừa đăng với nhé. Thanks ^^
    9. Naive Fox
      Naive Fox
      bạn ơi check hộ acc ♥๖ۣۜB♥ sever51 CoBy với bị lỗi ko đi tập kích băng hải tặc đc .............
    10. phonghuy
      phonghuy
      nhờ mod báo lại với Game5 sửa lại Client

Tên lỗi: Giới hạn màn hình khi chơi = Client không thấy đc thư như web thấy toàn bộ

Hình ảnh
    11. thanhcuber
    12. noahACE
      noahACE
      Gần đây trong S41 có rộ lên thuyền trưởng Style là chủ công hội Style đã dupe 1 cách công khai tăng % ngọc và TOP 1 sv cũng phải ngã mũ. Và trong thời gian gần đây khá nhiều ae trong S41 ngạc nhiên vì 1 số thuyền trưởng trong cùng công hội của bạn ấy lên 1 cách chóng mặt. 3 nhân vật điển hình mà mình muốn đc check luôn và ngay nhoks4d, QEen, và ๑۩Qeen۩๑
      [ATTACH]
      Có 1 tấm hình bằng chứng lúc Style đang dupe cho QEen mong mod gửi lên cấp trên check dùm mình. Mong muốn có 1 sự công bằng.
    13. Evaserial
      Evaserial
      mod alex ơi, mong bạn quan tâm đến topic tố cáo nhân vật dupe/hack nhé ^____^ S6 mong có câu trả lời từ phía NPH lâu rồi
    14. nakisu
      nakisu
      Mong Mod Quan Tâm VÀ Chú Ý Nạn Bug Exp Trong PMT
      Để Biết Thêm Chi Tiết CÁch Bug PM nick:ztvspz@gmail.com
    15. tronghuy00
      tronghuy00
      Tài khoản : ilovesnsd1990
      sv : s3 SANJI
      nv : ○Vip☼No1○
      Không hiểu sao do máy tính có vấn đề hay bị lỗi TNC ... thấy TNC công hội báo danh lúc 18h30p thì không vào được đến 19h các thành viên khác vào được TNC còn mình thì không thấy Hđ TNC chiến nổi lên mong các MOD và các thành viên khác xem x:20:ét xử lý giùm mình cái nha:69:
    16. tronghuy00
      tronghuy00
      Ngày 2/11 bị lỗi quà tặng onl không tài nào nhận được ... bấm nhận quà hệ thống báo : "vị trí online sai " mong MOD sớm xem xét và xử lý giùm ... Xin chân thành cảm ơn
    17. BandS3x
      BandS3x
      Tài khoản : ngayk0em112
      sv :S9 Brooks Tên Nv : HT╜BandS3x
      Ngày 28-10 sáng 9h bị mất vũ khí chuỳ công lý + 70 và bị lỗi đấu trường không đánh đc ai. mong mod giải quyết để nhanh đc đánh ĐT với
    18. tronghuy00
      tronghuy00
      Ngày 28/10 8h sáng chiếm mỏ tài nguyên thời gian chờ là 4 tiếng mong MOD xem xét và xử lý sớm nhất có thể ... xin chân thành cảm ơn
    19. Terumi Afuro
    20. MinHee
      MinHee
      Mob alexandre đâu rồi nhỉ . ko thấy trả lời tin nhắn
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký