GoMuHaKi
Hoạt động cuối:
5 Tháng mười hai 2012

Đang theo dõi 3

Người theo dõi 3

Nghề nghiệp:
Nguyên Soái

Chia sẻ trang này

GoMuHaKi

Thành Viên Mới, from Tổng Cục Hải Quân

GoMuHaKi được nhìn thấy lần cuối:
5 Tháng mười hai 2012
    1. bonbon89
      bonbon89
      mod xem hộ e acc bonkun89 máy chủ Karue tên nhân vật bonbon89 cái hoạt động tập kích sao không đi đc vậy . e đã clearchache rồi mà vẫn 0 đi đ
    2. tronghuy00
      tronghuy00
      Tài khoản : ilovesnsd1990
      sv : s3 SANJI
      nv : ○Vip☼No1○
      Không hiểu sao do máy tính có vấn đề hay bị lỗi TNC ... thấy TNC công hội báo danh lúc 18h30p thì không vào được đến 19h các thành viên khác vào được TNC còn mình thì không thấy Hđ TNC chiến nổi lên mong các MOD và các thành viên khác xem xét xử lý giùm mình cái nha:emo.s2u.vn_094:
    3. TinkerBell
      TinkerBell
      Em onl thì báo cho các mod 4rum tập trung vào công việc nhé! Box quán rượu rất cần người để ý trong thời gian này! Từ bh đến trước 9h ngày mai em có thể bảo với các bạn CTV ingame lập những topic thảo luận về tính năng của Phiên bản mới (thông tin có thể xem ở trang chủ). Mục đích là hướng người chơi vào phiên bản mới và tránh những thông tin k có lợi cho sản phẩm.
    4. hakilufy
      hakilufy
      Server: S30-perona
      Tên nhân vật: HakiLuffy
      Tình trạng lỗi:
      + Không tham gia được: bất kì một hình thức chiến đấu nào. (HĐ tổ đội, boss, tấn công bến cảng, tấn công npc,....)
    5. mark170190
      mark170190
      xử lý dùm tôi: https://id.game5.vn/quen-mat-khau
      tài khoản: exs2wjnd
      nv: Exwjnd
      Sever: s41-Moria
      có thể gửi mã xác nhận đổi pass về mail đăng ký đc ko
    6. tronghuy00
      tronghuy00
      Tài khoản : ilovesnsd1990
      sv : s3 SANJI
      nv : ○Vip☼No1○
      Ngày 28/10 8h sáng chiếm mỏ tài nguyên thời gian chờ là 4 tiếng mong MOD xem xét và xử lý sớm nhất có thể ... xin chân thành cảm ơn
    7. tronghuy00
      tronghuy00
    8. quanzo
      quanzo
      đề nghị bạn vao TOPIC của seve 35 bepo để giải quyết vấn đề về CTV của nhà phát hành
    9. Dragonov
      Dragonov
      tài khoản: caogiadanac0
      sv: s42 Beckman
      nv: Dragonov

Ngày 23/10/2012 em đi phó bản nhiều người lúc 20h, có nhận được 1 mảnh áo thần thánh và 1 mảnh búa chính nghĩa, sau đó có bị lag sv, mở hòm đồ lên thấy 2 mảnh búa chính nghĩa, sau đó out ra vào lại thì mất cả 2. đề nghị admin giúp em lấy lại đồ.
      em xin cảm ơn!
    10. BossBMT
      BossBMT
      mod xem hộ e acc ChếtĐuối máy chủ ( s42 Beckman ) cái hoạt động tập kích sao không đi đc vậy . e đã clearchache rồi mà vẫn 0 đi đc
    11. BossBMT
      BossBMT
      mod xem hộ e acc ChếtĐuối máy chủ ( s42 Beckman ) cái hoạt động tập kích sao không đi đc vậy . e đã clearchache rồi mà vẫn 0 đi đc
    12. BossBMT
      BossBMT
    13. BossBMT
      BossBMT
    14. BossBMT
      BossBMT
    15. LucLam
      LucLam
      mod xem giùm : 2 nhận vật sanji + nami của tớ ko mặc 1 số món vào được, đã thế dùng 2 con ấy không săn boss rồng được, và tớ còn bị mất 1 số món đồ, mà hiện giờ vẫn chưa giải quyết!!
      mong bạn xem xét giải quyết giùm mình gấp, vip 6 rùi..Máy chủ :S25
      Tên đăng nhập:buithieugia
      tên nhân vật :Lục Lâm
      mong được giải quyết gấp để mình còn chơi, cám ơn bạn rất nhiều !!!!!!
    16. BossBMT
      BossBMT
    17. BossBMT
      BossBMT
    18. doanvjnh
      doanvjnh
      mod cái đầu buồi gì bọn tàu khựa này cái này là game tàu các bác kêu chẳng được đầu buồi gì đâu ta đây này do lag mà mất 1 set đồ +70 của tướng uh thì thôi số đen đánh kiểu 3 buff cũng được . nhưng đến hôm nay mất tiếp 1 cây đô của main , đ m thử hỏi game kiểu lồn gì đm quân chó săn của tàu khựa chúng mày ăn cứt của toàn thể anh em game hải tặc đ m chúng mày , lũ khốn
    19. Ragakov
    20. limhello
      limhello
      Các mod kiểm tra dùm e, khi e đang thay đồ (tháo nhẫn) thì bị lag, đứng hình trong game, e f5 đăng nhập lại thì mất luôn cái nhẫn, mod kiểm tra dùm e với...
      Máy chủ: S44 - Kizaru
      Tên đăng nhập: hellolim
      Tên nhân vật: Lim

Mong được sự trả lời sớm của các mod. Chân thành cảm ơn
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Nguyên Soái
    Truy Tìm OnePiece

Chữ ký